Risasi zatembea, pesa zabebwa!


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Ni dakika kama 10 zilizopita maeneo ya Pugu Road eneo la Jeti kwenye kona.

Kuna gari ndogo saloon type nyeusi imevamiwa na majambazi mchana huu na kupasuliwa vibaya vioo vyote huku ndani pakiachwa pametapakaa damu.

Kilikuwa kitendo cha haraka sana na risasi kama 6 hivi zimerindima.

Dereva kakimbizwa hospitali na furushi la hela ambayo inaelekea ilikuwa nyingi limebebwa na majambazi hapo hapo wakiwa na gari jeupe wametimka kuelekea maeneo ya TAZARA.

Zaidi tutafahamu kutoka kwa watu wengine ila tendo hili limefanyika mbele za macho yangu.

Mbaya zaidi watu wanaona balaa hili lakini wanakimbilia ndani ya gari kuangalia masalio ya hela badala ya kumwokoa dereva. Kweli wamefanikiwa kukuta fuko jingine na wahuni wakatokomea nalo mtaani.

Hatari!
 
Maverick

Maverick

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2008
Messages
308
Likes
2
Points
0
Maverick

Maverick

JF-Expert Member
Joined May 29, 2008
308 2 0
Bongo imeanza kurudia tena ile hali ya 2004/5. Naona jamaa wajenga urafiki tena na makamanda wa Polisi. Kova ana kazi nzito.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Kuna kiwanda cha samaki eneo hili. Dereva alikuwa ni mhindi ametoka kiwandani kuelekea barabarani na amevamiwa baada ya kutoka kwenye geti la kiwanda hicho.

Alikuwa anavuja damu sana na amekimbizwa hospitali haraka
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
pole zao, ujambazi bado upo kumbe! huu ni wa kuotea au ni mchongo tu jamani.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,080
Likes
4,927
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,080 4,927 280
Tatizo maisha ni magumu watu hawawezi hata kujikimu na mlo na wao wanaona mafurushi ya ela kila siku yanawapitia.
Mi nakwambia Huo ni ugaidi na mwanzo wa chuki mbaya.
Na majambazi wengi wamekuwa wakitumia mbinu za kijeshi...Wengi wao ni polisi ama wanajeshi na ama wakimbizi walio na uzoefu wa vita.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Polisi itoe ofa ya kusafirisha fedha kwa wanaohitaji kama kuelekea benki ama kupelekwa kwenye kampuni. Just Kampuni ipige simu kwenye idara maalum na kulipa kiasi fulani ili usalama wa fedha na wasindikizaji uwe salama.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
duh.. Tanzania yetu hii! Ulifanikiwa kuona mwitikio wowote wa Polisi.. na kama Polisi wameshafika eneo la tukio (kama bado upo)
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
pole zao, ujambazi bado upo kumbe! huu ni wa kuotea au ni mchongo tu jamani.
Utakuwa mchongo tu, yani hawa jamaa (majambazi) walikuwa upande mwingine kama unaenda uwanja wa ndege lakini walikuwa wameegesha gari. Ghafla wakati hilo gari linatoka kiwandani wakachepuka upande wa pili na kulimiminia risasi mfululizo kisha kutoweka na kiroba kikubwa ambamo inadaiwa kulikuwa na pesa.

Kama si deal, basi ujambazi umerejea upya Dar. Mimi badala ya kukimbia nilibakia kuangalia nikiwa nimeduwaa...
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Utakuwa mchongo tu, yani hawa jamaa (majambazi) walikuwa upande mwingine kama unaenda uwanja wa ndege lakini walikuwa wameegesha gari. Ghafla wakati hilo gari linatoka kiwandani wakachepuka upande wa pili na kulimiminia risasi mfululizo kisha kutoweka na kiroba kikubwa ambamo inadaiwa kulikuwa na pesa.

Kama si deal, basi ujambazi umerejea upya Dar. Mimi badala ya kukimbia nilibakia kuangalia nikiwa nimeduwaa...
pole, maana matukio mengine hasa kama hili sio la kushuhudia!
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
duh.. Tanzania yetu hii! Ulifanikiwa kuona mwitikio wowote wa Polisi.. na kama Polisi wameshafika eneo la tukio (kama bado upo)
YES,

Kuna polisi wamefika dakika kama 13 baada ya tukio toka kituo cha Airport. Ni eneo ambapo nilikuwa nimesimama nikijaribu kutafakari jambo, lakini baada ya hapo hata jambo lenyewe nikalisahau.

