Robert Wanga achafuliwa mwenyekiti wa ccm kata ya saranga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robert Wanga achafuliwa mwenyekiti wa ccm kata ya saranga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Jul 8, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mfanyakazi wa Bank kuu Robert Wanga amechaguliwa kwa kishindo kuwa mwenyekiti wa ccm kata ya saranga kwa ushindi wa kishindo mno kwenye uchaguzi uliofanyika jana.Hongera sana wanga
     
  2. t

    testa JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    rekebisha kichwa cha habari mkuu maana umetutisha sana
     
  3. L

    Liky Senior Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbe watumishi wa umma wanaruhusiwa kushiriki siasa?!!! Hatari!!!
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Achafuliwa ama achaguliwa?
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,722
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    wamechoka kuiba 'miEPA' wanajificha kwenye siasa!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Unakurupuka nini haswa!

    Rekebisha heading usomeke angalau!
    Utafikiri unafukuzwa!

    M4c 2015 haitambakiza hata mmoja!
    Tuombe uzima na tuone!
     
  7. t

    testa JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamaa katoa rushwa sana sijui kama TAKUKURU wanalijua hili leo nilikuwa na mmoja wa wapiga kura wake ananiambia jinsi huyu mtumishi wa umma alivyokuwa akichezea kodi zetu
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Heading iko sahihi, wewe kuvikwa gamba si ndo kuchafuliwa kwenyewe.
     
Loading...