Roho inaniuma serikali ya CCM kuwanyima wanafunzi mikopo elimu ya juu 2013

ASCUDA T

Senior Member
Sep 10, 2013
120
0
Katika hali inayoonyesha serikali ya ccm haina huruma na wananchi bali wanajijali wao tu ni pale mwanafunzi anakidhi vigezo vya kupata mkopo elimu ya juu na kunyimwa. Ki ukweli asilimia kubwa ya wazazi wa kitanzania ni ngumu kuwagharamikia watoto wao gharama za elimu ya vyuoni. Kwa mwaka wa 2013 wanafunzi wamekosa mkopo na wengi wameshindwa kwenda vyuoni wapo mitaani wanaranda randa lakini ccm wanatumia pesa nyingi kuua chadema inauma sana. Watanzania tuamke tujitambue maana ccm wanatupeleka kama mang'ombe. Elimu ndo ufunguo wa maendeleo jamii uhuru kamilifu kwa mwanadamu kujitambua. Swali kwa mafisadi pesa mnazoiba mnataka mkajengee kuzimu kwann bac huruma hamna ninyi chama nyanyasaji. Tanzania ni ya mafisadi siyo wananchi na nafikiri mnawajua mafisadi ni ccm. Mungu sikia kilio cha maskini Tuepushe na ccm baba maana hawana huruma na wananchi na mtoto wa kitanzania
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom