Rostam Aziz atoa msaada wa sh 500 milioni kukabili Covid 19 Zanzibar, makamu wa Rais Idd Seif awataka watanzania waache ukaidi

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
45,145
2,000
Mfanyabiashara maarufu nchini ndugu Rostam Aziz ametoa vifaa mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya sh 500 milioni kuisadia Zanzibar katika mapambano dhidi ya ugonjwa wa Covid 19.

Akipokea msaada huo na michango mingine ya sh 100 milioni kutoka Kagera Sugar na sh 12 milioni kutoka kwa Subash Patel, makamu wa pili wa Rais balozi Seif amemshukuru Rostam na wenzake kwa msaada huo.

Pia balozi Seif amewataka watanzania kuacha ukaidi na badala yake wazingatie na kutekeleza maagizo yote wanayopewa na wataalamu wa afya na serikali kwa ujumla.

Chanzo: ITV habari!
 

ruhi

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
2,579
2,000
Ushauri wa kuvaa kitenge kilichotolewa na mkuu wa mkoa Dar es salaam?
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
11,942
2,000
Mfanyabiashara maarufu nchini ndugu Rostam Aziz ametoa vifaa mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya sh 500 milioni kuisadia Zanzibar katika mapambano dhidi ya ugonjwa wa Covid 19.

Akipokea msaada huo na michango mingine ya sh 100 milioni kutoka Kagera Sugar na sh 12 milioni kutoka kwa Subash Patel, makamu wa pili wa Rais balozi Seif amemshukuru Rostam na wenzake kwa msaada huo.

Pia balozi Seif amewataka watanzania kuacha ukaidi na badala yake wazingatie na kutekeleza maagizo yote wanayopewa na wataalamu wa afya na serikali kwa ujumla.

Chanzo: ITV habari!
Cc Nape Nnauye
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,822
2,000
Mfanyabiashara maarufu nchini ndugu Rostam Aziz ametoa vifaa mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya sh 500 milioni kuisadia Zanzibar katika mapambano dhidi ya ugonjwa wa Covid 19.

Akipokea msaada huo na michango mingine ya sh 100 milioni kutoka Kagera Sugar na sh 12 milioni kutoka kwa Subash Patel, makamu wa pili wa Rais balozi Seif amemshukuru Rostam na wenzake kwa msaada huo.

Pia balozi Seif amewataka watanzania kuacha ukaidi na badala yake wazingatie na kutekeleza maagizo yote wanayopewa na wataalamu wa afya na serikali kwa ujumla.

Chanzo: ITV habari!
Wataalamu wa mambo wanasema STAMINA na ROMA(ROSTAM) atakuja kupiga TUKIO la hatari zaidi ya EPA kwasasa ETI anawapanga kuwaingiza 18 tu.
 

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
8,000
2,000
Watwambia SMZ hizi pesa wanazifanyia nini! Madawa hawapulizi mitaani, hawana jitihada yoyote wanayoifanya kupunguza maambukizi. wao wanatoa matamko tu!

Sasa watwambie matumizi ya pesa wanazopewa kama michango ili wananchi tujue.

Wachangiaji wanaotaka kuchangia ni vyema mchango mkaufiikisha kwa wananchi moja kwa moja kuliko kuwapa walafi!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
45,145
2,000
Watwambia SMZ hizi pesa wanazifanyia nini! Madawa hawapulizi mitaani, hawana jitihada yoyote wanayoifanya kupunguza maambukizi. wao wanatoa matamko tu!

Sasa watwambie matumizi ya pesa wanazopewa kama michango ili wananchi tujue.

Wachangiaji wanaotaka kuchangia ni vyema mchango mkaufiikisha kwa wananchi moja kwa moja kuliko kuwapa walafi!
Hela ya sherehe za Muungano sh 500 milioni mlipewa pia kuidhibiti Covid 19!
 

SAW_111

JF-Expert Member
Aug 18, 2017
211
250
Mfanyabiashara maarufu nchini ndugu Rostam Aziz ametoa vifaa mbalimbali vyenye thamani ya zaidi ya sh 500 milioni kuisadia Zanzibar katika mapambano dhidi ya ugonjwa wa Covid 19.

Akipokea msaada huo na michango mingine ya sh 100 milioni kutoka Kagera Sugar na sh 12 milioni kutoka kwa Subash Patel, makamu wa pili wa Rais balozi Seif amemshukuru Rostam na wenzake kwa msaada huo.

Pia balozi Seif amewataka watanzania kuacha ukaidi na badala yake wazingatie na kutekeleza maagizo yote wanayopewa na wataalamu wa afya na serikali kwa ujumla.

Chanzo: ITV habari!
Hizi zinakuja kurudishwa hizi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,432
2,000
Wataalamu wa mambo wanasema STAMINA na ROMA(ROSTAM) atakuja kupiga TUKIO la hatari zaidi ya EPA kwasasa ETI anawapanga kuwaingiza 18 tu.
Ndio tabu ya wabongo hii,rostamu angeweza kukaa kimya tu,lakini kujitolea bilioni karibu mbili SI mchezo
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,418
2,000
Rostam kweli unajitolea sana jamani, rafiki wa kweli utamjua wakati wa shida, asante mwana CCM mwenzangu, hii ni vita yetu sote, na sisi wananchi tufuate kwa juhudi kubwa ushauri wa wataalamu wa afya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom