Rostam afiwa, tangazo la msiba ni utata mtupu!


T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,160
Likes
479
Points
180
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,160 479 180
Nimeshangaa kusoma kwenye gazeti la Nipashe la jana front page, kuna tangazo la rostam kufiwa na ndugu yake wa karibu,

IPP media wameanza lini kutangaza habari za misiba ya watu, tena ikiwa na habari zisizokamilika,
1.Hakuna jina la marehemu

2.Sababu za kifo hazijaelezwa

3. Hakuna tarehe ya Mazishi yatafanyika lini.

Habari hii ilisomwa hata kwenye taarifa ya habari jumapili.Hela hizi zinatufanya tukiuke hata ethics za kuona kama upo umuhimu wowote kwa wasikilizaji kupewa taarifa za msiba wa mtu ambaye hata jina hatajwi!!

Kama hataki jina la marehemu litajwe kawa nini ametaka msiba utangazwe??
 
Last edited by a moderator:
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..kichwa habari cha thread hakijakaa sawa.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,867
Likes
2,101
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,867 2,101 280
Huu ni upumbavu, kwa nini asingewapigia simu hao jamaa zake kuwataarifu, anatutangazia sisi waTanzania kwani ni ndugu zake? Ingekuwa hivyo asingalituibia. RIP
 
M

msigwa77

New Member
Joined
Apr 1, 2008
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

msigwa77

New Member
Joined Apr 1, 2008
3 0 0
hiyo ni kweli kaka hata mimi pia nimeshangaa sana maana si kawaida kwa mbunge kufiwa halafu ikawa kama ilivyotangazwa yaani ni kama mazungumzo baada ya habari kweli hata hawa IPP media sasa wamechoka.
 
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
168
Likes
12
Points
35
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined Aug 27, 2007
168 12 35
wamesahau kushusha bendera nusu mlingoti, lol
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,474
Likes
117,375
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,474 117,375 280
Fisadi RA anatafuta sympathy toka kwa Watanzania.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Kwanza haielezwi kafia wapi. Nina wasi wasi huenda huyu Rostam aliwaambia wandishi wake hao wa IPP kuwa kafiwa na ndugu yake huko Dubai ili iwe loop ya kwenda huko kukimbia maamuzi ya Rais baada ya kuhutubia Bunge kesho maana nasikia baadhi ya mambo atakayoyazungumzia ni pamoja na hayo masuala ya kifisadi. Uhamiaji mcheleweshini kidogo kama atataka kwenda Dubai.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,867
Likes
2,101
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,867 2,101 280
Kwanza haielezwi kafia wapi. Nina wasi wasi huenda huyu Rostam aliwaambia wandishi wake hao wa IPP kuwa kafiwa na ndugu yake huko Dubai ili iwe loop ya kwenda huko kukimbia maamuzi ya Rais baada ya kuhutubia Bunge kesho maana nasikia baadhi ya mambo atakayoyazungumzia ni pamoja na hayo masuala ya kifisadi. Uhamiaji mcheleweshini kidogo kama atataka kwenda Dubai.
Bubu Msemaovyo nakupa Big up Mrembo wangu, lazima kutakuwa na kitu hapa kinaandaliwa kwani haiwezekani huyu jamaa atoe tangazo lisiloeleweka, huyu jamaa ni mtu makini sana kiasi kwamba hawezi kuwa na oversight kiasi hicho. Hiyo taarifa kwanza ilikuwa na umuhimu gani wa kutangazwa ikiwa haina jina wala mahali alipofia na alipokuwa akiishi, hiyo tu inatia shaka.

Lakini pia JK hata kama akihutubia hawezi kumgusa RA kwani ni stakeholder wa Ikulu (M-bia), RA anahisa kubwa pale kumzidi JK.
 
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
184
Likes
3
Points
35
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
184 3 35
Tatizo la wamiliki wa vyombo vya habari hususani vya kielekroniki - Radio na Runinga wanasahau kwamba, masafa ni rasilimali ya umma na kwamba licha ya kuwa wao wamewekeza mitaji, lakini masafa angani ni mali ya wananchi wote na wao wamedhaminiwa kuyatumia ili wananchi wote wafaidike, hii ni pamoja na kufanya kazi kwa maslahi ya umma, kinachotangazwa kama habari, licha ya matakwa mengine ya kitaaluma lakini piwe kiwe na maslahi ya umma, yaani mwananchi kwanza. Niliona hii habari ITV, nilishtuka kama wengine walivyofaynya.

