RPC Dodoma adai hawakuzuia mkutano wa CHADEMA, walichozuia ni bendera


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,619
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,619 280
Kuweweseka! Kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma, Lazaro Mambosasa amesema mkutano wa CCM wa July 23 ni wa ndani wala hakuna tatizo lolote kwa kuwa mikutano ya ndani inaruhusiwa na kwamba jeshi hilo litawalinda WanaCCM.

Kuhusu jeshi hilo kuzuia mikutano ya CHADEMA, Mambosasa alisema WALIZUIA BENDERA NA SI VINGINEVYO, na kuwa alitoa taarifa ikiwa kamili lakini WAANDISHI WALIPOTOSHA.

Chanzo - Mwananchi.

Nawaomba wapenda haki na amani wote tujadili kauli hii kwa marefu na mapana .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,619
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,619 280
Hamna kauli ya kujadili hapo. Asubiri 23/7 aone Bavicha tunaweza vizuri kazi ya polisi jamii ulinzi shilikishi
Ngoja tusubiri tuone .
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,086
Likes
2,092
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,086 2,092 280
Kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma , Lazaro Mambosasa amesema mkutano wa ccm wa july 23 ni wa ndani wala hakuna tatizo lolote kwa kuwa mikutano ya ndani inaruhusiwa na kwamba jeshi hilo litawalinda wanaccm.

Kuhusu jeshi hilo kuzuia mikutano ya CHADEMA , Mambosasa alisema WALIZUIA BENDERA NA SI VINGINEVYO , na kuwa alitoa taarifa ikiwa kamili lakini WAANDISHI WALIPOTOSHA .

Chanzo - Mwananchi.

Nawaomba wapenda haki na amani wote tujadili kauli hii kwa marefu na mapana .
CCM inadumaza akili za watanzania. Ipingwe popote ilipo
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,494
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,494 3,870 280
Kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma , Lazaro Mambosasa amesema mkutano wa ccm wa july 23 ni wa ndani wala hakuna tatizo lolote kwa kuwa mikutano ya ndani inaruhusiwa na kwamba jeshi hilo litawalinda wanaccm.

Kuhusu jeshi hilo kuzuia mikutano ya CHADEMA , Mambosasa alisema WALIZUIA BENDERA NA SI VINGINEVYO , na kuwa alitoa taarifa ikiwa kamili lakini WAANDISHI WALIPOTOSHA .

Chanzo - Mwananchi.

Nawaomba wapenda haki na amani wote tujadili kauli hii kwa marefu na mapana .
Hii ya kuzuia bendera ni kali ya mwaka ....................!!!

Inaelekea Watanzania tunazidi kuwa mazuzu kadri miaka inavyokwenda!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,619
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,619 280
Nakubalianabna Mambo sasa jamani benders za Chadema zinatisha ohooo
Kwa mujibu wa hayati Mtikila , bendera ni vitambaa tu wala hazina lolote , sasa ukitumia nguvu na mabomu kama yale kwa ajili ya bendera tu lazima dunia ishangae .
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,679
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,679 280
Daaaaah ngoja nihifadhi maneno yangu
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
Hamna kauli ya kujadili hapo. Asubiri 23/7 aone Bavicha tunaweza vizuri kazi ya polisi jamii ulinzi shilikishi
Jidanganyeni tu ... Wenye chama wanakula kuku na mrija wewe kula kulala unajitia unataka kupambana na Dola....., unafikiri ukipoteza maisha Kwa jambo la kipuuzi ndugu zako watatunzwa na Chadema ....?
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,529
Likes
3,009
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,529 3,009 280
Hii ya kuzuia bendera ni kali ya mwaka ....................!!!

Inaelekea Watanzania tunazidi kuwa mazuzu kadri miaka inavyokwenda!!
Si walisema kulikuwa na ugonjwa wa kwenye ugali kwahiyo haikuwa sahihi wana Chadema wale ugali waugue ugonjwa usio julikana?
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,619
Likes
219
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,619 219 160
Kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma , Lazaro Mambosasa amesema mkutano wa ccm wa july 23 ni wa ndani wala hakuna tatizo lolote kwa kuwa mikutano ya ndani inaruhusiwa na kwamba jeshi hilo litawalinda wanaccm.

Kuhusu jeshi hilo kuzuia mikutano ya CHADEMA , Mambosasa alisema WALIZUIA BENDERA NA SI VINGINEVYO , na kuwa alitoa taarifa ikiwa kamili lakini WAANDISHI WALIPOTOSHA .

Chanzo - Mwananchi.

Nawaomba wapenda haki na amani wote tujadili kauli hii kwa marefu na mapana .
Mtu mzima hovyo!! Anamdanganya Nani???
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Hii ya kuzuia bendera ni kali ya mwaka ....................!!!

Inaelekea Watanzania tunazidi kuwa mazuzu kadri miaka inavyokwenda!!
Viroba na simu za kichina simchezo
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma , Lazaro Mambosasa amesema mkutano wa ccm wa july 23 ni wa ndani wala hakuna tatizo lolote kwa kuwa mikutano ya ndani inaruhusiwa na kwamba jeshi hilo litawalinda wanaccm.

Kuhusu jeshi hilo kuzuia mikutano ya CHADEMA , Mambosasa alisema WALIZUIA BENDERA NA SI VINGINEVYO , na kuwa alitoa taarifa ikiwa kamili lakini WAANDISHI WALIPOTOSHA .

Chanzo - Mwananchi.

Nawaomba wapenda haki na amani wote tujadili kauli hii kwa marefu na mapana .
mambo ya kishetani shetan tu hapa nchini
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Hahahaha niliyategemea haya hii ndo Poli Ccm wako kwa ajili ya masirahi ya wakubwa
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Kwako ni la kipuuzi. Lakini Stefano alisimamia na kuufia ukweli na mwisho alipokelewa na Bwana Yesu. Wewe endelea kuubeza huo uamuzi wa hao ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,708