Rizwani agomea kikao cha UVCCM na Tamko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rizwani agomea kikao cha UVCCM na Tamko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kituku, Jan 21, 2011.

  1. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanandugu,naomba kuuliza, mbona Rizwani hakuwepo kwenye kikao cha jana cha UVCCM wakati wanatoa tamko? yeye hausiki au amekacha ili kumstahi muheshimiwa, maana walichofanya vijana kama kuikashifu serikali na viongozi wake mafisadi, mbona kijana hakuonekana??
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    ndo hapo ujue kuwa ni usaniii tu unaendelea!
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Kwani lazima awepo yeye ndio kikao kiendelee? Haya mengine ni uzushi inabidi uje na ushahidi wa kutosha kumhukumu kuwa amekacha kikao.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Serikali ilishajiozea hata awepo au asiwepo RZ1 kwenye kikao.
    Zaidi sana Wengine pale tunaona kitu kinachotisha zaidi ni kumtukana bila sababu Dr Slaa, na kumdhalilisha kwa jamii!
    Watakapojibiwa kwa matusi ya nguoni kwa Rais wao wasilalamike!
     
  5. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kikao chochote ni corum ikitimia kinaendelea!!!!!!!!!!!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    :a s 39:
     
  7. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi hilo tamko lilikuwa linaikashifu Serikali ama lililenga kutukana baadhi ya watu kwenye jamii ya Watanzania?
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280

    hoja yako ni sawa na mtu angeuliza mbona Osama Bin Laden huwa haonekani akipigana bega kwa bega na wanamgambo wa Taleban na Al Qaeda?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    sijakusoma.
     
  10. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The heading and the story itself are different labda ingekuwa hivi " Riz1 hakuwepo jana wakati uvccm wakitoa tamko" au vipi mkubwa au ulitaka kuvuta wasomaji kama ndio sio mbaya. Gud day
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Inawezeka na akidi haikutia hivyo tamko likawa batili au wajumbe wa mikoa hawakujulishwa hivyo tamko hilo ni batili,
    Yetu macho
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    who is RZ1?my poor country,yani watu hawawezi kuongea au kusema maoni yao just coz huyo jamaa hakuwepo?kwani akunyimae kunde si kakupunguzia ...........?
     
  13. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    A&B yote ni sawa.
     
  14. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    A & B yote ni sawa
     
  15. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ingawa huwa siisapoti CCM, nimependa japo kauli yao ya kuhoji waziwazi na kutoa way forward.. Ni ujasiri ambao Mwenyekiti wao wa chama (JK) hana pia viongozi waandamizi. Nimependa fikra mpya zenye muelekeo wa kujali mustakbali wa nchi, Natumaini wako serious sio sanaa ya kisiasa...
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    i find this post somehow boring, i have seen it mroe than once
     
  17. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  18. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You never know..
     
  19. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    me hata siwaelewi nyie wachangiaji wa hoja. siasa zimewazidi inaonekana. hata wakibisha,2010 ilikuwa 61% ila 2015 itakuwa 31% pamoja na kuwa wataiba. Tunisia hakukaliki kumbukeni.
     
  20. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,608
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Sioni hata sababu ya kumtaja. Yaani naye unamuwaza na kutafuta kuwepo kwake?
    Kwani naye ni wa busara kuiongoza UVCCM. Au naye ni kiongozi wa baadaye. Tumekwisha maana baadaye mutalifanya jina hili lizoeleke vichwani mwa watu, Kumbe kichaa.
     
Loading...