Rushwa Bungeni: Kamati ya bunge ya Nishati na Madini yavunjwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa Bungeni: Kamati ya bunge ya Nishati na Madini yavunjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scofied, Jul 28, 2012.

  1. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,981
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Spika wa bunge ameivunja rasmi kamati ya Bunge ya Nishati na Madini leo akihitimisha kupitishwa kwa bugdet ya Wizara hiyo....

     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    Ni kamati ya Nishati na madini,Hoja imetolewa na Vita Kawawa na Mh makinda akaitekeleza hoja hyo!
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 917
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Ishavunjwa Rasmi
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,544
    Trophy Points: 280
    ivunjwe ,wachunguzwe halafu wawajibishwe.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,294
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kamati ya nini iliyovunjwa?
     
  6. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 917
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Prof Muhongo na timu yake wako Njema. Kiukweli wameng'ara kwenye Bunge la leo
     
  7. K

    KI2CO Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujuzeni viongozi na wajumbe wa iliyokuwa kamati
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    Ni ya nishati na madini.
     
  9. K

    KI2CO Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kamati ya nishati na madini
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwenye kuwafahamu wajumbe wa kamati tumwagieni majina yao hapa fasta
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,294
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Nani anaiongoza kamati hiyo?
     
  12. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nyepesi Zuberi Kabwe, kwa hali hii, gombea urais sasa.........!
     
  13. P

    Penguine JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,129
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Ile ya mrema vipi jamani
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    mkuu nina hofu sana na vitisho ambavyo amekuwa akipata hata leo humu bungeni jamani prof ni kichwa aisee hata simba chawene na mwenzie wako vizuri hofu wasije tu waka mfanya kama mwakyembe walivyo mfanya.
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Akina nani hao? Mwenye majina yao tafadhali.
     
  16. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 989
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Ni kamati ya kudumu ya bunge ya nishati na madini, sambamba kamati nyingine zinazotuhumiwa nazo zitavunjwa.
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    nimeskia wakiitaja st marys so mama lwakatare kama siyo memba lni mmojawapo wa watu waliohusika kuhujumu tanesco
     
  18. S

    Sessy Senior Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh kazi kweli kweli mungu atusaidie kwa kweli
     
  19. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nyepesi Zuberi Kabwe, sasa nakushauri ugombee urais, kwakuwa kweli unafaaaa................!
     
  20. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    January Makamba kuna tetesi kuwa alisababisha hayo yote kwa kuwa MD wanatoka wote Tanga
     
Loading...