Rostam anafaa kuwa Rais 2015


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Hiyo picha hapo Rostam akimuonyesha waziri mkuu maendeleo katika jimbo lake, Napenda kuwaambia watz wenzangu tuweke pembeni chuki za ubaguzi na Wivu, Hayo mambo ndio yanayoturudisha nyuma kimaendeleo, Kwa kweli huyu Rostam anafaa sana kuwa Rais wetu na anaweza kuiendeleza hii nchi kwa ufanisi mkubwa na kutuletea lukuki za maendeleo, miongoni mwa mambo ambayo yananipelekea kusema kwa kinywa kipana kuwa Rostam anatufaa sana, ni:-

1-Imebainika kuwa shutuma zote zilizoelekezwa kwake ikiwemo ya Richmond ni Majungu na uwongo wa kipumbavu!
2-Ni msomi aliyebobea
3-Ana msimamo, na ana vision kubwa kwa taifa letu
4-Ana uchungu sana na hii nchi, na amezaliwa Igunga
5-He looked very smart(see the photo) and is a man of principle
6-Umewahi kumsikia akiongea?...mpangilio mzuri wa hutuba na points zenye maana nzito
7-Amewasaidia watu wengi sana mpaka makanisani
8-n.k...n.k....n.k....n.k......n.k...............

02107t5hk1f.jpg
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,663
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,663 1,975 280
Hayo ni maoni yako mkuu. Mi kwa mtazamo wangu hanifai kabisa maana ana uchu wa mali....akiona vijisenti tu tamaa yamshika.
Kila mtu ana destination yake...huyu bwana aendelee kuwa mfanyabiashara na sio mwana siasa.
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
7
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 7 135
Haya yote ni maoni yako na sio wote kama wewe ulivyo fanya basi kwanini asiwe Lowassa na na sio RA
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,669
Likes
30,012
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,669 30,012 280
Au kwa vile ni MWARABU? sema tu bwabwa usizunguke.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,660
Likes
1,007
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,660 1,007 280
BWabwa.... MAwazo ya k!s*ng* huletwa na mse*** kama wewe!!!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
hehehe hahahah No comment!
 
D

damn

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
585
Likes
4
Points
35
D

damn

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2010
585 4 35
Rostam kuwa Rais? itakuwa umetumwa si bure, sana sana apewa PhD ya ufisadi.

Umewahi kufika Igunga ukaona palivyo wewe?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,096
Likes
699
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,096 699 280
Rais wa ma BWABWA labda
 
Elisante Yona

Elisante Yona

Senior Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
130
Likes
4
Points
35
Elisante Yona

Elisante Yona

Senior Member
Joined Oct 6, 2009
130 4 35
Ndugu,

Mimi ni Mtanzania halisi wa damu na sio mtanzania wa ardhi,hakuna cha ubaguzi mtu mweupe hawezi kuwa na uchungu na nchi yetu,na huyu Rostam sio mtanzania wa damu ni mtanzania wa ardhi(Tanzanian by soil) kwa hiyo hawezi kuwa na uchungu na nchi yetu,huyu ni mbaka uchumi,anatumia siasa kuficha uovu wake.Mimi sio mwanachama wa chama chochote lakini mambo yanayoendelea hapa nchini sio ya kushabikia ni kutokukomaa kisiasa kwa viongozi wa ngazi za juu,ukiwauliza wanasema demokrasia imekua ndio maana kila mtu anaongea ongea lakini vipi maslahi ya taifa,na nchi haiwezi kuongozwa na mhindi au muarabu na huu sio ubaguzi hatuwezi kurudi kwenye ukoloni

Ndugu usifanye kampeni hapa.

Elisante Yona
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,830
Likes
844
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,830 844 280
Hakuna haja ya kusema huyu bulushi awe Rais ataleta maendeleo kwa nchi yetu; toka mwaka 2000 yeye ndio amekuwa mtawala wetu [ Kawapa kazi wakina Ngeleja, Masha, Salva etc] na sisi tumesinzia tu, na alichofanya ni kutuibia fedha benki kuu kupitia Kagoda na mikataba feki ya umeme ya Richmondul!!Zaidi ya balaa aliotufanyia bado was........ wake wanampigia debe?
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Najua Mkuu Bwabwa unatania tu, huwezi kuwa serious!
 
mundele

mundele

Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
0
mundele

mundele

Member
Joined Jun 5, 2009
45 0 0
"1-Imebainika kuwa shutuma zote zilizoelekezwa kwake ikiwemo ya Richmond ni Majungu na uwongo wa kipumbavu!
2-Ni msomi aliyebobea
3-Ana msimamo, na ana vision kubwa kwa taifa letu
4-Ana uchungu sana na hii nchi, na amezaliwa Igunga
5-He looked very smart(see the photo) and is a man of principle
6-Umewahi kumsikia akiongea?...mpangilio mzuri wa hutuba na points zenye maana nzito
7-Amewasaidia watu wengi sana mpaka makanisani"

Ndugu Bwabwa unaweza kututhibitishia kipengele cha kwanza? na pia tupe cv yake kwa ufupi kama ulivyoainisha kwenye kipengele cha pili.

