Ridhwani aachia ngazi IMMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhwani aachia ngazi IMMA?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kunta Kinte, Nov 25, 2010.

  1. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,633
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wadau kuna taarifa kwamba Ridhwani ametoa Notice ya kuacha kazi IMMA advacates baada ya kusemewa mbovu na Magai, je taarifa hizi ni za kweli? mwenye kujua zaidi atujuze tafadhali
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,999
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    kamulize baba yake? atakuwa na taarifa zaidi
     
  3. M

    Maimai Senior Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ****in ridhiwani.. he is a crook
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Inawezekana pia, anaweka akawa mshauri rasmi wa rais
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kwenye masuala ya kifamilia?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,034
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Baada ya Masha kutokuwa kwenye baraza la mawaziri.....may be
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,633
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama hauna majibu ya swali lolote ni busara zaid kukaa kimya.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Naona alikuwa anaiboa management ya IMMA,kwa kuwa muda mwingi alikuwa anajihusisha na masuala ya kampeni za baba yake!na kusahau kuwa yeye ni mfanyakazi kama wafanyakazi wengine,na anapaswa kutii na kuheshimu sheria za kazi!
     
  9. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    By the way...who & what is Magai? na alisemewa kitu gani...(mvua njooo katerina njooo)
     
  10. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Who cares? akafie mbali
     
  11. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    me naona wote ni wale wale ....wakafie mbali hawana jipya.sio IMMA wala huyo Ridhiwan
     
  12. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora apate muda wa siasa zake zisizo na maana wala mwitikio wowote
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ngoja after 2015 kama ataghara kama anavyouza sura now!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,488
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Labda ameahidiwa ubalozi!
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,633
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    IMMA ni:

    -Ishengoma (Sasa hivi ni judge wa mahakama kuu-mteule wa JK)

    -Magai

    -MAsha

    Hivyo Magai ni mmoja wa founders wa IMMA
     
  16. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Mambo haya ya kusubiriana watu wanguke mbona unanitisha, inamana na mimi ina wezekana kuna watu wananiambia ngoja ngoja au hata wewe watu wanakusubiri wanaimba ngoja ngoja .
     
  17. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu kwa elimu uliyotoa, ina maana alikuwa anaelekezwa nidhamu na yeye akasusa kwa kiburi cha urais wa baba yake...na akafirieko mbali kokote kule
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha,yawezekana pia
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    shoka moja mbuyu chini
     
  20. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,992
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Magai ni yule jamaa anayefanya maigizo kwenye TV
     
Loading...