Ripoti Ya Waangalizi wa EU!


DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
495
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 495 80
Kama tunavyojua kuna waangalizi kutoka nchi mbali mbali nchini waliokuwa wanafuatilia uchaguzi wetu uliowanyika juzi 31 oktoba. Kundi la waangalizi kutoka umoja wa ulaya wametoa ripoti yao hivi leo mda si mrefu uliopita! Soma kwa kina!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,680
Likes
193
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,680 193 160
Iko wapi ???
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
iko wapi??
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
495
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 495 80
Nilokosea samahanini waungwana ni mambo ya teknolojia! Ripoti hii hapa!
 
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
318
Likes
69
Points
45
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined Feb 13, 2009
318 69 45
iko wap mkuuu?
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"


Wachunguzi wa uchaguzi nchini Tanzania wamesema hakuna taarifa yoyote kuu ya dosari iliyojitokeza inayoweza kuathiri matokeo ya uchaguzi mkuu uliofanyika siku ya Jumapili.
i


Kiongozi wa jopo la wachunguzi kutoka Jumuiya ya Madola Bw Paul East, amesema uchaguzi huo uliendeshwa vyema ikilinganishwa na ya miaka mitano iliyopita.
Hata hivyo East amesema kuchapishwa kwa matokeo ya uchaguzi huo kumecheleweshwa sana.
Amesema kutokana na kuwepo teknolojia ya kisasa, haipaswi matokeo hayo ya uchaguzi kuchukua siku nne hata tano kuweza kujulikana.
Wakati huo huo Mawaziri kadhaa tayari wamepoteza viti vyao vya ubunge katika uchaguzi huo
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Kuna akili nyingine inaniambia kwamba waangalizi hawa wa kimataifa hawana tija kwenye hizi chaguzi zetu maana tangu waanze kuja hakuna kinachobadilika wala kuongezeka zaidi ya kushabikia dhuluma dhidi ya wengi.
hii jumuiya ya kimataifa ndiyo inayofaidika na mikataba mibovu wanayoingia viongozi wetu kwa kununuliwa kwa vipande vya pesa. Mimi nasema kwamba ripoti yao ni another evidence ya jumuiya ya kimataifa kufukarisha maendeleo ya nchi maskini za afrika.
next time tuwakatae tuweke waangalizi wetu wenyewe.

hii itawezekana endapo tutaibadili serikali DHALIMU hii iliyopo.
 
L

Limbwata

Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
L

Limbwata

Member
Joined Oct 18, 2010
11 0 0
Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"


Wachunguzi wa uchaguzi nchini Tanzania wamesema hakuna taarifa yoyote kuu ya dosari iliyojitokeza inayoweza kuathiri matokeo ya uchaguzi mkuu uliofanyika siku ya Jumapili.
i


Kiongozi wa jopo la wachunguzi kutoka Jumuiya ya Madola Bw Paul East, amesema uchaguzi huo uliendeshwa vyema ikilinganishwa na ya miaka mitano iliyopita.
Hata hivyo East amesema kuchapishwa kwa matokeo ya uchaguzi huo kumecheleweshwa sana.
Amesema kutokana na kuwepo teknolojia ya kisasa, haipaswi matokeo hayo ya uchaguzi kuchukua siku nne hata tano kuweza kujulikana.
Wakati huo huo Mawaziri kadhaa tayari wamepoteza viti vyao vya ubunge katika uchaguzi huo
Mi nafikiri hawa waangalizi waache uongo, mbona ndo kwanza leo siku ya pili tu tangu kumalizika upigwaji kura????

Isitoshe hiyo technolojia inayosemwa hapo ni kwa mijini tu, unafikiri kwa vituo vilivyopo vijijini ndani huko hiyo inatumika??? Hapo ni lazima waende maeneo yenye umeme halafu wayatume hayo matokeo.

Mi nadhani matokeo yanaendelea kutolewa vizuri tu na tume hata haina matatizo kwani hata yanapofika huko Tume ni lazima yahakikiwe ndipo yatangazwe.

Visingizio hakuna hapo. semeni kingine
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,779
Likes
1,096
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,779 1,096 280
Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"


Wachunguzi wa uchaguzi nchini Tanzania wamesema hakuna taarifa yoyote kuu ya dosari iliyojitokeza inayoweza kuathiri matokeo ya uchaguzi mkuu uliofanyika siku ya Jumapili.
i


Kiongozi wa jopo la wachunguzi kutoka Jumuiya ya Madola Bw Paul East, amesema uchaguzi huo uliendeshwa vyema ikilinganishwa na ya miaka mitano iliyopita.
Hata hivyo East amesema kuchapishwa kwa matokeo ya uchaguzi huo kumecheleweshwa sana.
Amesema kutokana na kuwepo teknolojia ya kisasa, haipaswi matokeo hayo ya uchaguzi kuchukua siku nne hata tano kuweza kujulikana.
Wakati huo huo Mawaziri kadhaa tayari wamepoteza viti vyao vya ubunge katika uchaguzi huo
Hii mambo ya kuingiza technology ni kutaka kukosana na CCM.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
2 Novemba, 2010 - Imetolewa 07:37 GMT


Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"


Wachunguzi wa uchaguzi nchini Tanzania wamesema hakuna taarifa yoyote kuu ya dosari iliyojitokeza inayoweza kuathiri matokeo ya uchaguzi mkuu uliofanyika siku ya Jumapili.
Uchaguzi Tanzania haukuwa na dosari



Kiongozi wa jopo la wachunguzi kutoka Jumuiya ya Madola Bw Paul East, amesema uchaguzi huo uliendeshwa vyema ikilinganishwa na ya miaka mitano iliyopita.
Hata hivyo East amesema kuchapishwa kwa matokeo ya uchaguzi huo kumecheleweshwa sana.
Amesema kutokana na kuwepo teknolojia ya kisasa, haipaswi matokeo hayo ya uchaguzi kuchukua siku nne hata tano kuweza kujulikana.
Wakati huo huo Mawaziri kadhaa tayari wamepoteza viti vyao vya ubunge katika uchaguzi huo.


Source:BBC Swahili - Habari - Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Kuna akili nyingine inaniambia kwamba waangalizi hawa wa kimataifa hawana tija kwenye hizi chaguzi zetu maana tangu waanze kuja hakuna kinachobadilika wala kuongezeka zaidi ya kushabikia dhuluma dhidi ya wengi.
hii jumuiya ya kimataifa ndiyo inayofaidika na mikataba mibovu wanayoingia viongozi wetu kwa kununuliwa kwa vipande vya pesa. Mimi nasema kwamba ripoti yao ni another evidence ya jumuiya ya kimataifa kufukarisha maendeleo ya nchi maskini za afrika.
next time tuwakatae tuweke waangalizi wetu wenyewe.

hii itawezekana endapo tutaibadili serikali DHALIMU hii iliyopo.
Ni kweli mku wanakula perdiem tu na hawana cha maana. Wengine ndo nafasi yao kuja kutalii tu huku wengine wakifanya U-CIA
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,453
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,453 280
hao wana mikataba yao mibovu, wengine nchi zao hazina hata viwanda vya kuendesha nchi, wanachotegemea ni mali za tanzania, we unafikiri watasema nini zaidi ya kusifia tu, we kweli mareakani anaitaka Uranium kwa bei ya kuokota atakubali vipi Slaa aingie madarakani?
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
533
Likes
11
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
533 11 35
nenda

h[video]http://www.bbc.co.uk/swahili/includes/1024/screen/audio_console.shtml[/video]
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Iko wapi make hatuioni!
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050