Rita Kabaki, Acha kuhalalisha hayo mamilioni mnayolipana kwa jina la kusaidia jamii


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
Hawa wabunge wanakera sana, wanadhani watanzania ni mazezeta

huyu mbunge wa viti maalum, RITA KABATI, anasema tusifikiri posho wanazopewa wanatumia wenyewe, ila tunatumia wote kwani huwa wanazirejesha kwenye mambo ya kijamii, yeye binafsi ametumia milioni 34 kujenga kituo cha polisi.

My Take.
Msitumie hivo vimisaada vyenu kuhalalisha mamilioni mnayolipana, tena kutoka kwenye kodi zetu. Vituo vinatakiwa vijengwe kwa pesa ya kodi zetu, full stop.

Msiweke mazingira kana kwamba mnalazimika kutoa saaaaana kwa jamii hivyo mnastahili kulipana mamilioni, HAPANA! Inakera mnapodhani sisi hatuwezi kufikiri
 
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,751
Likes
74
Points
145
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,751 74 145
Kwa nini zipitie kwenye mikono yao? Kwa nini zisiende moja kwa moja kwa wananchi? Hukumu ya Mungu na iwashukie mawaziri na wabunge wote kwa kujihalalishia ufisadi ili hali wananchi tukiteseka.
 

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830