Rostam na ubunge kuna maslahi gani???


Marunda

Marunda

Senior Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
121
Likes
8
Points
35
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined Mar 3, 2010
121 8 35
WanaJF nimejiuliza maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu. Inakuwaje Rostam na uwezo wote alionao lakini bado anapigana kuwa mbunge wa IGUNGA, wananchi wa IGUNGA wamenufaika na nini kwa rostam kuendelea kuwa mbunge wao maana shule bado zinajengwa na serikali barabara nazo vilevile. Mwisho nimejipatia majibu haya

Rostam; anamiliki 35% ya hisa vodacom, anashare barick tanzania, migodi yote mikubwa tanzania mitambo inyotumika ni ya kwake anakodisha kwa makampuni. Unategemea nini toka kwake?? Yupo pale kwa mashlahi ya bishara zake na za wahindi wenzake.

The guy is very inteligent anajua move yeyote yenye mabadiliko katika nchi inaanzia bungeni na ndio mahali anaweza kuonana na kila waziri na kila mbunge ili aweze kufanya mambo yake.

Dawa ni kuhakikisha anakosa ubunge then tunamuondoa kwenye system kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwizi mkubwa wa rasilimali za nchi yetu huyu jamaa. :A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad:
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135

Umejiuliza swali zuri na ukalijibu vizuri...

Kipengele cha pili akoseshwe ubunge... Hapo ndipo kwenye kina cha hoja!!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Anatafuta Diplomatic passport na kulinda maslahi ya kampuni zake kama caspian n.k
 
P

papichulo

Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
P

papichulo

Member
Joined Sep 29, 2010
19 0 0
huyu jamaa ni mfanyabiashara kama wafanyabiashara wengine, he is not an indian and he is damn smart!!! Watu wanamwonea wivu tu..
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Lakini pamoja na utajiriwake wote IGUNGA nzima haina A' Level school-its shame!!!
 
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,162
Likes
482
Points
180
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,162 482 180
WanaJF nimejiuliza maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu. Inakuwaje Rostam na uwezo wote alionao lakini bado anapigana kuwa mbunge wa IGUNGA, wananchi wa IGUNGA wamenufaika na nini kwa rostam kuendelea kuwa mbunge wao maana shule bado zinajengwa na serikali barabara nazo vilevile. Mwisho nimejipatia majibu haya

Rostam; anamiliki 35% ya hisa vodacom, anashare barick tanzania, migodi yote mikubwa tanzania mitambo inyotumika ni ya kwake anakodisha kwa makampuni. Unategemea nini toka kwake?? Yupo pale kwa mashlahi ya bishara zake na za wahindi wenzake.

The guy is very inteligent anajua move yeyote yenye mabadiliko katika nchi inaanzia bungeni na ndio mahali anaweza kuonana na kila waziri na kila mbunge ili aweze kufanya mambo yake.

Dawa ni kuhakikisha anakosa ubunge then tunamuondoa kwenye system kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwizi mkubwa wa rasilimali za nchi yetu huyu jamaa. :A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad:
..ndio umejua leo? nenda kalale tena!
 
J

j4marunda

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
92
Likes
2
Points
15
J

j4marunda

Member
Joined Nov 6, 2010
92 2 15
Brother ni kweli umeuliza swali na kutoa jibu! ila hapo pakumnyima kura---------!!! tuwangalie wale watu wa Ingunga ni nini interest zao----! pengine peremende au tende kwao yatoshaaaa!! watamnyimaje kura?.Kama wilaya nzima haina high school! wananchi wanalala kwenye nyumba za tembe! -------Ujinga wao ndio mtaji wake!!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Huyu ni bepari ambaye yuko tayari kutoa sponsorship kwenye kampaign za ubunge na urais ili maslai yake yaweze kusimamiwa vyema. Na watu anao wasponsor wataimba wimbo wake tu, na kukaa kwake bungeni ni kuhakikisha anawamonitor wale wote aliowasponsor wasije mtapeli
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Mbona nasikia kuwa ni rafiki mkubwa wa JK? Kenye kampeni za mwaka 2005 alikwenda Emirates kuomba na akapatiwa fedha kwa ajili ya kampeni za JK, hilo tunajua na aliwaambia huko Emirates kuwa alikuwa anategemea kuwa PM. Ngoma nzito, kumbuka ukimgusa huyo, umemgusa JK
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
To grab both political and economic powers
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Ni kweli analinda interest zake hilo halina shida kwani hata kampuni nyingi viongozi wake wanajaribu kujenga mahusiano mazuri na viongozi wa nchi kwa manufaa yao zaidi ila katika hali zinazokubalika machoni pa watu wenye akili ya kutambua mambo kwa uhalisia wake.Sasa huyu amekuwa akisikika kuwa kinara wa maovu mengi yaliyotokea miaka ya karibuni,kwa maana hiyo ni mtu wa mbinu chafu,ni mchafu na hatufai hata kidogo.amediriki kunua hata chombo kimoja cha habari ambacho kinaandika habari za kuwakashifu wapinga ufisadi.
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
310
Likes
19
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
310 19 35
Hakuna mtu wa kumuonea wivu huyo gabachori mwizi mkubwa, jambazi wa mali zetu.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!cha ajabu kipindi cha malalamiko ya mafisadi ilisemekana kuwa kumgusa gabachori uchumi wa nchi utatikisika. Huyo GABACHORI kashikilia uchumi wa nchi ndiyo maana JK anamtegemea sana..............Kumtoa kwenye system ni kazi kubwa sana...........maana silaha yake ni pesa.....................lakini iko siku. Hakuna kisichokuwa na mwisho.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
WanaJF nimejiuliza maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu. Inakuwaje Rostam na uwezo wote alionao lakini bado anapigana kuwa mbunge wa IGUNGA, wananchi wa IGUNGA wamenufaika na nini kwa rostam kuendelea kuwa mbunge wao maana shule bado zinajengwa na serikali barabara nazo vilevile. Mwisho nimejipatia majibu haya

Rostam; anamiliki 35% ya hisa vodacom, anashare barick tanzania, migodi yote mikubwa tanzania mitambo inyotumika ni ya kwake anakodisha kwa makampuni. Unategemea nini toka kwake?? Yupo pale kwa mashlahi ya bishara zake na za wahindi wenzake.

The guy is very inteligent anajua move yeyote yenye mabadiliko katika nchi inaanzia bungeni na ndio mahali anaweza kuonana na kila waziri na kila mbunge ili aweze kufanya mambo yake.

Dawa ni kuhakikisha anakosa ubunge then tunamuondoa kwenye system kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwizi mkubwa wa rasilimali za nchi yetu huyu jamaa. :A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad:
toa kwanza boriti ndani ya jicho lako kisha ndipo utoe kibanzi kwenye jicho la jirani.

Nimesomeka.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
WanaJF nimejiuliza maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu. Inakuwaje Rostam na uwezo wote alionao lakini bado anapigana kuwa mbunge wa IGUNGA, wananchi wa IGUNGA wamenufaika na nini kwa rostam kuendelea kuwa mbunge wao maana shule bado zinajengwa na serikali barabara nazo vilevile. Mwisho nimejipatia majibu haya

Rostam; anamiliki 35% ya hisa vodacom, anashare barick tanzania, migodi yote mikubwa tanzania mitambo inyotumika ni ya kwake anakodisha kwa makampuni. Unategemea nini toka kwake?? Yupo pale kwa mashlahi ya bishara zake na za wahindi wenzake.

The guy is very inteligent anajua move yeyote yenye mabadiliko katika nchi inaanzia bungeni na ndio mahali anaweza kuonana na kila waziri na kila mbunge ili aweze kufanya mambo yake.

Dawa ni kuhakikisha anakosa ubunge then tunamuondoa kwenye system kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwizi mkubwa wa rasilimali za nchi yetu huyu jamaa. :A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad::A S cry::sad:
ni wananchi tu. wakiamua atatoka nje ya siasa kwa nguvu ya umma. that is very possible.
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Mimi nashukuru watu mmeanza kuamka. sasa ukiamka sio lazima ufanye kila kitu saa ile ile uliyo amka, kwenda ******, kunawa uso kuvaa nguo n.k. Kistaarabu kama mmeshaamka kwanza elimu isambae kwa wananchi kisha nguvu ya umma itafanya kazi yake. kwa hvyo watu wa igunga wakipata elimu wasema wenyewe kwani wanamfahamu vizuri ndugu yao lakini leo wana mwogopa kwa sababu ya ujinga wao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404