Vipengele vingine havina haja kwakuwa ukisema "he looks very smart " sidhani kama uko serious na nchi yako
.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,873
Likes
654
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,873 654 280
Hiyo picha hapo Rostam akimuonyesha waziri mkuu maendeleo katika jimbo lake, Napenda kuwaambia watz wenzangu tuweke pembeni chuki za ubaguzi na Wivu, Hayo mambo ndio yanayoturudisha nyuma kimaendeleo, Kwa kweli huyu Rostam anafaa sana kuwa Rais wetu na anaweza kuiendeleza hii nchi kwa ufanisi mkubwa na kutuletea lukuki za maendeleo, miongoni mwa mambo ambayo yananipelekea kusema kwa kinywa kipana kuwa Rostam anatufaa sana, ni:-
1-Imebainika kuwa shutuma zote zilizoelekezwa kwake ikiwemo ya Richmond ni Majungu na uwongo wa kipumbavu!
2-Ni msomi aliyebobea
3-Ana msimamo, na ana vision kubwa kwa taifa letu
4-Ana uchungu sana na hii nchi, na amezaliwa Igunga
5-He looked very smart(see the photo) and is a man of principle
6-Umewahi kumsikia akiongea?...mpangilio mzuri wa hutuba na points zenye maana nzito
7-Amewasaidia watu wengi sana mpaka makanisani
8-n.k...n.k....n.k....n.k......n.k...............
Hiyo namba tano bila shaka inakugusa sana.Tangu lini mwanaume akmsifu mwanaume mwenzie?
 
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
310
Likes
56
Points
45
ogm12000

ogm12000

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
310 56 45
Hiyo picha hapo Rostam akimuonyesha waziri mkuu maendeleo katika jimbo lake, Napenda kuwaambia watz wenzangu tuweke pembeni chuki za ubaguzi na Wivu, Hayo mambo ndio yanayoturudisha nyuma kimaendeleo, Kwa kweli huyu Rostam anafaa sana kuwa Rais wetu na anaweza kuiendeleza hii nchi kwa ufanisi mkubwa na kutuletea lukuki za maendeleo, miongoni mwa mambo ambayo yananipelekea kusema kwa kinywa kipana kuwa Rostam anatufaa sana, ni:-
1-Imebainika kuwa shutuma zote zilizoelekezwa kwake ikiwemo ya Richmond ni Majungu na uwongo wa kipumbavu!
2-Ni msomi aliyebobea
3-Ana msimamo, na ana vision kubwa kwa taifa letu
4-Ana uchungu sana na hii nchi, na amezaliwa Igunga
5-He looked very smart(see the photo) and is a man of principle
6-Umewahi kumsikia akiongea?...mpangilio mzuri wa hutuba na points zenye maana nzito
7-Amewasaidia watu wengi sana mpaka makanisani
8-n.k...n.k....n.k....n.k......n.k...............
wewe kweli bwabwa....Yani kitendo cha yeye kuwa Mhindi tayari keshapoteza sifa ya kuwa rahisi wa TZ. Chukulia wewe bwabwa a.k.a "choko mtemi" na weusi wako huo ungekuwa umezaliwa india hata kama ungekuwa mtume wasingekupa Urais .
Awe MUHINDI sijui Muogo, MWARABU, MZUNGU kutawala TZ sahau hata kama kazaliwa TZ. Utakuwa ni ubwabwa kumpa urais hii mihindi hindi...nchi lazima itawaliwe na vitu Tintedi kama mizengwe pure black....
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
wewe kweli bwabwa....Yani kitendo cha yeye kuwa Mhindi tayari keshapoteza sifa ya kuwa rahisi wa TZ. Chukulia wewe bwabwa a.k.a "choko mtemi" na weusi wako huo ungekuwa umezaliwa india hata kama ungekuwa mtume wasingekupa Urais .
Awe MUHINDI sijui Muogo, MWARABU, MZUNGU kutawala TZ sahau hata kama kazaliwa TZ. Utakuwa ni ubwabwa kumpa urais hii mihindi hindi...nchi lazima itawaliwe na vitu Tintedi kama mizengwe pure black....
..sasa huo ndio ubaguzi wetu nilio ongelea, tuachane na huo ujinga, Angalia America wamempa urais Mjaluo, kwa sababu wanataka maendeleo, sio sisi tumekalia kuwa majelous
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
..sasa huo ndio ubaguzi wetu nilio ongelea, tuachane na huo ujinga, Angalia America wamempa urais Mjaluo, kwa sababu wanataka maendeleo, sio sisi tumekalia kuwa majelous
bwabwa please
hivi kweli uko serious au ulikuwa unataka kuanzisha nyuzi tu?
hivi huo mchezo unaofanya unakutoa akili kabisa hata ya kupambanua, mambo madogo tu,?
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Hayo ni maoni yako mkuu. Mi kwa mtazamo wangu hanifai kabisa maana ana uchu wa mali....akiona vijisenti tu tamaa yamshika.
Kila mtu ana destination yake...huyu bwana aendelee kuwa mfanyabiashara na sio mwana siasa.
Kama hiyo ndiyo sababu ya wewe kutomtaka RA basi unatakiwa kutowataka viongozi wote duniani wenye asili ya bin-adamu. Who is indifferent on money?
Give me an example of anyone you know in this world including yourself
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,257