Ripoti ya kamati ya Rais kuhusu Madini isitutoe kwenye mjadala wa Bajeti.Tuwe makini

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,289
2,000
Nimeona taarifa ya ikulu jumatatu ile kamati ya rais ya pili kuhusu madini itawasiisha ripot yake na vyombo vyote vya habari vitakuwa mubashara.
Ni japo jema sikatai,Ila lazima Watanzania muwe mkini.Mtakumbuka siku hiyo hiyo ndio kambi rasmi bungeni inasoma bajeti yake ya 2017/18 na bajeti hiyo itakuwa imejaa madini
Upo uwezekano ccm wanataka kututoa kwenye mjadala wabkujadili bajeti hiyo ukizingatia ile ya serekali haijasheheni matarajio ya wanyonge zaidi ya kuendelea kunyonya wanyonge wa nchi hii.
Chonde watanzania tusikubali kuhamishwa kwenye mjadala mzito wa bajeti.Ndio maana ripoti imepangiwa muda huo huo bajeti ya upinzani itakuwa inasomwa na ilistahili kuwa live.Tujiongeze,Kwanini ripot ya kamati ya rais isingewasilishwa next day?Ili kutoa nafasi kwa bajeti ya KRU?Sinema!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
74,030
2,000
Nimeona taarifa ya ikulu jumatatu ile kamati ya rais ya pili kuhusu madini itawasiisha ripot yake na vyombo vyote vya habari vitakuwa mubashara.
Ni japo jema sikatai,Ila lazima Watanzania muwe mkini.Mtakumbuka siku hiyo hiyo ndio kambi rasmi bungeni inasoma bajeti yake ya 2017/18 na bajeti hiyo itakuwa imejaa madini
Upo uwezekano ccm wanataka kututoa kwenye mjadala wabkujadili bajeti hiyo ukizingatia ile ya serekali haijasheheni matarajio ya wanyonge zaidi ya kuendelea kunyonya wanyonge wa nchi hii.
Chonde watanzania tusikubali kuhamishwa kwenye mjadala mzito wa bajeti.Ndio maana ripoti imepangiwa muda huo huo bajeti ya upinzani itakuwa inasomwa na ilistahili kuwa live.Tujiongeze,Kwanini ripot ya kamati ya rais isingewasilishwa next day?Ili kutoa nafasi kwa bajeti ya KRU?Sinema!
Target ni kuwanyima live coverage UKAWA , ni mkakati uchwara .
 

kikuna

JF-Expert Member
May 26, 2015
2,207
2,000
Hakuna maana ya kuwa attention huko coz tanzania haijawi fanya mambo kwa kufuata budget hata siku moja.....
jiulize budget iliyopita ilifanikiwaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom