Rostam Aziz atajwa kupanga njama za Mauaji ya Nape!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz atajwa kupanga njama za Mauaji ya Nape!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emil Mwangwa, Apr 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtangazaji wa zamani wa Channel Teni Bi Salama Hamadi amesema amekuwa anafanya ngono na Rostam Aziz Kwa zaidi ya Miezi kumi baada ya kumupatia ajira katika kampuni yake ya Channel Teni.

    Amesema kaitika mahusiano hayo Rostam alipata kumushawishi ajipenyeze Kwa nape nauye ili amuwekee Sumu na kumuua!!!

    Siku ya tukio Bi Salama alipewa sumu ya unga na Rostam na kwenda kufanya njama za kumwita Nape na kisha kujikuta anamuonea huruma kwa kuwa alikuwa anafanya naye ngono pia!!!
    Hatahivyo Salama anasema alimukabidhi Nape sumu hiyo na kuendelea kufanya naye Mapenzi kabla ya kutoroshwa kwenda Uk ambapo amejificha kukwepa mukono wa mafisadi.

    Bi Salama anasema baada ya kushindwa kumuua Nape Rostam alimunyang"anya passport ya kusafiria na simu ambapo Nape alifanya njama na kumutafutia nyingine!!!
    Makada wa CCM Lumumba walimuonya Nape juu ya mahusiano na Salama lakini hakusikia!!!

    Hata hivyo Rostam Aziz amejikita Uk ambako Bi Salama anasema amekimbilia na inashangaza ni kwa Vipi Bi Salama anasema amejificha huko!!!
    Source: Gzt la Dira & Makao CCM
     
  2. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Maswali mengi kuliko majibu.......duuu
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ngoja Nape aje aseme lolote
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Who cares about vuvuzela Nape?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wacha viumane tu.... sasa mtu unalala na rostam, unategemea nini kama sio kutumiwa tu
     
  6. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hii kali yake
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Nepi ane kumbe mlaji eeeeeeeehh
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wasipokuwa makini RA na EL watawamaliza wale wote wanaoonekana kuusakama ufisadi wao.
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,548
    Likes Received: 9,261
    Trophy Points: 280
    mbwa kala mbwa
     
  10. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,127
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    duh hii kali!
     
  11. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    aibu kwa nape na rostam kutembea na mwanamke kwa nia ya kumtumia, haki kwa mwanamke ipo wapi?
     
  12. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naye ajibu mapigo kama wengine walivyosema.

    Tunaomba mawazo yake tafadhali kaa kweli.
     
  13. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Harakati za kuzuia Ukimwi zimekwama viongozi wetu wanakimbizwa India na mawaziri wanajilimbizia mali , hawana mipango ya kuendeleza nchi kwani wanajua ni wagonjwa Tusipochukua hatua tutakwisha. Waziri Malima ameibiwa na kahaba anagalieni huu Msiba wa Kukwete hapa!!!!!!!!!!!!!1

    [​IMG]








    Jakaya Kikwete Kairisha safari zote baada ya kupata taarifa za Msiba wa Kanumba!!!​
    Candid Scope likes this.
     
  14. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    aya bwana!
     
  15. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 827
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 80
    Hii story ya muda mrefu na ina makona mengi. Mara huyo Changudoa katoroshewa South Africa, mara Sycheles n.k.
    Mara Nape kamwambia bibi huyo amwite RA na kuweka loud speaker, na Nape akasikia RA akiapa kuwa lazima ammalize!
    Mara bibi aseme sumu hiyo ameishawekewa mmiliki wa gazeti la Dira na watu wengine makini. Mara Ohhimh hata Mkuu wa Kaya alipelekewa kimwana kilichopewa sumu kali, lakini akachomoa na kuagiza kikamatwe. Mara Mkuu wa Kaya akaenda kwa wakwe zake Lindi kulalamika kuwa EL na RA wanataka kummaliza? Maneno mingi sana, amueni wenyewe kama kuna credibility katika maneno haya. Moja la uhakika ni kuwa Nape anapenda sana vimwana, ni rahisi kulishwa chochote. Haya maneno nimemwambia mara kadhaa, hatki kunisikia. Sasa haya hapa yamefika chomboni JF.
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,725
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    RA hawezi fanya dili la kijinga kiasi hicho,naona Nape anatafuta umaarufu wa kijinga kama walivyo wasanii wetu wa bongo!
     
  17. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Malaya kaachwa hana uelekeo
     
  18. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    tena issue ilvokaa kwa watz kisha atumie binti wa uwanja wa fisi thubutu
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Rostam anashare na dogo demu??
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...