Rostam au Mramba au Lowassa au Chenge wakiomba kujiunga na CHADEMA


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
wana JF,

nimejiuliza hili swali nimekosa jibu, nikaona si mbaya wacha nilisogeze sebuleni, kama inatokea mmoja kati ya watu waliothibitika kwa ufisadi akaomba uanachama wa chama chetu (CHADEMA) nini cha kufanya? kuna vetting yeyote kabla ya mwanachama kukubaliwa? wakati nachukua kadi yangu nimepewa straight, nikajiuliza hivi mafisadi si wanaweza kuja huku kutafuta hifadhi kama walivofanya kwa ccm, kwa sababu mwanzoni CCM kilikuwa chama wakulima na wafanyakazi lakini badae kikapokea mafisadi na ndo walokiharibu, sasa sisi firewalls zetu ziko imara kiasi gani?
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Soma nyuma ya kadi yako ya Chadema utapata jibu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuwa mwanachama na kuongoza ni vitu viwili tofauti, kwanza mtu kama Mramba au Rosta au Chenge akiisoma vizuri ile kadi dhamira yake itamshtaki kujiunga nayo. Vinginevyo kama mtanzania yeyote anayohaki ya kujiunga chama chochote cha siasa ambacho kimesajiliwa kwa mujibu wa sheria ya jamhuri ya muungano wa kinafiki wa Tanzania.
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Mimi nadhani kama Chadema watakuwa kind enough wataruhusiwa kuingilia mlango wa kutokea gerezani!!!!!!! baada ya kumaliza kifungo kwa makosa ya ufisadi!!
 
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Mimi nadhani kama Chadema watakuwa kind enough wataruhusiwa kuingilia mlango wa kutokea gerezani!!!!!!! baada ya kumaliza kifungo kwa makosa ya ufisadi!!

Wanaweza kujiunga na Chadema kwa kufuata utaratibu ufuatao
1) Kutubu ufisadi wao wote
2) Kurudisha mali zote walizoiba serikalini
3) Kuahidi kuwa hawatarudia ufisadi wao


Wakishapokelewa hatua zifuatazo zitachukuliwa:
1) Watawekwa chini ya makamanda wa Chadema kwa Miaka mitatu mfululizo
2) Hawataruhusiwa kugombea madaraka kwa miaka 6

Baaday ya hapo watakuwa wanachama huru
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
mi jamani mnanichosha na hizi assumptions zenu nyie acheni tu ..khaaaa yaani mramba ajiunge CHADEMA???mwee
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,246
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,246 551 280
Wanaweza kujiunga na Chadema kwa kufuata utaratibu ufuatao
1) Kutubu ufisadi wao wote
2) Kurudisha mali zote walizoiba serikalini
3) Kuahidi kuwa hawatarudia ufisadi wao


Wakishapokelewa hatua zifuatazo zitachukuliwa:
1) Watawekwa chini ya makamanda wa Chadema kwa Miaka mitatu mfululizo
2) Hawataruhusiwa kugombea madaraka kwa miaka 6

Baaday ya hapo watakuwa wanachama huru
Kosa kubwa ni kwamba Chadema hawana Makamanda au tuseme wamefurahi kuongeza wabunge na sasa wanakwenda likizo kulala mpaka 2015, ukweli Chadema kama itachukulia umuhimu wa kuanza kujipanga hivi sasa na kuwa na makada wao mikoani, Wilayani na vijijini haki ya mungu 2015 wanamvua nguo CCM mchana kweupeeeee kwani waTz walivyochoka na usanii hawatachagua tena usanii wa hawa jamaaa, wengi waliochagua Chadema hawakuwa wanachama wa Chadema bali walifuata Nondo zilizokuwa zinamwagwa na Dr wa ukweli, Dr wa Phd, Dr wa kung'oa ufisadi, Dr wa walala hoi waleee kama mtawakumbuka 70% waliotajwa na JK kwamba ni fuata upepo na kweli wamemhakikishia kuwa upepo ukielekea mashariki na wao hukohuko hawaangaliii makunyanzi ya mtu, kofia, fulana, wala khanga zao, nilifurahi sana pale Mwanza vijana walivyokuwa wanaweka shinikizo la kutangazwa mshindi kwani pia kulikuwa na baadhi ya askari waliokuwa wakitoa signal za chadema lakini kwa kificho ili mabosi wao wasione madole mawili alama ya ushindi ndipo nikajua kuwa CCM wamekwishney na 2015 wasifikiri askari watazuia vijana wa chadema kwani na hao askari nao choka mbaya, wamepigika kama mimi na wewe, kila la kheri Chadema wangu
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,286
Likes
1,410
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,286 1,410 280
Mimi kwanza nashauri wawekwe ndani Segerea halafu wakitoka tuwafikirie kwakua hata huko walikotoka ndani ya CCM wamekishakisanii chama chao!:A S angry:
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kweli maana watakuwa wameshatoka kule,lakini tatizo ni je wote wameisha? je wajua kuwa kuna mafisadi wengi tu ambao majina yao hayako popular ndani ya chichiemu?mi nadhani njia mbabdala ni kuhama tu nchi:tape:
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Soma nyuma ya kadi yako ya Chadema utapata jibu.
hayo ni maneno tu hata kwenye kuta yapo kwani hao ccm hawana maneno kwenye kadi zao? mbona kwenye kadi nyuma hakuandikwi kuwa ukiwa hawara/mke/mkwe na jamaa wa karibu wa viongozi wa juu chadema utapitishwa viti maalumu?

Kwahiyo maneno nyuma ya kadi yasikubabaishe............
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kosa kubwa ni kwamba Chadema hawana Makamanda au tuseme wamefurahi kuongeza wabunge na sasa wanakwenda likizo kulala mpaka 2015, ukweli Chadema kama itachukulia umuhimu wa kuanza kujipanga hivi sasa na kuwa na makada wao mikoani, Wilayani na vijijini haki ya mungu 2015 wanamvua nguo CCM mchana kweupeeeee kwani waTz walivyochoka na usanii hawatachagua tena usanii wa hawa jamaaa, wengi waliochagua Chadema hawakuwa wanachama wa Chadema bali walifuata Nondo zilizokuwa zinamwagwa na Dr wa ukweli, Dr wa Phd, Dr wa kung'oa ufisadi, Dr wa walala hoi waleee kama mtawakumbuka 70% waliotajwa na JK kwamba ni fuata upepo na kweli wamemhakikishia kuwa upepo ukielekea mashariki na wao hukohuko hawaangaliii makunyanzi ya mtu, kofia, fulana, wala khanga zao, nilifurahi sana pale Mwanza vijana walivyokuwa wanaweka shinikizo la kutangazwa mshindi kwani pia kulikuwa na baadhi ya askari waliokuwa wakitoa signal za chadema lakini kwa kificho ili mabosi wao wasione madole mawili alama ya ushindi ndipo nikajua kuwa CCM wamekwishney na 2015 wasifikiri askari watazuia vijana wa chadema kwani na hao askari nao choka mbaya, wamepigika kama mimi na wewe, kila la kheri Chadema wangu
Broda ushauri wako mzuri, lakini hiyo kwenye rangi umepata wapi mwenzetu?, mi sijasikia imetolewa lini!
 

Forum statistics

Threads 1,235,993
Members 474,928
Posts 29,242,644