Roll ya wire mesh kama hii inauzwaje na je ina ukubwa gani


mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,973
Likes
2,569
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,973 2,569 280
Wadau nataka kuweka uzio kwa kutumia waya hizi ,je bei yake kwa roll zima ni kiasi gani na hiyo roll moja urefu wake ni meter ngapi?
 

Attachments:

BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,131
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,131 280
sh 85,000-100,000 inategemea made in tanzania,kenya au china.urefu 15m. unataka ngapi? ni Pm nikuletee mpaka site
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670