Rostam azizi ni dictator


E

emawailiano

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
E

emawailiano

New Member
Joined Nov 4, 2010
1 0 0
Ra ndo anaongoza nchi nani asiyejua,na hivi kikwete kaoa dada yake anawapelekesha kama nini,oh slaa mhuni yeye mbna kamuoa mtoto wa meji zakia naye muhuni vilele
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Iko siku KAgoda itakuwa Kigoda cha mpingo gerezani.
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,432