Romantic Gift utakayo mpatia mpenzi wako kwa Christmas hii ni ipi? Mimi

kwamtoro

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
4,929
2,000
Nitamwambia sina pesa, nitamtoa out mpaka kibanda cha mama ntilie. Nitamwambia tule mkate na maharage. Nitampatia mkate, pindi akianza kula atapata na mshangao baada ya kuona brand new Toyota camry key ndani ya silesi ya mkate. Hivi ndivyo nimepanga kumfanyia mpenzi wangu.

Wewe?
 

Katitima

JF-Expert Member
Jun 28, 2013
623
250
Hata mimi ningeshangaa maana hiyo funguo sijui itakuwa ni ya aina gani hata ikae ndani ya slesi.
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,849
2,000
Unaota au?wewe mwenyewe una miliki nini?
Nakushauri hiyo hela uliyonunulia camry suzuku uza upate uwanja na tofali za kuanzia ujenzi
HII SIYO KARNE YA KUWEKEZA KWENYE MAPENZI
Muulize mwenzio mushi kilichomkuta
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,794
2,000
X mass zamazi bana..... siku hizi chenga tu.. Mapenzi yenyewe yako wapi???????...

mi nitajitahidi mshawishi tutubu madhambi na tuhudhurie ibada,,,, nafkiri itakua zawadi kubwa sana......
 

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,329
1,500
Baada ya kumpa mkaanza safari ya kurudi nyumbani mnaanza kulia baada ya kupata ajali.
 

TCleverly

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,923
0
Nitamwambia sina pesa, nitamtoa out mpaka kibanda cha mama ntilie. Nitamwambia tule mkate na maharage. Nitampatia mkate, pindi akianza kula atapata na mshangao baada ya kuona brand new Toyota camry key ndani ya silesi ya mkate. Hivi ndivyo nimepanga kumfanyia mpenzi wangu.

Wewe?

gari si romantic gift may be roses/chocolate/perfume/sexy underwear???........

 

Christine1

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
13,764
2,000
Unaota au?wewe mwenyewe una miliki nini?
Nakushauri hiyo hela uliyonunulia camry suzuku uza upate uwanja na tofali za kuanzia ujenzi
HII SIYO KARNE YA KUWEKEZA KWENYE MAPENZI
Muulize mwenzio mushi kilichomkuta

Hahahaa haaaa uwiii
ww mwekundu mbona tunazibian bahati! !!!
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Unaota au?wewe mwenyewe una miliki nini?
Nakushauri hiyo hela uliyonunulia camry suzuku uza upate uwanja na tofali za kuanzia ujenzi
HII SIYO KARNE YA KUWEKEZA KWENYE MAPENZI
Muulize mwenzio mushi kilichomkuta
mwekundu acha hizo mambo bwana,wote tukijenga nani atakuwa mpangaji?
Acha watu wakabidhiwe funguo kwenye silesi
 
Last edited by a moderator:

Valentina

JF-Expert Member
Oct 12, 2013
20,925
2,000
X mass zamazi bana..... siku hizi chenga tu.. Mapenzi yenyewe yako wapi???????...

mi nitajitahidi mshawishi tutubu madhambi na tuhudhurie ibada,,,, nafkiri itakua zawadi kubwa sana......

Alafu una akili sana wewe,ndo mana nakupenda...mwaaaaa
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Unaota au?wewe mwenyewe una miliki nini?
Nakushauri hiyo hela uliyonunulia camry suzuku uza upate uwanja na tofali za kuanzia ujenzi
HII SIYO KARNE YA KUWEKEZA KWENYE MAPENZI
Muulize mwenzio mushi kilichomkuta

acha kubania rizki za watoto wa wanaume wenzio!!!!
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
36,805
2,000
Marry xmas .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom