Rostam apeta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam apeta

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 2, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Igunga
    35674 ROSTAM
    Maona CUF 11321
    CCM 24 KATA NA 2 CHADEMA
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    iko siku na inahesabika.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Sikio la kufa halisikii dawa.
    Watanzania wabishi jamani. Lo!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Of all the people RA kapeta na mwenzie EL ama kweli akili nywele kila mtu ana zake.
    Ni kweli makawao wanapendwa?
     
  5. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 846
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    upendo huo wa RA na EL kwao ni upendo wa aina ya nipe nikupe, wale jamaa wakijengewa malambo na majosho mawili ya kunywesha na kuogeshea mifugo wanapiga kura kwa spidi ya kutoka Tengeru kuitafuta Kikatiti Arusha.Msisahau matokeo ya njaa, ujinga na hofu!
     
  6. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa RA na EL wanajua namna ya kuwatuliza wananchi wao ndo kinachowakoa majimboni kwao.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sio ubishi, ni uoni finyu na utumwa wa kiakili
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu wananchi wa Igunga ni masikini wa kutupwa!!! Hakuna barabara zaidi ya ile kubwa inyopita barabra kuu!!! Shule duni, huduma za jamii duni eti wanachanganywa na misaada ya mtu kwa mtu toka kwa hilo fisadi...

    Kazi bado ndefu...
     
  9. C

    Campana JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu bubu karudishwa bungeni? Maskini watanzania! Kipindi cha miaka mitano - michango bungeni - 0, maswali ya msingi - 0, maswali ya nyongeza - 0
     
Loading...