Roberto Di Matteo sacked by Chelsea after Champions League defeat against Juventus

Kaizer

JF-Expert Member
Sep 16, 2008
25,251
2,000
ndo shida ya kuwa na wamiliki wa klabu wavuta bange
huyu jamaa p.mbavu kabisa aisee,,,,yaani ameshasahau kwua RDM ndo aliwapa kombe la UEFA katika HISTORY ya chelsea kwa mara ya kwanza

leo anafukuzia mbali wakati vijana wanafanya fresh tu EPL

Mi sio mshabiki wa chelsea ila hii makitu imeniuma sana. Mbina makocha wengina hawafukuzwi hivi? pep gurdiola akiingia hapo, anadhani ndo mwarobaini? atampa freedom kama alokuwa nayo FC barcelona?

Anataka Fernadno Torres apangwe tu hata kama hawezi kufunga? daaaaamn
 

Viper

JF-Expert Member
Dec 21, 2007
3,664
1,225
Ha ha ha.. Collection ya stars waliopo hapo Man C walitakiwa wawe mabingwa wa ulaya na wangekuwa tayari wamevuka kuingia raundi ya pili Yaya Toure.. Angalia wanavyocheza mipira ya ovyo.. Unakumbuka mechi waliocheza na Borussia pale kwenye uwanja wa Etihad..? Mpira mbovu kabisa..

Mancini akiondoka ndio mwisho wa BALOTELI . anamlea vibaya sana
 

kashengo

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
2,662
2,000
huyu jamaa p.mbavu kabisa aisee,,,,yaani ameshasahau kwua RDM ndo aliwapa kombe la UEFA katika HISTORY ya chelsea kwa mara ya kwanza

leo anafukuzia mbali wakati vijana wanafanya fresh tu EPL

Mi sio mshabiki wa chelsea ila hii makitu imeniuma sana. Mbina makocha wengina hawafukuzwi hivi? pep gurdiola akiingia hapo, anadhani ndo mwarobaini? atampa freedom kama alokuwa nayo FC barcelona?

Anataka Fernadno Torres apangwe tu hata kama hawezi kufunga? daaaaamn
kama Simba na Yanga wanavyoshindana kufukuza
 

sosoliso

JF-Expert Member
May 6, 2009
8,482
2,000
Mancini akiondoka ndio mwisho wa BALOTELI . anamlea vibaya sana

Hafugiki mtoto yule.. Halafu Mourinho anaitamani sana Man C ile.. Alishakuwa nae kule Intermilan.. Anaujua utukutu wake.. Anaweza akawa distraction kwenye timu na Mourinho hapendi hilo..
 

bologna

JF-Expert Member
Sep 10, 2012
1,491
2,000
Sijajua vizuri sheria za UEFA but mechi ya Juve na Shakhtar ikiwa sare inatakiwa Chels ashinde goli 7-0. Je itawezekana hilo. Suala la juve kufungwa halipo kabisa as long mnatutambua kabisa, Mpira tunajua kucheza then mipango yetu kama kawaida. Wachezaji wakikamia mechi lazima kunawachezaji watapewa njano either wa Shakhtar au Juve Hiyo itawapelekea kumiss next Game za Round ya 16. So game itakua nyepesi kwa timu zote. Tena natamani Juve tumalize wapili ili tupate hao vinara wa makundi.
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,207
2,000
Hii ilitegemewa tangu msimu ulipoanza kuwa ipo siku kabla ya msimu kuisha huyu jamaa atafukuzwa.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,665
2,000
Sosoliso nakuheshimu bana...Mancini wetu atimuliwe kafanya nini?...hebu tupishe bana ..hata kama tunafungwa vyenga twawala
kaka y toure mancini anazingua sana maana kila siku tunatoka mzunguko cheki capital a wakwanza kutoka huyu jamaa ashukuru yule mpemba hana mchecheto na ushindi wa timu wala kutaka mafanikio ya kuchukua ndoo za uefa na ueropa..
 

kashengo

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
2,662
2,000
Sijajua vizuri sheria za UEFA but mechi ya Juve na Shakhtar ikiwa sare inatakiwa Chels ashinde goli 7-0. Je itawezekana hilo. Suala la juve kufungwa halipo kabisa as long mnatutambua kabisa, Mpira tunajua kucheza then mipango yetu kama kawaida. Wachezaji wakikamia mechi lazima kunawachezaji watapewa njano either wa Shakhtar au Juve Hiyo itawapelekea kumiss next Game za Round ya 16. So game itakua nyepesi kwa timu zote. Tena natamani Juve tumalize wapili ili tupate hao vinara wa makundi.
Uefa mkilingana point wanaangalia Head to head kumbuka Euro 2012 Russia walipotoka 1st round na Greece wakapita wakilingana point ila Greece waliifunga Russia 1-0 na bado Russia walikuwa na uwiano mkubwa wa magoli walimchapa Czech Republic 4-1 game ya kwanza

Draw yeyote ya Juve na Shaktar chelsea nje
 

Viper

JF-Expert Member
Dec 21, 2007
3,664
1,225
Kwanini aje Pardew we unamuonaje Martin O'neil? Akija yule pale habari nyingine Emirates
Pardew kwa sasa ana ule uchawi wa wenger aliokuwa nao zamani ... wa kuchukuwa unknown na kumfanya kuwa known.. angalia usajili wake pale Newcastle ... cheap + class
 

kashengo

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
2,662
2,000
Pardew kwa sasa ana ule uchawi wa wenger wa kuchukuwa unknown na kumfanya kuwa known.. angalia usajili wake pale Newcastle ... cheap + class
Cabaye,Tiote,Demba,Cisse,Krul ila ma mipira yalivyo anaweza akaondoka AW ikawa balaa timu ikayumba mpaka tukajuta
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom