Roho inaniuma nimetimiza miaka 35 sina mtoto wala maisha

C Programming

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
3,011
2,000
Roho inaniuma jamani leo nimetimiza miaka 35 kamili sina mtoto wala sina maisha licha ya kutumia miaka 10 katika kupambana na maisha.

Uzee sasa umepiga hodi taratibu hapa nilipo nahisi naanza kuchanganyikiwa kwa umri huu mpaka leo hii naishi maisha ya kubangaiza nipate hela ya kula miaka 35 yote hii.
 

markbusega

JF-Expert Member
Oct 12, 2015
648
500
Roho inaniuma jamani Leo nimetimiza miaka 35 kamili sina mtoto wala sina maisha licha ya kutumia miaka 10 katika kupambana na maisha.

Uzee sasa umepiga hodi taratibu hapa nilipo nahisi naanza kuchanganyikiwa kwa umri huu mpka Leo hii naishi maisha ya kubangaiza nipate hela ya kula miaka 35 yote hii
Badili mazingira, mbinu za utafutaji na uongeze bidii.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
28,646
2,000
Roho inaniuma jamani Leo nimetimiza miaka 35 kamili sina mtoto wala sina maisha licha ya kutumia miaka 10 katika kupambana na maisha.

Uzee sasa umepiga hodi taratibu hapa nilipo nahisi naanza kuchanganyikiwa kwa umri huu mpka Leo hii naishi maisha ya kubangaiza nipate hela ya kula miaka 35 yote hii
Usiogope, wako watu wanamaisha na watoto lakini ni wagonjwa sana, wako watu wana maisha ila hata mtoto wa dawa hawana.
 

James Comey

JF-Expert Member
May 14, 2017
5,873
2,000
Roho inaniuma jamani Leo nimetimiza miaka 35 kamili sina mtoto wala sina maisha licha ya kutumia miaka 10 katika kupambana na maisha.

Uzee sasa umepiga hodi taratibu hapa nilipo nahisi naanza kuchanganyikiwa kwa umri huu mpka Leo hii naishi maisha ya kubangaiza nipate hela ya kula miaka 35 yote hii
Mkuu pole sana....tupo pamoja just jana tuuu nimewaza hivi ningekuwa na mtoto tangu chuo....Mkuu tujilipue au uansemaje.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
16,781
2,000
Roho inaniuma jamani Leo nimetimiza miaka 35 kamili sina mtoto wala sina maisha licha ya kutumia miaka 10 katika kupambana na maisha.

Uzee sasa umepiga hodi taratibu hapa nilipo nahisi naanza kuchanganyikiwa kwa umri huu mpka Leo hii naishi maisha ya kubangaiza nipate hela ya kula miaka 35 yote hii
Mimi nina miaka 31 sasa hivi, niko kama wewe ila niko MAKINI.

Ni bora uwe na familia lakini usiwe na hela. Utapambana hata kuilisha kwa GENGE. Elimu watoto watapata hata ELIMU BURE.

Jambo la msingi tu usizae watoto wengi.

Punguza matarajio, oa mwanamke wa kawaida uanze maisha.

Tatizo letu vijana tuna matarajio na ndoto kubwa sana, mwisho wa siku umri unatutupa mkono wakati PESA HATUNA na FAMILIA hatuna.

Tunabaki kuzurula kwenye familia za watu kupiga stori za MAJUNGU.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,544
2,000
Huna maisha kivipi? Pambana uyashinde maisha wewe! Usikubali hata siku moja maisha yakushinde.

Angalia ulipo jukwaa ni wapi! Ili ufanikiwe, ni lazima ubadili mwendendo wako mbaya wa maisha! Hakuna namna. Miaka 35 huna mtoto? Maana yake huna madhara, au!!!
 

Lihakanga

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
2,623
2,000
Roho inaniuma jamani Leo nimetimiza miaka 35 kamili sina mtoto wala sina maisha licha ya kutumia miaka 10 katika kupambana na maisha.

Uzee sasa umepiga hodi taratibu hapa nilipo nahisi naanza kuchanganyikiwa kwa umri huu mpka Leo hii naishi maisha ya kubangaiza nipate hela ya kula miaka 35 yote hii
Nyie si huwa mnasema huwezi kujitolea ukalipwa laki kwa mwezi. Pambana utafika tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom