RPC Singida fanya kazi acha siasa katika utendaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RPC Singida fanya kazi acha siasa katika utendaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MADORO, Oct 26, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Singida, umekua mno Mwanasiasa, sio mkweli, mjanja mjanja.

    Ukiulizwa Jambo lililotokea katika ofisi yako au Mkoa wako unatoa taarifa kinyume na kilivyo. Askari wa kike (WP Colleta) amepigwa vibaya mpaka akazimia na Mkuu wa Kikuto Msaidizi Ass.

    Inspekta Enea, ndani ya Kituo cha Polisi cha Singida, eti kwa kuwa alimruhusu Juliana Nassary (mdogo wa Joshua Nassary) kumsalimia ndugu yao WP. Jackline aliyekuwa Lock up, hapo Kituoni. WP Colletta anapata matibabu Hospitali ya Mkoa wa Singida. Tatizo ni nini kwanini unapoulizwa unaficha habari?

    Je huyu WP alopigwa akifariki utatoa taarifa zipi? Ustaaarabu.....................
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Huyu naye tutajua tu mambo yake kama tulivyojua ya yule mwenzake wa mwanza aliyetangulia kwa mnyazi mngu.
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    :biggrin1::biggrin1::A S thumbs_up: huyo mama wa singida si ndio alikua airport dar akawa ana kwamisha dili za "wakubwa"? akatengenezewa zengwe mbaka wakamtupa jangwani..atakua ana stress za dunia af mtoa mada MADORO anaonekana ni koplo wa hapo kituoni..haiwezekani aandike namna hii maana kimsingi haeleweki! ana taja taja majina tu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    huyo RPC nae pia apigwe shaba!!
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,946
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Ameolewa?
     
  6. chamlungu

    chamlungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    msalie mtume ndugu yangu
     
  7. m

    mwitu JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    funguka zaidi tujue kosa ni nini? Au alinyimwa mzigo?
     
  8. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ni kamuhanda type???
     
  9. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hebu weka maelezo ya kutosha ili tuweze kukupatia mbinu za kuwasaidia.
     
Loading...