Ruge, what goes around comes around. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge, what goes around comes around.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wiseboy., Mar 21, 2017.

  1. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Mimi sikushangaa na wala sikushtuka habari za Makonda kuivamia clouds na kufanya aliyoyafanya.
    Kukuona wewe kaka yangu Ruge ukilalamika kwenye media juu ya ulichotendewa na RC ni jambo dogo Sana kwangu kuliko nilivyokuwa natarajia.
    Kuna mdada mmoja nilisoma naye, akawa ameendelea na masomo zaidi hadi kufikia bachelor of economy, akawa amevamia familia ya mwanamke mwenzake na kumvunjia ndoa ,kisa tu alikuwa na pesa akifanya kazi NBC Bank, nilimshauri Sana kuachana na mume wa mtu ila hukunisikia hadi tukawa tumegombana

    akifanikiwa kuoana na huyo mwanaume, na wakazaa watoto wawili, Napoandika hapa hayuko tena na huyo mwanaume ameachwa na watoto wawili anahangaika tu na kazi alifukuzwa, majuzi akanifuata nyumbani analia, akikumbuka ushauri wangu.
    Binti machozi naye alipora mume wa mtu hata wewe ni shahidi, media zikawapamba wakapambika, wakalewa sifa za magazeti, miaka ikaenda, Leo wako wapi?
    Wameishia kutukanana tu, the power of karma ipo kazini.
    Ruge, mkulu alipokuwa akiwapigia simu mlidhani dunia yote ipo kiganjani kwenu, sisi tukilia na kulalamika juu ya nchi kuongozwa Kwa mihemko ya kisiasa pasipo kufuata sheria nyie ndo mkawa mnatuona hatuna akili.
    Sasa kiko wapi kaka yangu? mimi binafsi serikali ya ccm kupitia PPF imenidhulumu milioni 10 ,wakati nililipa kodi ya mil 19.8 Kwa miaka tisa ya utumishi wangu.
    Ukikuta watu wanalia na wewe lia, siyo kucheka na kujifanya huoni, hii nchi ni yetu sote, ni meli tumepanda wote, baadhi yenu mnaitoboa meli mkidhani kuna watu watazama kumbe tunazama wote.
    Nadhani mmepata somo kubwa sana.
     
  2. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 12,168
    Likes Received: 25,220
    Trophy Points: 280
    Inabidi Clouds wamuombe msamaha mwana wa mfalme wa kuwaingilia usiku akiwa na askari na silaha.
     
  3. mr mkiki

    mr mkiki JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 1,118
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Unafiki una mwisho.
     
  4. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 17,105
    Likes Received: 6,896
    Trophy Points: 280
    Mkuu kenge huwa hasikii mpaka atoke damu masikioni!!
     
  5. e

    eddy JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 8,186
    Likes Received: 2,896
    Trophy Points: 280
    mkuu hatutafasiri hivyo methali, bora ungesema "kwigwa kwa mburu mpaga mininga mgutu" msemo wa kiswahili ni "asiyefunzwa na mamaye hufunzwa na dunia"
     
  6. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    images-13.jpeg
    .................................Mie bado ninaamini mda utaongea zaidi.,ngoma bado mbichi.
     
  7. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 2,158
    Trophy Points: 280
    Dah.... Mjadala ushafungwa jombaa
     
  8. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Not simple like that.
    ..................... images-1322.jpeg
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,605
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Tuko ktk mtumbwi wa vibwengo
    Nalog off
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,755
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Some thing can't stay buried...
    Bashite toa vyetiiiiii
     
Loading...