Rose uu wapi?? am missing u!!

Ras

Senior Member
Mar 16, 2007
126
0
Jamani aliyemuona dada Rose1980 naomba ampe salaam zangu, nammiss sana:behindsofa:
 

Ras

Senior Member
Mar 16, 2007
126
0
Scan vizuri ID mpya za watu huenda kaja na ingine

Lakini kwa nini afanye hivi??? hanitendei haki kabisa, any way ntamuomba invisible anisaidie kwa hili, coz am missing her so much and am worried!
 

Ras

Senior Member
Mar 16, 2007
126
0
yupo, lakini busy kidogo!hata sasa nimetoka kuongea nae kwa phone!!!!

Rose ua langu zuri, Ua lenye thamani!
umekwenda mbali, umejificha sikuoni!
Ona sasa moyo wangu wakonda!!
maliza u-busy urudi moyo unenepe!
 

Ras

Senior Member
Mar 16, 2007
126
0
amezipata anakusalimia sana.


Re: Rose uu wapi?? am missing u!!



Originally Posted by Ras
Jamani aliyemuona dada Rose1980 naomba ampe salaam zangu, nammiss sana:behindsofa:



"Originally Posted by Nyani Ngabu
Scan vizuri ID mpya za watu huenda kaja na ingine
Pengine ndiye huyu mkuu, ngoja niendelee fanya uchunguzi!!:confused2::confused2:
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,269
2,000
Kweli huyu dada kapotea/kapotezwa sana.

Hope ni mzima na hajachakachuliwa....!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom