Road to Moscow


Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
Haya wadau ngoma imebaki siku 7 kabla mafahari wawili hawajaumana...few pics to make time fly by.

a17a4y.jpg

2l5yd.jpg

adriancolvin-2731.jpg

adrianmoore-3582.jpg
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
andrewferguson-4086.jpg

ClemHalpin-5748.jpg

Comrade Ferguson, hero of the home counties middle classes, defies the capitalist ringmaster Roman Abramovich and his puppet Avram Grant," trumpets Clem Halpin
johnbarry-6335.jpg
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
Kama you are prone to seizures na mambo kama hayo tafadhali usiangalie maana unaweza kushindwa kuona mechi wiki ijayo ila kama husumbuliwi crank up your speakers and enjoy

[media]http://www.youtube.com/watch?v=E8o3ooX_tUk[/media]
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
256
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 256 180
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0

Mkuu Icadon asante,
Nimefurahi sana kuona Giggs alichowatenda Ganaz...then ikazaa tripple win!
Lile goli lilikuwa si mchezo mpaka leo naikumbuka ile mechi vizuri....ebanae I went crazy on that trailer...
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Definetely Man Utd will win by 2 goals
 
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2008
Messages
658
Likes
37
Points
0
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2008
658 37 0
Ukiachilia dini kitu kingine ninachokipenda ni mpira. Na nikitaka kuzungumzia vilabu vya Ulaya huwa nagusia klabu moja tu na nyingine nakuwa nashindwa namna ya kuzizungumzia kwani haziningii sana. Timu inayonishawishi kuzungumzia ni Manchester United. Kwa mashabiki wa soka mlioko humu naomba kujitambulisha kwenu.

Tarehe 21 itakuwa patashika kwani mtu mmoja atanyolewa.
Kwa haraka haraka utaona kwamba jamaa wa darajani wamepoteza form kwa siku za karibuni na ili kugain wanahitaji kupoteza mechi mbili ama tatu.

Kwa kuzingatia usemi huo hapo juu na-conclude kwamba Chelsea itabamizwa 4 O'clock kule Moscow.

Naomba kutoa hoja!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
256
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 256 180
Definetely Man Utd will win by 2 goals
Timu inayonishawishi kuzungumzia ni Manchester United. Kwa mashabiki wa soka mlioko humu naomba kujitambulisha kwenu.
Kwa haraka haraka utaona kwamba jamaa wa darajani wamepoteza form kwa siku za karibuni na ili kugain wanahitaji kupoteza mechi mbili ama tatu.

Kwa kuzingatia usemi huo hapo juu na-conclude kwamba Chelsea itabamizwa 4 O'clock kule Moscow.

Naomba kutoa hoja!
Mkuu ngonalugali karibu sana hapa, stress free zone!
Mkuu Gembe timu baada timu kubaki 8, nilipredict Man na Chelsi kukutana final... na ndio hii 21st May.... nakuunga mkono ushindi wa bao 2 kwa Man. Reason? They will have very good 11 players in the pitch plus 1 excelent 'player' (SAF) on the technical bench. The bluuz are only 11!
 

Forum statistics

Threads 1,205,479
Members 457,951
Posts 28,195,512