RPC Shinyanga kuhamishiwa Lindi, Mkurugenzi naye kuhamishwa


Mpangamji

Mpangamji

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
538
Likes
7
Points
35
Mpangamji

Mpangamji

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
538 7 35
Kutokana na kilichoonekana kuwa, kukikosesha chama kinachosifika kwa uchakachuaji ushindi wa kishindo Shinyanga mjini, imeonekana kuwa RPC na Mkurugenzi hawakuwa tayari kufuata maelekezo ya wakubwa wao katika zoezi la uchakachuaji. hili linapelekea uamuzi wa kuwahamisha na kuleta wapiganaji wengine watakao weka mambo ya chama sawa. tetesi hizi zinaeleza kuwa uhamisho huo utamuhusisha baadae RPC wa Mwanza.
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
hata mzee mzima mkumbo naye anapelekwa head kota kusoma magazaeti wakati uchunguzi juu yake ukiendelea
 
mujusi

mujusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
237
Likes
4
Points
33
mujusi

mujusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
237 4 33
Hata wa Arusha anarudishwa Dar na yule aliyafanya vizuri kule Morogoro pamoja na msaidizi wake wanaenda Arusha kukamilisha safu.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Watawahamisha hadi wachoke. Puresha itaendelea kupanda na kushuka.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hata wa Arusha anarudishwa Dar na yule aliyafanya vizuri kule Morogoro pamoja na msaidizi wake wanaenda Arusha kukamilisha safu.
Kwa kweli week moja ya mwisho ya kampeni mpaka siku ya kupiga kura, kuhesabu kura,kutangaza matokeo polisi wa Arusha walionyesha kujua kazi zao hasa kwani hawakuwa watu wakutumia nguvu bila sababu nampongeza Basilio kwa kazi hiyo...
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Kwa kweli week moja ya mwisho ya kampeni mpaka siku ya kupiga kura, kuhesabu kura,kutangaza matokeo polisi wa Arusha walionyesha kujua kazi zao hasa kwani hawakuwa watu wakutumia nguvu bila sababu nampongeza Basilio kwa kazi hiyo...
Ukitaka sifa ya kweli(legacy) simamia kwenye ukweli hata kama utakugharimu . Basilio- dunia ya wapenda haki iko pamoja nawe na iko siku Mungu atakunyooshea zaidi kwa sasa tuliza boli
 
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
470
Likes
3
Points
35
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified Member
Joined Mar 14, 2008
470 3 35
Hiyo inanikumbusha OCD mmoja alikuwa anaitwa mzee RINGO mwaka 1995 wakati wa mchakachaka wa Mrema, wasukuma wa shinyanga walimpa kura nyingi sana mrema baada ya kampeni RPC akahamishwa na OCD aka futwa kazi
 

Forum statistics

Threads 1,238,014
Members 475,830
Posts 29,309,542