ROSEMARY MWAKITANGWE WA VOX MEDIA(The Tanzania we want) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ROSEMARY MWAKITANGWE WA VOX MEDIA(The Tanzania we want)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Nov 21, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]


    Picha: Rosemary Mwakitangwe akiwa kwenye moja ya midahalo inayosimamiwa na VOX MEDIA...

    Wakuu nimetokea kumkubali huyu mwanamama kwa hasa anapokuwa kwenye ile midahalo ya "THE TANZANIA WE WANT" nataka kujua CV yake na anafanya kazi gani nje ya hii ya midahalo na je ameolewa maana nimeona post moja hapa JF wakisema ni miss...
     

    Attached Files:

  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    :photo::photo::photo:
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hudhuria mijadala yake na ukipata muda muulize mwenyewe atakueleza...unataka kuoa? ongea naye kama yuko single huenda akakuonea huruma.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa kinyakyusa wa kaliba ya Mwakitwange walioolewa hawafiki 50 Tanzania. Kama unadhani utani kamwoe uone utakavyotoka nduki bila ya kufukuzwa!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana, kama umefikia huko kwa kuonewa huruma!
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha...yuko pouwa sana huyu mama...nilianza kumjua kipindi yuko T-MARC..then nikafanya naye kazi pale New Habari Corp...ana mtoto mmoja kama sikosei..ila anapigika..ukijipanga vzr
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Mhh haya... ngoja tutasikia, yetu macho
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mkuu sio kunionea huruma atakubali tu..ila lengo si hilo nataka kujua maisha yake kwa ujumla,ni kati ya wanawake wachache wenye uwezo mzuri wa kujieleza in short anajiamini....
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,741
    Likes Received: 8,300
    Trophy Points: 280
    Ina maana uwepo wa Internet bado haujawasaidia wengi wetu kupata information tunazohitaji? au ndio ukiwasha computer ni facebook na JF tu?
    OK gonga hapa: rosemary mwakitwange - Tanzania | LinkedIn
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    ndo alikaribia kuuwa tmarc wakamfukuza...gari ya tmarc dfp inashuttle kwenda kumleta boyfriend dodoma anapiga kazi jtatu alfajiri inamrudisha dodoma..hahaaaa
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aiseee....
     
  12. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu dada mi nimeanza kumjua kwenye hi midahalo ila ana mdogo wake anaitwa fedrick mwakitwange aliwahi fanya kazi TCC...wanatoka familia bora sana hawa vijana ndo maana dada anaupeo mkubwa
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh, hiyo kiboko, lkn si alikuwa anweka mafuta kwa gharama zake mwenyewe? kumbe anapenda duduz sana, mpaka anaifata dodoma?
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usimzibie dada wa watu mkuu!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180

    hapo kwenye bold ndio mambo yote bana................kamji kadogo haka lakini maamuzi yake balaa!
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu

    Kum empress na kum manage Dada kama huyo Lazima uwe vizuri KABISA.

    ... FIRM CHARACTER ...with KINDNESS!
    ...STRONG ...RIGHT strong... not The wrong strong.. With wrong strong you will empower her ...na Hutamuweza!
    ....TOUGH ..Right toughness in Thought, action and expression..
    .... If and If and only if she will detect any inferiority from your side ... YOU ARE DONE!! ...
    .... With Her POWER in the media, public..etc .. She Still want to be Woman.. She needs to GIVE IN ..To a Right STRONG MAN ...If You show weakness ..That means ..SHE BECOME MORE POWERFUL IN YOUR PRESENCE ... That is exactly what she is baden-ed of! ... she needs someone to lift it away from her... And Mkuu inawezekana ni wewe maana wengi wameshindwa!!
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Strongly Agree!!!! Hasa kama ni mnyakyusa wa Tukuyu ama Kyela ndio kabisaaaa, na wengi wakidumu sana katika ndoa basi mume lazima atangulie kufa na kumuacha mke. Nimefanya utafiti katika hili soon nitakuja na paper kamili juu ya findings
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    so she is aver interesting woman sio?
     
  19. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rose amzeeeka, alikuwa poa saana alipokuwa Weruweru na UDSM
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Diana Mwakitwange........yuko wapi?
     
Loading...