• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rock City ( Mwanza) vs Mlimani City & City mall ( Dar es Salaam)

G

Gogovivu45

Senior Member
Joined
Oct 10, 2019
Messages
101
Points
225
G

Gogovivu45

Senior Member
Joined Oct 10, 2019
101 225
Nimekuwa mtu wa kuja Dar es salaam na kuondoka mara kwa mara bila kufanikiwa kufika ndani ya majengo mawili yaliyondani ya jiji hili la dar es salaam( MLIMANI CITY & CITY MALL). Nashukuru awamu hii nimefanikwa kufika na kutembea ndani ya majengo hayo. kiukweli ni majengo ya kawaida sana katika designing pamoja na kuwa na majina makubwa sana ukilinganisha na ROCK CITY MALL ndani ya mji wa miamba mwanza. Akili iliyotumika pale ni kubwa sana.
2198356_Dld2pKIWsAAe_TH.jpg
2198357_Image00009-2-660x400.jpg
2198358_maxresdefault.jpg
2198359_mwanza-29265619.jpg
2198360_picjobless.jpg
2198361_Rock_City_By_Night_2018.1.jpg
 
A

Avictown

Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
96
Points
125
A

Avictown

Member
Joined Jan 16, 2018
96 125
Hakuna cha maana kwenye Rock City Mall. Mpangilio wa maduka hovyo kabisa. Kitu pekee wanaweza kujisifia ni parking kubwa.
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
5,069
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
5,069 2,000
Jenga la kwako zuri jijini Dar
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,681
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,681 2,000
Angalia mzunguko wa Biashara
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
2,150
Points
2,000
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
2,150 2,000
Rockcity mall ipo vizuri ila bado haijajaa wafanyabiashara. Mimi nimefika kote hata huko mlimani city huwa sioni cha ajabu, ni mjengo wa chini ambao umesambaa sana kumbe kimsingi uwezo wake ki ujazo unaweza kuta sawa tu na rock city mall. Nawapa hongera rock city mall, design ni nzuri, ila watengeneze zile ngazi zinazotembea maana siku niliyopita pale nilikuta zote hazifanyi kazi
 
Idiot Embicile

Idiot Embicile

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
978
Points
1,000
Idiot Embicile

Idiot Embicile

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
978 1,000
Mbona picha ya Mlimani city hamna wengine, hatujafika kote.
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
18,003
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
18,003 2,000
Hakika mwanza ni jiji kubwa maana kila siku watu wa dar ni kujilinganisha na mwanza tu


Sijawahi sikia watu wa dar wakijilinganisha na hutu tumikoa kama kagera, kigoma na kimukoa cha arusha

Lakin ndo iko hivyo lazima ujilinganishe na unayeendana naye
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
22,192
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
22,192 2,000
Rockcity mall ipo vizuri ila bado haijajaa wafanyabiashara. Mimi nimefika kote hata huko mlimani city huwa sioni cha ajabu, ni mjengo wa chini ambao umesambaa sana kumbe kimsingi uwezo wake ki ujazo unaweza kuta sawa tu na rock city mall. Nawapa hongera rock city mall, design ni nzuri, ila watengeneze zile ngazi zinazotembea maana siku niliyopita pale nilikuta zote hazifanyi kazi
$25 per square metre inawashinda wafanyabiashara pale Rockycity inabidi pasijae tu.
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
6,483
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
6,483 2,000
Hivi lile jengo la sinema pale rock city kuna ambalo linafanania hapa Bongo?
 

Forum statistics

Threads 1,406,708
Members 532,424
Posts 34,524,280
Top