Rostam Aziz Kung'atuka!


T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,161
Likes
480
Points
180
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,161 480 180
Habari za kuaminika kutoka Igunga zinasema, katika hali ya kutatanisha mbunge wa Igunga bw. rostam aziz ambaye anafanya ziara jimboni kwake, amesikika akisema muda si mrefu atang'atuka kwenye siasa.

Akifanya mikutano ya hadhara katika sehemu mbali mbali za Igunga, amerudia ujumbe wa kung'atuka mara kwa mara. wengi wamejiuliza kwa nini anaongelea kung'atuka badala ya kuhimiza maendeleo!

Hata hivyo, katika sehemu nyingi, amepata mapokezi hafifu tofauti na zamani kabla ya tuhuma za ufisadi kumwandama! hali ilikuwa mbaya zaidi katika vijiji vya Ziba, Simbo na Nkinga ambapo wananchi walidiriki hata kumzomea mbali ya kubeba mabango yanayoeleza tuhuma zake!
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kabla hajangatuka arudishe pesa zetu, hatangatukaje wakati amefanya ufisadi? Apelekwe segerea tu
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,387
Likes
5,199
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,387 5,199 280
Ebo! Angatuke? Fedha yetu aliyoiba amerudisha? Lazima anyeee debe na asituletee ujinga hapa!!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
siasa ya bongo inavutia kweli kweli
Iba kisha jiuzulu ili kutoa nafasi kwa wengine waibe kisha watajiuzulu tehen generation inaendelea....
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
aking'atuka tu na sisi tunamtia majino kumng'ata ili alipe tokana na Ufisadi wa Hali ya juu.

hivi Bunge halijafikiria sheria ya kuponda mawe Mafisadi? mi ndio kilio changu maana hata kama watarudisha pesa, bado balaa litakuwa pale pale, tumeshaathirika na hilo haliwezi rudishwa nyuma.

CCM wanaoneana aibu, Mafisadi wanajiona wako juu ya Sheria na Mamlaka ya Utawala wa Tanzania yapo juu yao.

Ninekuwa najiuliza hili Swali kila siku, je tuna Rais ama Kibaraka wa Mafisadi?

JK aonyeshe Utanzania wake...Uzalendo wake si kwa Mafisadiali Wapiga Kura Wake!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Yale yale .Jamani huyu mtu ni hatari .Je kafanya nini Jimboni kwake ? Mukono kaiba kajenga mashule na barabara yeye je ?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,547
Likes
117,596
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,547 117,596 280
Habari za kuaminika kutoka Igunga zinasema, katika hali ya kutatanisha mbunge wa Igunga bw. rostam aziz ambaye anafanya ziara jimboni kwake, amesikika akisema muda si mrefu atang'atuka kwenye siasa.

Akifanya mikutano ya hadhara katika sehemu mbali mbali za Igunga, amerudia ujumbe wa kung'atuka mara kwa mara. wengi wamejiuliza kwa nini anaongelea kung'atuka badala ya kuhimiza maendeleo!

Hata hivyo, katika sehemu nyingi, amepata mapokezi hafifu tofauti na zamani kabla ya tuhuma za ufisadi kumwandama! hali ilikuwa mbaya zaidi katika vijiji vya Ziba, Simbo na Nkinga ambapo wananchi walidiriki hata kumzomea mbali ya kubeba mabango yanayoeleza tuhuma zake!

Arudishe pesa zetu kwanza kabla ya kung'atuka. Sasa mafisadi wanaanza kuikimbia siasa maana kila fisadi alikuwa anataka kuingia kwenye siasa kwa kuwa huko ufisadi nje nje na kulikuwa hakuna hata wa kukunyanyulia kidole.
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Hili nalimudu kama anang`atuka kweli na ameyazungumza katika jimbo lake nitawapa taarifa
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
Yale yale .Jamani huyu mtu ni hatari .Je kafanya nini Jimboni kwake ? Mukono kaiba kajenga mashule na barabara yeye je ?
Kajenga vile vile shule huko Irani
 
M

Majembe

Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
35
Likes
6
Points
0
M

Majembe

Member
Joined Jun 18, 2008
35 6 0
kila fisadi anajiuzuru inabidi kuwe na sheria kila fisadi kabla ya kujiuzuru afilisiwe na adhabu ya kifungo segerea miaka 3 tu inatosha sana kuwanyoosha hawa viumbe wasio na huruma na na waTZ na nchi kwa ujumla,
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Mwalimu ndio aling'atuka mwaka 1986 kama sikosei...Huyu Rostam ni wa kukamatwa mara moja.
Nitashangazwa sana kama hakuna mipango ya siri ya kuwaandalia jela nzuri nzuri kama ilivyokuwa kwa PABLO ESCOBAR huko Colombia kutokana na nguvu za kisiasa walizonazo ambazo kama wabunge wengine hawatafumbua macho...Basi hata wao wanaweza kuzipoteza kazi zao ama nchi kuingia kwenye mapigano ya wenyewe kwa wenyewe.
 
M

mkombosi

Senior Member
Joined
May 22, 2008
Messages
101
Likes
0
Points
0
M

mkombosi

Senior Member
Joined May 22, 2008
101 0 0
wadungu inawezekana vipi kiongozi wa kisiasa wa kuwaongoza watanzania(waliteswa na mkono wa utumwa kwa miaka kenda na hatimae kuwa huru)akawa mtu mwene asili ya kiarabu,kihindi,kizungu?haikai akilini.
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
huyo alizaliwa na kukulia Igunga kitongoji cha Teheran, si muarabu wala mzungu, ruksa kuwa kiongozi wa taifa
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
wadungu Inawezekana Vipi Kiongozi Wa Kisiasa Wa Kuwaongoza Watanzania(waliteswa Na Mkono Wa Utumwa Kwa Miaka Kenda Na Hatimae Kuwa Huru)akawa Mtu Mwene Asili Ya Kiarabu,kihindi,kizungu?haikai Akilini.
Wasipowakamata Mafisadi...huko Ndio Tunakokwenda...mark Ma Words!
Utumwa Umesharudi!
Nani Ni Mtumwa Na Nani Ni Bwana Pia Iko Wazi Sasa!
Narudia Tena....kama Mafisadi Hawakamatwi Then Hii Nchi Ipigwe Panga!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
huyo alizaliwa na kukulia Igunga kitongoji cha Teheran, si muarabu wala mzungu, ruksa kuwa kiongozi wa taifa
Wananchi wameshaanza kugawanyika na AMANI HII ITAPOTEA NDUGU ZANGU!
BUNGE LIWARUDISHE MAFIOSO MIKONONI MWA WANANCHI KWASABABU NDIO MIKONONI MWA MUNGU NA HAKI!
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Mie nafikiri angejiuzulu badala ya kung'atuka. Naona kama anachelewa kujiuzulu. Asitake kubadilisha lugha hapa, kama wananchi wa jimbo lake wamemzomea basi hana nafasi tena hata kama angeamua kugombea tena. Ni vizuri ajiuzulu kabla hajatinga mahakamani. Ni soni kiongozi wa jamii kama mbunge kutinga mahakamani akiwa anashikilia hicho cheo. Pamoja na msemo wake huo watu bado tutam-deal tu mapaka arudishe pesa yetu.

Wananchi wa Bariadi nao wanahitaji kuiga mfano wa wananchi/wakazi wa Igunga. Tuendelee kuwazomea hawa mafisadi mpaka waachie ngazi huku tukiendelea kuwabana warudishe pesa yetu.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Asing'atuke!

Nina habari nzuri za kumfanya awe mtu mzuri. Nitumieni namba yake ya simu kwa PM, ili nimpigie.

./Mwana wa Haki
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Awapishe wenzake naoo watoe mchango wao kwenye jimbo lake maana ilikuwa kama ni mali yake huwa anakosa upinzani kabisa...time will tell.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mtu kama Rostam ni mzuri wa kutafuta reactions za watu.
anasema anataka kung'atuka ili aone jamii itasemaje?
sidhani kama anataka kung'atuka tu bila sababu ya msingi, na hata kama atang'atuka basi jua ameshajua nchi haiwezi kumshtaki na anaweza kuwa hayupo kamwe tanzania wakati huo.
kung'atuka kunaweza kuwa his passport to freedom
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676