RPC Arusha Ajivua Vurugu za Polisi leo. Asema ni AICC Wanahusika


Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,612
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,612 685 280
Nilimsikiliza Kamanda wa polisi Arusha akihojiwa na Radio Sunrise jioni na alisema hivi.

AICC walikataa uwanja wao usitumike kuaga miili ya waliouwawa juzi Jumamosi kwa hiyo polisi waliwekwa eneo hilo kuzuia CHADEMA wasitumie uwanja huo kwa shughuli hiyo kwa kuombwa na AICC.

My take.
  1. Uwanja huu wa soweto ulitumika kwa muda wote wa kampeni na vyama vyote toka mwazo.
  2. Uwanja huu ulitumika tarehe 15 June siku bomu lilipolipuliwa hapo hapo uwanjani na kuuwa watu na kujeruhi wengi.
  3. Hata jana uwanja huo ulitumika na ulinzi ulikuwa wa JWTZ. Wananchi waliambiwa leo wataaga miili hiyo na hakukuwa na kizuizi cho chote.
  4. Iweje leo mkurugenzi wa hicho kituo akataze usitumike kuaga marehemu?
  5. Je asingekataa maafa ya leo yangetokea?
  6. Je hakuna uhusiano kati ya KAaya huyo mkuu wa AICC ambaye ni gamba chovu kuhusika na mpango mzima ?
  7. Je kamanda Sabas hakuona umuhimu wa kuwashauri hao AICC waruhusu uwanja utumike kwa kuwa ulishatumika muda wote na leo ndio likuwa hitimisho.
  8. Kaaya uje huku utambie kwa nini ulikataza uwanja usitumike siku moja wakati ulisharuhusu muda wote wa kampeni. Nahisi unahusika moja kwa moja na hicho ndicho alichoimanisha Kamanda Sabas.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
If that is true, then this Kaaya man should be put to task. Hakuna aliye juu ya sheria.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
121
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 121 145
Umeainisha vizuri. Tunahitaji majibu
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,414
Likes
818
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,414 818 280
Elishilia Kaaya, Walikutupa kura za maoni arumeru mashariki last year, leo unakubali tena wakutumie??

Sijaonaga mmeru wa hivi. Shtuka kama kina Sarakikya.
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,908
Likes
131
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,908 131 160
Huyo Kaaya atafutwe aseme alikuwa na sababu gani za msingi asituletee ujinga na itikadi zake za ccm
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
182
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 182 160
Elishilia Kaaya, Walikutupa kura za maoni arumeru mashariki last year, leo unakubali tena wakutumie??

Sijaonaga mmeru wa hivi. Shtuka kama kina Sarakikya.


Hata cku moja hata Mi cjawahi ona Mmeru janga kama huyu!
Shwain sana Kaaya!
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Likes
17,642
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 17,642 280
Hata kama alikataa bado polisi walitakiwa kutumia busara ili kuepusha majanga yasiyo na lazima.Ninadhani kwenye Katiba ya nchi inayokuja inabidi mtu yoyote anayetaka kuingia kwenye jeshi hilo awe na minimum qulification ya Advance level education na pass mark zisizopungua division three ili tupate polisi wenye weledi na wanoikiria zaidi na kwa haraka kabla hawajapiga mabomu ya machozi hovyo.
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Kiukweli hakukuwa na sababu yoyote ya kutumia nguvu kubwa kuzuia kusanyiko katika uwanja huo wa SOWETO haswa ikizingatiwa kusudio la kuutoa yaani kampeni zilizokuwa zihitimishwe kwa uchaguzi.,uchaguzi haujafanyika na watu hawa ni wahanga tayari katika uwanja huo."UTU NA USTAARABU WA MWAFRIKA,MTANZANIA UWAPI?Ujamaa na udugu kwishney???
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,059
Likes
3,837
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,059 3,837 280
Kweli mkuu kama walionyesha ushirikiano muda wote wangemalizia kabisa na hiyo shughuli ya kuaga, ukiona hivyo wanatumiwa pia hakuna kitu kibaya kufanya maamuzi huku mna hasira maana wakati mnakubaliana hakuna kujiuliza kiundani kuhusu mpango wenu kiundani zaidi kwa kuangalia angle zote
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,059
Likes
3,837
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,059 3,837 280
Leo ni habari moto moto tu jeiefu raha
Imekuwa poa kweli leo maana wiki nzima JF nilikuwa naipata kwa kwiki kiasi nikitaka kufungua uzi inakuja BAD 400 inatokea blunk page but kuanzia leo naona mambo poa na habari moto moto kwa kwenda mbele
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Likes
118
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 118 160
Hivi AICC ni shirika la mtu binafsi au la serikali? Kama ni la serikali linatoa wapi mamlaka ya kuzuia uwanja usitumiwe na watanzania ilihali ni mali ya watanzania?
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Kama huu uwanja ulikuwa unatumika siku zote kwenye kampeni,kwa nini leo wagome uwanja usitumike?
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 10 135
Imekuwa poa kweli leo maana wiki nzima JF nilikuwa naipata kwa kwiki kiasi nikitaka kufungua uzi inakuja BAD 400 inatokea blunk page but kuanzia leo naona mambo poa na habari moto moto kwa kwenda mbele
Mkuu nilidhani tatizo hilo nilikuwa nalipata peke yangu kumbe ni wengi jf!.. Kweli sasa mambo safi!
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 10 135
Waziri Mkuu Mizengo pinda amesema bomu lililotumika kuulia wanachadema limetoka CHINA...

Hivi lile gamba lililoenda china kupata mafunzo ya ukakamavu na kurudi na kofia yenye nyota ya kikomunisti halihusiki hapa?
 
MMASSY

MMASSY

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
251
Likes
42
Points
45
MMASSY

MMASSY

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
251 42 45
Hivi mnajua kaaya wa aicc alikuwa anagombea mahali kipindi fulani kupitia magamba?ukishajua hilo changanya na za kwako!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052