Risasi zarindima jijini Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi zarindima jijini Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Preta, Oct 7, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,033
    Trophy Points: 280
    Takribani dakika 30 zilizopita maeneo ya soko kuu Arusha polisi wamekuwa wakirusha risasi hewani na kukamata watu hovyo....ni kitendo cha kushtua sana kwa watu tuliokuwa tukipita na shughuli zetu....je hii inahusiana na mambo ya kampeni?....mwenye habari zaidi atujuze tafadhali
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,980
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    yaani ni wamejiamulia tu kuzimimina bila sababu maalum au wana sabab yazo?...halafu sokoni jamani na vurugu zote za masoko ndio wakaona mahali pa kuyafanyia hayo, najiuliza mara mbili mbili kama nitakuja kupiga kura haki ya nani vile.
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,644
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kulikuwa na ubishani wa vyama vya Chadema na CCM. Kuna bendera ya CCM imewekwa mahali na Chadema wakataka kupandisha ya kwao mahali pale pale na ndipo ugomvi ukaanzia hapo. Polisi walipigiwa simu na baada ya kufika walifyatua risasi hewani kuwatawanya watu. Hali ni shwali kwa sasa.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 157,528
    Likes Received: 415,012
    Trophy Points: 280
    Soko kuu siyo mahali pa kampeni kwa hiyo suala la uchaguzi sidhani hata kidogo.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,267
    Likes Received: 19,410
    Trophy Points: 280
    Shimbo upo??
    Halafu mnataka tuirudishe tena ccm? mbona wao wameweka yao.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,033
    Trophy Points: 280
    my dear ilinibidi nitafute pa kuingia lakini habari nilizozisikia ni kwamba kuna vurugu za kampeni.....so sijajua bado sababu ya polisi kufanya hivyo ni nini katika sehemu yenye mkusanyiko kama ule.....
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,864
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    ndio maana nawaomba WATANZANIA , twendemi tukapige kura, tuwang'oe mabazazi hawa, tukawazike makaburini, kisha Maralia Sugu atakua anaenda kupalilia makaburi yao, Twende Tanzania, hadhi yako inashuka mbele ya MATAIFA, usilale mwananchi, Timiza wajibu wako sasa. kataa ccm, kataa kawaida, chagua Mabadiliko.
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,672
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ila mbona awa jamaa wababe hivi?sheria akivunja mwingine kesi ila wao haaaa kawaida!!tutafika kweli ivi?
    hope watu wako salama uko
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Poleni sana Preta!

    Kama mmepona, na kama hakuna aliyejeruhiwa tunashukuru Mungu!
    Lakini kwa namna yoyote hiyo inahusiana na ubishani wa uchaguzi!
    Soko kuu la Arusha pana ushindani mkubwa sana na kejeli za hapa na pale, hasa ukizingatia kuwa kuna mgombea mmoja mwanamke anapitisha t-shirt za kijani kwa wafanyabiashara wale mchana kutwa!
    Kwa jinsi tunavyosogelea d-day inabidi kujihadhari sana tunapopita kwenye makundi ya watu!

     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Wanafanya mazoezi ya kutuliza ghasia kwa silaha za moto
     
  11. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 540
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani haya mambo yataisha lini, au ndiyo mwenye nguvu mpishe??
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    kwa jinsi ninavyokupenda nakuombea usidhurike wala kupata doa lolote
    poleni wakazi wa arusha naamini hakuna casualities maana hawa polisi kutumia risasi za moto wana lao jambo
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,155
    Likes Received: 3,632
    Trophy Points: 280
    Wakuu soko kuu sehemu watu wanapopenda kunywa kahawa zipo kambi mbili pale moja ya CHADEMA na nyingine ya CCM inaongozwa na Juma almaharufu Mnene.Watu wa CHADEMA ni wauza mitumba,karanga,wasukuma mikokoteni na bodaboda.Watu wa CCM ni waswahili wa mjini mitaa ya Bondeni na Pangani wanapenda kujiita watoto wa mjini.

    Watu wa CHADEMA si wakaazi wa mjini kati wengi wanaondoka muda wa saa moja usiku,wengi wanishi maeneo ya Arumeru Magharibi si wapiga kura wa Arusha mjini lakini pia wapo wakaazi wa Mianzini na kidogo Ungalimited.

    Eneo la Soko Kuu linataka kufanana na Saigon Dar ukipita pale unaweza kujikuta unaWEchelewa nyumbani.CCM wamefanikiwa kuidhibiti CHADEMA baada ya mgombea wao kubainika hana shule na alinunuliwa mwaka 2005.CHADEMA nao hawakubalia wanasema watamchagua Lema hata kama hajasoma.

    Kata ya Kati inawapiga kura wasiozidi 3000 tu lakini kelele zake utadhani wao wana hatimiliki ya kumchagua ubunge.Wakati hayo yakiendelea mgombea ubunge wa TLP amejichimbia kwenye kata za Sombetini yenye wapiga kura 30,000 kata ya Sokoni1 yenye wapiga kura 25,000 na Ungalimited yenye wapiga kura zaidi 18,000.
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wahuni hao, CCM wanapanga kuanzisha vurugu ili waanze varangati kuhalalisha matamushi ya uasi wao.
     
  15. minda

    minda JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    asanteni preta na wakuu wote mlioko a-town; tulishaanza kufikiria ukimbizi ndani ya nchi yetu.
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuna zaidi ya hayo yanakuja .....!!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Yeye kazi toa wapi hizo nguvu kama siyo wewe uliempa dawa yao Tarehe 31-10-2010 ..changua CHADEMA
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,033
    Trophy Points: 280
    karibu ungenikosa coz gari niliyokuwa nimepanda ilikuwa inapishana na hiyo deffender mara ghafla diffender ikasimama na kuanza hayo mambo....so kitendo kilikuwa kinafanyika mbele ya macho yangu na kama siyo zilikuwa zinaelekezwa juu ndio basi tena....kama sikuwa nimejaliwa shoku abzoba za roho leo ndio ilikuwa mwisho wangu.......nahakikisha Oct 31 sifanyi kosa
     
  19. M

    Malila JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,410
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Yes
     
Loading...