Lakini kingine kinachokwenda sambamba na hili ni la leo asubuhi, kwenye Matangazo ya Asubuhi Njema ya Channel Ten, ambako pia huwa kuna mapitio ya magazeti, Mtangazaji alipokuwa akipitia magazeti ... na kufika kwenye gazeti la Kulikoni na Thisday ... aliruka bila kuzisoma habari kubwa kwenye magazeti haya na ambazo zilikuwa zinaonekana exclusive ....kisa huenda kwa sababu zilikuwa zinamuhusu Manji.

Niliwahi kuona kitu cha aina hii pia kwa enzi zile TVT ambapo habari ambazo zilikuwa zinaonekana mwiba kwa serikali ... zilikuwa zikirukwa.

haya ni matumizi mabaya ya rasilimali za umma -- yaani masafa ... na hili halina tofauti na ufisadi.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Tatizo la wamiliki wa vyombo vya habari hususani vya kielekroniki - Radio na Runinga wanasahau kwamba, masafa ni rasilimali ya umma na kwamba licha ya kuwa wao wamewekeza mitaji, lakini masafa angani ni mali ya wananchi wote na wao wamedhaminiwa kuyatumia ili wananchi wote wafaidike, hii ni pamoja na kufanya kazi kwa maslahi ya umma, kinachotangazwa kama habari, licha ya matakwa mengine ya kitaaluma lakini piwe kiwe na maslahi ya umma, yaani mwananchi kwanza. Niliona hii habari ITV, nilishtuka kama wengine walivyofaynya.

Lakini kingine kinachokwenda sambamba na hili ni la leo asubuhi, kwenye Matangazo ya Asubuhi Njema ya Channel Ten, ambako pia huwa kuna mapitio ya magazeti, Mtangazaji alipokuwa akipitia magazeti ... na kufika kwenye gazeti la Kulikoni na Thisday ... aliruka bila kuzisoma habari kubwa kwenye magazeti haya na ambazo zilikuwa zinaonekana exclusive ....kisa huenda kwa sababu zilikuwa zinamuhusu Manji.

Niliwahi kuona kitu cha aina hii pia kwa enzi zile TVT ambapo habari ambazo zilikuwa zinaonekana mwiba kwa serikali ... zilikuwa zikirukwa.

haya ni matumizi mabaya ya rasilimali za umma -- yaani masafa ... na hili halina tofauti na ufisadi.
Mie nimekuwa nikijiuliza sana toka siku nyingi kwa nini hawa jamaa wanatudharau na kutuona siye mandondocha..

I have come to know that hawa jamaa ni marafiki wakubwa,yaani kuna ka circle flani hivi ambako sijui nani alikaanzisha...

ila nchi itabadilika mpaka pale wananchi watakapoamua,ila tukiamua siye tu wachache itachukua muda.Mie nadhani watoto wa Mwanakijiji na wengine waanze kuambiwa mambo yanayohsu mabadiliko.

Ikiwezekana kuweka shheria nyumbani,hakuna kusoma gazeti lolote zaidi ya kijarida cha cheche
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,377 280
Wakuu RA ni mbia pale Ikulu. Manji aliombwa abebe mzigo wa RA Kagoda on behalf of RA and Sisiem. Nilishaesema tena kwenye thread zilizopita. Sema moderator haziweki at kwa kuwa mimi ni Junior Member. Mimi naona huyo moderator awe considerate atizame kwanza points na ukweli wake alizoweka member na si suala la "newbornies". Hakuna jipya ala ripoti hii. Subiri kesho utasikia. Au atakachokifanya ni kukandamiza hapo wachache wasio na influence kwa chama na Ikulu. Mungu Ibariki Tanzania na wahindi wake.....
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Kwanza haielezwi kafia wapi. Nina wasi wasi huenda huyu Rostam aliwaambia wandishi wake hao wa IPP kuwa kafiwa na ndugu yake huko Dubai ili iwe loop ya kwenda huko kukimbia maamuzi ya Rais baada ya kuhutubia Bunge kesho maana nasikia baadhi ya mambo atakayoyazungumzia ni pamoja na hayo masuala ya kifisadi. Uhamiaji mcheleweshini kidogo kama atataka kwenda Dubai.
nadhani umeona mbali, thanx
 
Lusajo

Lusajo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
451
Likes
9
Points
35
Lusajo

Lusajo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
451 9 35
RA kashaondoka tayari? "kwenda kwenye msiba"?
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
anawapa taarifa tu wala hataki mchango
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
mimi ningependa kujulishwa,huyu jamaa kafiwa na mtu au na kinu cha kutwangia mtama.
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Hakuna hata haja ya kuangaika na masaibu yanayomkuta fisadi kwani ni malipo sasa je?
 

Forum statistics

Threads 1,237,048
Members 475,401
Posts 29,276,590