Ripoti ya kiwira - muhimu


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Someni then , mseme mlitegemea CCM Dodoma wafanye kitu kuhusiana na ufisadi ?
 

Attachments:

Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Angalia wanachosema kwenye kifungu cha 2.1.3 na kile cha utekelezaji cha 3.2 maana yake nini?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
aaargh..... this is ridiculous!!!
Its just like that!!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Halafu Kikwete anasubiriwa kuidhinisha malipo ya shilingi 17 billioni kwa Mkapa eti "kumfidia gharama alizoingia alipoamua kununua Kiwira." Mbali ya hapo Mkapa aliidhinisha matumizi ya shilingi bilioni 10 za Serikali eti "kuukarabati" mgodi ule na mkopo wa shilingi bilioni 7 aliouchukua NSSF hadi leo hajarudisha hata senti tano. WIZI MTUPU!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Halafu Kikwete anasubiriwa kuidhinisha malipo ya shilingi 17 billioni kwa Mkapa eti "kumfidia gharama alizoingia alipoamua kununua Kiwira." Mbali ya hapo Mkapa aliidhinisha matumizi ya shilingi bilioni 10 za Serikali eti "kuukarabati" mgodi ule na mkopo wa shilingi bilioni 7 aliouchukua NSSF hadi leo hajarudisha hata senti tano. WIZI MTUPU!
Ungemalizia kwa kusema kuwa Bunge linasema kuwa limeridhika na jinsi serikali ilivyotekeleza maazimio ya Bunge
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850