Russia Haitawafukuza wanadiplomasia wa Marekani

juma p maharage

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
548
1,000
Salaam!!,
Rais wa Urusi Vladimir Putin amesema kwamba, hatowafukuza wanadiplomasia wa U.S. Pia amewakaribisha na familia zao katika sherehe za kukaribisha mwaka mpya

Uamuzi huo umekuja baada ya Ikulu ya washington kuwafukuza wanadiplomasia 35 wa Urusi mapema hv karibuni

Wataalam wa diplomasia za kimataifa mnalizungumziaje jmbo hili
Je Obama anaonekana kushindwa kipndi hiki zikiwa zimebaki wiki 3, kabla hajaachia madaraka ?.
Na Trump atachukua hatua gani baada ya kuapishwa?

By JM
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,572
2,000
Jibu hili la Russia kwa utawala wa Obama ni chungu kuliko kudondosha atomic bomb NY. Ha ha ha; hao ndio mabingwa wa diplomasia hadi unajiona mpuuzi ww mwenyewe. Sijui Obama atawaita wanadiplomasia wake nyumbani? Hili ni jibu lenye akili za kutosha kutoka Moscow.
 

Jics

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
235
500
kwenye iq naamini putin amemwacha kwa mbali mjaluo maana mara nyingi huongozwa kwa busara wakati mjaluo huongozwa kwa mihemuko na chuki halafu anamwachia bwana trump jumba bovu/mzigo mfano
  1. suala la urusi
  2. mgogoro wa mashariki ya kati
mjaluo a.k.a obama ana roho mbaya sana
 

maalimu shewedy

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
860
1,000
Jibu hili la Russia kwa utawala wa Obama ni chungu kuliko kudondosha atomic bomb NY. Ha ha ha; hao ndio mabingwa wa diplomasia hadi unajiona mpuuzi ww mwenyewe. Sijui Obama atawaita wanadiplomasia wake nyumbani? Hili ni jibu lenye akili za kutosha kutoka Moscow.
Mkuu yani Putin ni makini sana kuliko yule mjaluo wa Marekani mwenye hasira kama za Baba jesca
 

Mwelewa

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
2,356
2,000
Hapa Obama kashikwa pabaya.

Ila binafsi nakushukuru president Obama mpango wako wa Young African Leaders Initiative (Yali) umenifungulia njia kibao kwenye maisha yangu kama kijana. Mambo mengine utajijua wewe na serikali yako
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,775
2,000
kwenye iq naamini putin amemwacha kwa mbali mjaluo maana mara nyingi huongozwa kwa busara wakati mjaluo huongozwa kwa mihemuko na chuki halafu anamwachia bwana trump jumba bovu/mzigo mfano
  1. suala la urusi
  2. mgogoro wa mashariki ya kati
mjaluo a.k.a obama ana roho mbaya sana
Ka Obama kana fikra mbovu za kiafrica,kangekuwa huku kangegoma kuachia madaraka.Trump kwa issue ya Urusi hana tatizo,atakuwa na uhusiano mzuri tuu na Putin.Israel huko mambo ni yaleyale hakutakuwa na jipya na mambo yatakaa sawa.Trump na Putin hawatakuwa na tatizo kutakuwa na concensus.
 

kidati

Member
Feb 2, 2013
86
95
Ka Obama kana fikra mbovu za kiafrica,kangekuwa huku kangegoma kuachia madaraka.Trump kwa issue ya Urusi hana tatizo,atakuwa na uhusiano mzuri tuu na Putin.Israel huko mambo ni yaleyale hakutakuwa na jipya na mambo yatakaa sawa.Trump na Putin hawatakuwa na tatizo kutakuwa na concensus.
Marekani ina cheza na akili zetu inatka kumleta Russia karibu ili kuimaliza Syria na uchina Obama anfukuza trump atawrudisha Putin atadhani trump ni mshirika muhimu na kumuamini hapo us ndo wanaanza kufanya yao ni mawazo yangu tu wandugu
 

chikutentema

JF-Expert Member
Dec 10, 2012
7,169
2,000
Hapa Obama kashikwa pabaya.

Ila binafsi nakushukuru president Obama mpango wako wa Young African Leaders Initiative (Yali) umenifungulia njia kibao kwenye maisha yangu kama kijana. Mambo mengine utajijua wewe na serikali yako
Ha ha ha Mkuu hapo mwisho inaonesha ni jinsi gani ulivyokuwa naroho mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom