Ruhusa ya kuvunja sheria: Katibu CCM kwa polisi kuwa itatumia malori | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruhusa ya kuvunja sheria: Katibu CCM kwa polisi kuwa itatumia malori

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NYAMKANG'ILI, Sep 18, 2012.

  1. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi ndani ya CCM utafanyika ngazi ya Wilaya nchini kote 29/09/2012. CCM imeandika barua kwa polisi ikiwaambia kwamba siku hiyo ya uchaguzi watatumia MALORI, PIKI2, MATREKTA, MAKWAMA, MABASI nk kusafirisha wajumbe kwenda maeneo ya kupigia kura na kwamba WASIBUGHUDHIWE. Kama inavyofahamika ni kuwa vyombo kama MALORI, MATREKTA na MAKWAMA haviruhusiwi kwa mujibu wa sheria (ROAD TRAFFIC ACT, 1975) kusafirisha mabiria bali mizigo. MASWALI ni je, polisi wataruhusu uvunjifu huu wa sheria utendwe na CCM? Je, kama ingekuwa ni vyama vingine vya siasa hali ingekuwaje? Je, kuna haki hapo? JE, kunaweza kukawapo amani bila usawa ktk jamii? Je, polisi haipaswi kutii sheria bila shuruti? nk
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Hebu tusubiri tuone majibu ya jeshi la polisi.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa ni barua tu ndio imeandikwa, subiri mpaka watakapokubaliwa ndipo uanze kulaumu.
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,687
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Chama twawala, miaka zaidi ya 35 Chaguzi hizi zimeendelea kufanyika na siku zote wanasafirisha wanachama wao kwa Malori, Makwama, Matreka.

    ....labda tuwape miaka mingine 35 ijayo ili waanze kutumia Mabasi.... Its shame!!!
     
Loading...