Rufaa ya Lema Arusha: Kesi yaahirishwa hadi Oktoba 2, 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya Lema Arusha: Kesi yaahirishwa hadi Oktoba 2, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Sep 20, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hali ni tulivu hapa arusha na hapa nipo mtaa wa Goliondoi ulinzi ukiwa umeimarishwa jijini.NTAKUWA NAKULETEA KINACHOENDELEA POPOTE HAPA JIJINI JUU YA RUFAA HII YA UBUNGE WA KAMANDA LEMA..

    Nitajitahidi kupenya mahakamani mitaa ya uzunguni japo makamanda wengi wanajitega wakiwa wameshawasili ili kupata fursa ya kupenya Uzio.TUTASAIDIANA na kamanda crushwise,mungi kushambulia kona zote.Rufaa hii ni gumzo hapa mjini kuanzia vijiweni,ktk daladala na majumbani.Jopo la majaji litaongozwa na Jaji mkuu Mh.Chande,Jaji Salum Masati na Mh.Jaji Natalia Kimaro..

    ===========
    Up dates
    ===========

     
  2. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    safi sana kamanda tupe habari
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    magazeti ya leo yanaripoti kuwa Mawakili wa pande zote wameomba kesi isogezwe hadi tarehe 02.10.2012
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Japo bado ni mapema sana lakini hebu katuhabarishe juu ya uwepo wa Chatanda, Gaudence Lyimo na Batilda Buriani hapo mahakamani.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hii ni thread ya 2, ya kwanza imefunguliwa saa 10 za usiku.

    Tunachotaka ni matukio Live! Kama umesahau kamera wahi ukachukue ili tupate na Visual Aid.
    La sivyo tumia hiyohiyo Techno inatoa picha nzuri.
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,073
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Mkuu tunashukuru, jitahidi kujipenyeza ili tupate live updates.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Kikwete ndie aliyetoa amri Lema avuliwe ubunge. Jaji anayesikiliza shauri la Lema ni mwajiriwa wa Kikwete, je haki itatendeka????????????
     
  8. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Arusha wana jf 2po kibao makamanda..nikishindwa kupenya watapenya wenzangu..SI MNAJUA desturi ya mahakama kuu na kesi za kina lema pale getini? Ila 2po kitimu zaidi.
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,039
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Tunasubiria updates wakuu ambao mpo karibu na mahakama.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,441
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    macho na masikio ya maarif wote ipo A town
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu amtangulie kamanda Lema maana Mungu wetu hajawahishindwa na hatashindwa milelele kama kweli ilikuwa haki uchanguzi Lema anashinda kesi leo
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,906
    Likes Received: 2,179
    Trophy Points: 280
    Wamefikia maamuzi gani? Wamekubaliwa?sheria inataka maombi kama hayo yawasilishwe muda gani kabla ya siku iliyopangwa awali? Naomba mwanga wakuu.
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    We jamaa nitapitia hapa uchochoro wa Mt.Meru hotel halafu tukutane hapo geti ya aramskoti. Kuingilia kwa juu ni rahisi sana.
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,833
    Likes Received: 1,172
    Trophy Points: 280
    Nenda shala,tunataka updates
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Crashwise na Ephata Nanyaru wameshafika maeneo ya mahakamani?
     
  16. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    kwamba watu hawaruhusiwi kwenda kusikiliza? Sijakuelewa!
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mbona roho inanidunda..mteule wa mwenyekiti wa ccm anasikiliza rufaa ya mpinzani..nina imani na mahakama
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,785
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    Leo hakuna lolote jipya watu wanasubiri kwa hamu siku ambayo Mahakama ya rufaa chini ya jopo la hawa majaji watatu watakapotowa maamuzi yao kuhusu rufaa hii. sasa hivi hizi ni mbwembwe tu na hakuna tija yoyote, kama hoja za msingi hata kesi iliposikilizwa mwanzoni upande wa walalamikaji hawakuwa na hoja yoyote, ndio maana nasema watu wanasubili kwa hamu uamuzi wa majaji hawa na sio tena mbwembwe za Wanasheria.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,501
    Trophy Points: 280
    ungeuliza jaji chande kafika?
     
  20. b

    busar JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Itachukua cku ngapi?
     
Loading...