Robert Kisena wa UDA na wenzake, wafikishwa Mahakamani Kisutu, wasomewa Mashtaka 19


Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2006
Messages
1,324
Likes
3,206
Points
280
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2006
1,324 3,206 280
Mwenyekiti Mtendaji wa Kampuni ya Simon Group, ambao walikuwa wamiliku wa UDA, Robert Kisena amefikishwa katika mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu.

MKURUGENZI UDART NA WENZAKE WASOMEWA MASHTAKA 19 LIKIWEMO LA UTAKATISHAJI FEDHA

Mkurugenzi wa UDART, Robert Kisena(46) na wenzake watatu akiwemo raia wa China, wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu na kusomewa mashitaka 19 yakiwemo ya utakatishaji na kusababisha UDART hasara ya zaidi ya BIL. 2.41.

Mbali ya Kisena, washitakiwa wengine ambao wote wamesomewa mashtaka yao mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu Thomas Simba ni Kulwa Kisena(33), Charles Newe(47) na Cheni Shi (32). Raia wa China.

Katika mashtaka hayo, lipo shtaka moja La kuongoza uhalifu, shtaka moja La kujenga kituo cha mafuta bila kibali, shtaka moja La kuuza mafuta sehemu zisizoruhusiwa.
20190211_170433-jpeg.1019881

Kwa kumbukumbu:
Robert Kisena atangaza kufilisika kwa UDA

Huyu ndiye Simon Kisena mnunuzi wa UDA?

Sakata UDA: Hivi ndivyo madiwani na wabunge wa DSM wanavyotuhumiwa kuhongwa kufunika kombe - JamiiForums

Sakata la Ukwapuzi wa UDA kufufuliwa? - JamiiForums
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
15,615
Likes
13,788
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
15,615 13,788 280
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
759
Likes
673
Points
180
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
759 673 180
Hapo safi!
KOsa gani mkuu? Ni ile ile kesi ya siku zile baadaye kesi ikafutwa baada ya kampuni kumtembelea waziri mkuu akiwa Dodoma? Kama ni hivyo anzieni hapo! Hiyo ziara ya dodoma!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,752
Likes
4,248
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,752 4,248 280
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,882
Likes
2,410
Points
280
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,882 2,410 280
lilikua ni swala la muda tuuu huyu jama kutoshitakiwa.

makandokando yake ni mengi sana,ukianzia alivyo mzibua mitama yule OCD zama zile za uchaguzi wa 2010.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,835
Likes
53,541
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,835 53,541 280
Nimeskia Na Michael Wambura nae kapandishwa Kisutu

Magufuli sio wa kumfanyia mchezo Kwenye vita dhidi ya Rushwa

Namuona Mwl Nyerere Kwenye wajihi wa Kiutawala wa Rais Magufuli

JPM Ni ' Nyerere Junior'
Acha kulinganisha simba na mbwa mwitu kwamba wako sawa, simba ni simba na mbwa mwitu ni mbwa mwitu
 

Forum statistics

Threads 1,262,520
Members 485,585
Posts 30,124,787