RIP Emmanuel Mwaikasu- MBEYA DAY 1987-IFUNDA TECH 1988-90 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Emmanuel Mwaikasu- MBEYA DAY 1987-IFUNDA TECH 1988-90

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FDR.Jr, Dec 29, 2010.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ile ajali ya pikipiki na rav4 mlimani city areas tarehe 25-12-2010 ilitwaa uhai wa kijana mwenzetu imanuel mwaikasu (mtoto wa retired jaji mwaikasu) , kwa wale waliosoma mbeya day 1987 watamkumbuka alipokuwa form one na wale wa ifunda tech 1988-90.

    Mazishi ni segerea roman catholic kuanzia saa nne asubuhi.

    Rest in peace bro imma mwaikasu
     
  2. Jeni

    Jeni Senior Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Let his soul RIP na ilikuwa ni siku yake kuzaliwa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Dont tell me ni huyu aliyekuwa anafanya kazi TBL idara ya Packaging kama supervisor!, kama ndiye namjua, and he happened to be a friend!
    Mungu mlaze mahala pema peponi!..
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,919
    Likes Received: 1,700
    Trophy Points: 280
    RIP bro
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    RIP schoolmate wangu Mbeya Day.
     
  6. p

    posh77 Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  7. Amanda

    Amanda Senior Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    I saw this, no body was ready evn to touch them, waliogopesha sana. Mungu amlaze mahali pema peponi. Hivi mwenzie nae vp alipona? sisi wote wasafiri.
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :rip:
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pumzika kwa amani kijana wa uzunguni
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Tulikuja kutoka mavumbini na huko tutarejea
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,144
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    alale pema peponi
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,614
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP giant Emmanuel!:redfaces:
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyo line manager wa TBL ni Joseph Mwaikasu, naamini sio yeye
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi walikuwa wamepakizana? Kweli habari usitegemee vyombo vya habari vya TZ. They made like he was alone na maelezo yalikuwa kama vile ni alikuwa mmoja wa hawa waendesha boda boda wetu. ama?
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    .....oooossshhhh!!, at least iam breathing now, japokuwa hasara kwa familia na ndugu ni ileile!
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    RIP Ema........ Nilikuwa naye Ifunda
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wakuu Nipo msibani kwa ndugu na rafiki yetu Emmanuel Mwaikasu, mtoto wa Jaji Mwaikasu.
    Mzee Chillo naye yupo hapa ananiambia kwamba marehemu alioa mdogo wake hivyo ni shemeji yake...,
    nawaletea live happening from here.

    DSC01493.JPG
    Ndugu na jamaa wakitoa pole
    DSC01495.JPG
    Ratiba ya chakula ndiyo inayoendelea sasa...
    DSC01494.JPG
    DSC01489.JPG
    Gari lililobeba mwili wa marehemu
    DSC01490.JPG
    DSC01496.JPG
    Waombolezaji wakitafakari...
     

    Attached Files:

  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa ambao wangependa kuiona taswira ya marehemu (angalia kwenye Tshirt)....

    DSC01491.JPG

    DSC01492.JPG
     
  20. semango

    semango JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rip
     
Loading...