Mara ya kwanza naona jambo kama hili. Inatisha, mpaka naziogopa hela
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Duh,kazi imeanza upya kwa Kova kwani aliingia Dar kwa mkwara sana.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
pole zao, ujambazi bado upo kumbe! huu ni wa kuotea au ni mchongo tu jamani.
Ujambazi umerudi kwa kasi..nadhani hata jana usiku mawakili na Mkuu wa Kitengo cha Sheria UDSM wamevamiwa na armed thugs wakaibiwa pesa na simu
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Duh,kazi imeanza upya kwa Kova kwani aliingia Dar kwa mkwara sana.
Nahisi kitu kama hicho. Tunakoelekea nahisi ni enzi zile za kila baada ya siku kadhaa unasikia matukio ya namna hii. Mungu aepushe mbali.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Ujambazi umerudi kwa kasi..nadhani hata jana usiku mawakili na Mkuu wa Kitengo cha Sheria UDSM wamevamiwa na armed thugs wakaibiwa pesa na simu
Basi kwa maelezo haya napata picha kuwa tunaelekea pabaya zaidi. Something must be done immediately!
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
Pole maxence, hope ur nt goin to get nightmares, mimi pia nk karibu na eneo hilo, hopeful i wil get more info later, lakini kwanini mtu usafirishe pesa bila ulinzi wowote, mi nishashuhudia wafanyabiashara wa kihindi wanavyoleta miburungutu ya pesa benki bila ulinzi wowote.
 
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
125
Likes
0
Points
0
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined Mar 6, 2008
125 0 0
hii nimchongo mtu huwezi eti subiri tu gari itoke ukalivamie si wangejikuta wanaishia na mapanki!!!
lazima wahusika wanatoka ndani ya kiwanda tu period.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Utakuwa mchongo tu, yani hawa jamaa (majambazi) walikuwa upande mwingine kama unaenda uwanja wa ndege lakini walikuwa wameegesha gari. Ghafla wakati hilo gari linatoka kiwandani wakachepuka upande wa pili na kulimiminia risasi mfululizo kisha kutoweka na kiroba kikubwa ambamo inadaiwa kulikuwa na pesa.

Kama si deal, basi ujambazi umerejea upya Dar. Mimi badala ya kukimbia nilibakia kuangalia nikiwa nimeduwaa...
Hii nadhani ni deal kwa kuwa watajuaje kuna mafuko ya pesa ya ndani ya gari?inaonekana walichora mtego siku nyingi.Mungu amsaidie dereva apone haraka majeraha yake
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Ujambazi umerudi kwa kasi..nadhani hata jana usiku mawakili na Mkuu wa Kitengo cha Sheria UDSM wamevamiwa na armed thugs wakaibiwa pesa na simu
Duh, Jamaa walinyamaza ili kutunga mbinu mpya. Sasa wameibuka tena, hivi ujambazi ni profession au unasababishwa na uvivu au tamaa ya kupata bila kuvuja jasho?
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Pole kwa wale waliopatwa na masahibu haya.

lakini kwa nini watu wasitumie mgari yale ya kusafirisha fedha nina hakika sio bei ghali na hata kama hao wa magari watachonga plan ni bora kuliko kupoteza maisha just for money. na kama mtu anaweza kuwa na mafurushi makubwa ya hela am sure they can afford to hire these vehicles
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
Duh, Jamaa walinyamaza ili kutunga mbinu mpya. Sasa wameibuka tena, hivi ujambazi ni professional au unasababishwa na uvivu au tamaa ya kupata bila kuvuja jasho?
unachangiwa na vitu vingi ila zaidi ni uvivu wa kufikiri, manake si kweli kwamba hawavuji jasho, kwahiyo physically si wavivu ila mentally ni wavivu, kwani na wao hujiangaisha ati, wakikimbizana na kupora watu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,956
Members 475,774
Posts 29,307,815