Riziki Said Lulinda aliyeteuliwa na Rais Magufuli kuwa Mbunge ni nani hasa?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,186
2,000
FB_IMG_1606636743809.jpg


Wengi tunajadili sana uteuzi wa Polepole kuwa mbunge, ambaye anafahamika zaidi kutokana na nafasi yake ndani ya CCM, lakini kuna mwingine aliyeteuliwa kuwa mbunge sambamba na Polepole anaitwa Riziki Lulinda .

Taarifa zinaonesha kwamba Mama huyu aliwahi kuwa Mbunge wa CUF kabla ya kuhamia CCM, sasa swali langu ni hili, huyu Mama ni nani hasa mpaka ateuliwe yeye huku wafia chama waliopiga push up majukwaani sambamba na Mwenyekiti wao watelekezwe ?

Ana umuhimu gani huyu mtu kiasi cha kuchukua nafasi katika hizo chache zisizozidi 10?

Mwenye majibu atusaidie.
 

Kibajajitz

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
4,382
2,000
Huyu mama alishawahi kuwa mbunge viti maalum CUF baadaye akahamia CCM na mwaka huu alipigwa chini kwenye kura za maoni CCM jimbo la Mchinga alikuwa akichuana na mama Salma Kikwete. Huyu mama kwenye jimbo la Mchinga kafanya mengi sana na anakubalika sana bila mama Salma kufanya figisu kwenye kura za maoni basi huyu mama angepita, ni mlemavu lakini ni mtu mwenye kujitolea sana nadhani Magufuli ana taarifa za huyu mama

Mama Salma hana hamu na huyu mama😀😀😀😂😂 . Ila Magu hajamjua leo huyu mama, walishawahi ishi apartment moja wakati Magu akiwa mbunge kipindi hichoo so sio bahati mbaya alipofikia
 

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
8,913
2,000
Mwanasiasa kama walivyo wengine!
View attachment 1637439

Wengi tunajadili sana uteuzi wa Polepole kuwa mbunge , ambaye anafahamika zaidi kutokana na nafasi yake ndani ya ccm , lakini kuna mwingine aliyeteuliwa kuwa mbunge sambamba na Polepole , anaitwa Riziki Lulinda .

Taarifa zinaonyesha kwamba mama huyu aliwahi kuwa mbunge wa Cuf kabla ya kuhamia ccm , sasa swali langu ni hili , huyu mama ni nani hasa mpaka ateuliwe yeye huku wafia chama waliopiga push up majukwaani sambamba na Mwenyekiti wao watelekezwe ? ana umuhimu gani huyu mtu kiasi cha kuchukua nafasi katika hizo chache zisizozidi 10 ?

Mwenye majibu atusaidie .
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Jan 23, 2018
12,989
2,000
View attachment 1637439

Wengi tunajadili sana uteuzi wa Polepole kuwa mbunge , ambaye anafahamika zaidi kutokana na nafasi yake ndani ya ccm , lakini kuna mwingine aliyeteuliwa kuwa mbunge sambamba na Polepole , anaitwa Riziki Lulinda .

Taarifa zinaonyesha kwamba mama huyu aliwahi kuwa mbunge wa Cuf kabla ya kuhamia ccm , sasa swali langu ni hili , huyu mama ni nani hasa mpaka ateuliwe yeye huku wafia chama waliopiga push up majukwaani sambamba na Mwenyekiti wao watelekezwe ? ana umuhimu gani huyu mtu kiasi cha kuchukua nafasi katika hizo chache zisizozidi 10 ?

Mwenye majibu atusaidie .
"Walikuwaga wanaenda kufuturu pamoja"
 

magu2016

JF-Expert Member
Oct 8, 2017
5,499
2,000
View attachment 1637439

Wengi tunajadili sana uteuzi wa Polepole kuwa mbunge, ambaye anafahamika zaidi kutokana na nafasi yake ndani ya CCM , lakini kuna mwingine aliyeteuliwa kuwa mbunge sambamba na Polepole , anaitwa Riziki Lulinda .

Taarifa zinaonesha kwamba mama huyu aliwahi kuwa mbunge wa CUF kabla ya kuhamia CCM , sasa swali langu ni hili , huyu mama ni nani hasa mpaka ateuliwe yeye huku wafia chama waliopiga push up majukwaani sambamba na Mwenyekiti wao watelekezwe ?

Ana umuhimu gani huyu mtu kiasi cha kuchukua nafasi katika hizo chache zisizozidi 10 ?

Mwenye majibu atusaidie .
Mkurya!
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,661
2,000
Huyu mama alishawahi kuwa mbunge viti maalum cuf baadaye akahamia ccm na mwaka huu alipigwa chini kwenye kura za maoni CCM jimbo la mchinga alikuwa akichuana na mama salma kikwete.huyu mama kwenye jimbo la mchinga kafanya mengi sana na anakubalika sana bila mama salma kufanya figisu kwenye kura za maoni basi huyu mama angepita.ni mlemavu lakini ni mtu mwenye kujitolea sana nadhani Magufuli anataarifa za huyu mama
JPM ni nabii aliyetumwa na Mungu....nabii hakubaliki kwao ila kuna siku tutamkumbuka JPM
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
12,382
2,000
View attachment 1637439

Wengi tunajadili sana uteuzi wa Polepole kuwa mbunge, ambaye anafahamika zaidi kutokana na nafasi yake ndani ya CCM , lakini kuna mwingine aliyeteuliwa kuwa mbunge sambamba na Polepole , anaitwa Riziki Lulinda .

Taarifa zinaonesha kwamba mama huyu aliwahi kuwa mbunge wa CUF kabla ya kuhamia CCM , sasa swali langu ni hili , huyu mama ni nani hasa mpaka ateuliwe yeye huku wafia chama waliopiga push up majukwaani sambamba na Mwenyekiti wao watelekezwe ?

Ana umuhimu gani huyu mtu kiasi cha kuchukua nafasi katika hizo chache zisizozidi 10 ?

Mwenye majibu atusaidie .
Wacha uchonganishi mkuu!
 

AGITATOR

JF-Expert Member
Apr 7, 2019
1,335
2,000
View attachment 1637439

Wengi tunajadili sana uteuzi wa Polepole kuwa mbunge, ambaye anafahamika zaidi kutokana na nafasi yake ndani ya CCM , lakini kuna mwingine aliyeteuliwa kuwa mbunge sambamba na Polepole , anaitwa Riziki Lulinda .

Taarifa zinaonesha kwamba mama huyu aliwahi kuwa mbunge wa CUF kabla ya kuhamia CCM , sasa swali langu ni hili , huyu mama ni nani hasa mpaka ateuliwe yeye huku wafia chama waliopiga push up majukwaani sambamba na Mwenyekiti wao watelekezwe ?

Ana umuhimu gani huyu mtu kiasi cha kuchukua nafasi katika hizo chache zisizozidi 10 ?

Mwenye majibu atusaidie .
Wewe uliye mfia chama cha saccos ya Mbowe, una umuhimu kwenye hiyo saccos tuanzie hapo kwanza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom