Ridhiwani Kikwete: Mpaka sasa Jimbo limepata Ambulance tatu


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,657
Likes
51,729
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,657 51,729 280
7f249e6df7a7e18f813455d1db8ece99.jpg

Toka Januari 2016 mpaka sasa Juni 2016 jimbo limepata Ambulance tatu msaada mkubwa kwa wagonjwa na majeruhi wa ajali.
Akizungumza na wananchi wa Jimboni kwake alisema, leo tarehe 24 juni 2016 nimekabidhi magari mawili ya wagonjwa (Ambulance) kwa wananchi wenzangu wa halmashauri wanaoishi katika mji wa Chalinze na Miono.
7056b131763a5e2c1192f058928f1c87.jpg

Kazi zinaendelea kuleta maendeleo katika nchi yetu.. kaziiendelee.

Chanzo :mad:ridhiwani
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Dah bora nikae kimya 2 maana nikisema ntaitwa kila.za
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Hongera riz 1
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,505
Likes
4,168
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,505 4,168 280
Hongera Sana Riz, Kuna mmoja alileta ambulance yule chalii, matangazo dunia mzima Eti TRA wanataka kumlipisha Kodi.. Oooh nitauza gari langu nipate Fedha ya kulipa kodi
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,068
Likes
4,801
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,068 4,801 280
Ndio kipao mbele cha Jimbo, maana vingine baba yake alikamilisha.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,179
Likes
4,663
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,179 4,663 280
7f249e6df7a7e18f813455d1db8ece99.jpg

Toka Januari 2016 mpaka sasa Juni 2016 jimbo limepata Ambulance tatu msaada mkubwa kwa wagonjwa na majeruhi wa ajali.
Akizungumza na wananchi wa Jimboni kwake alisema, leo tarehe 24 juni 2016 nimekabidhi magari mawili ya wagonjwa (Ambulance) kwa wananchi wanaoishi katika mji wa Chalinze na Miono.
7056b131763a5e2c1192f058928f1c87.jpg

Kazi zinaendelea kuleta maendeleo katika nchi yetu.. kaziiendelee.

Chanzo :mad:ridhiwani
Big up Riziwani
 
B

beco

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
1,288
Likes
549
Points
280
B

beco

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
1,288 549 280
mnyonge mnyongeni haki yake mpeni well done riz
 
sekapinga

sekapinga

Senior Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
138
Likes
70
Points
45
sekapinga

sekapinga

Senior Member
Joined Dec 21, 2015
138 70 45
Huyo safi sana anahamisha za magogoni kupeka kwao
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,301
Likes
6,752
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,301 6,752 280
Hongera Sana Riz, Kuna mmoja alileta ambulance yule chalii, matangazo dunia mzima Eti TRA wanataka kumlipisha Kodi.. Oooh nitauza gari langu nipate Fedha ya kulipa kodi
Kaleta yy au kaenda kuomba.. Kwan huoni mzigo hapo juu una logo ya koica ... Au pia hujui koica ni nn... Kile kichwa chetu kiliingiza bila promo za koica wala usaid
 
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
565
Likes
64
Points
45
Officer2009

Officer2009

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
565 64 45
7f249e6df7a7e18f813455d1db8ece99.jpg

Toka Januari 2016 mpaka sasa Juni 2016 jimbo limepata Ambulance tatu msaada mkubwa kwa wagonjwa na majeruhi wa ajali.
Akizungumza na wananchi wa Jimboni kwake alisema, leo tarehe 24 juni 2016 nimekabidhi magari mawili ya wagonjwa (Ambulance) kwa wananchi wanaoishi katika mji wa Chalinze na Miono.
7056b131763a5e2c1192f058928f1c87.jpg

Kazi zinaendelea kuleta maendeleo katika nchi yetu.. kaziiendelee.

Chanzo :mad:ridhiwani
Maji je? Anajua shida kubwa ya maji iliopo Chalinze?
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
kwa hiyo toka baba yake mbunge wa jimbo lilelile hadi Rais,jimbo halijawahi kuwa na gari la wagonjwa?Trump yupo sahihi kabisa.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,657
Likes
51,729
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,657 51,729 280
kwa hiyo toka baba yake mbunge wa jimbo lilelile hadi Rais,jimbo halijawahi kuwa na gari la wagonjwa?Trump yupo sahihi kabisa.
Mkuu Trump yuko sahihi kivipi..?
Dadavua
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Ukawa wanaisoma Namba .

Wanakalia kujiziba makaratasi hawapo bungeni wala jimboni ,huku ccm ikihudumia wananchi .

Uchaguzi ukifika wanaimba ule wimbo maarufu wa tumeibiwa kura .!!

Hapa Kazi Tu
 
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
241
Likes
106
Points
60
M

Mndengereko One

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2015
241 106 60
chalinze maji yameanza kutoka
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Trump anasema akiwa Rais,kwa akili zetu.inabidi Africa itawaliwe n wakoloni kwa mara ya pili,
 
sandu John

sandu John

Senior Member
Joined
Jun 24, 2016
Messages
180
Likes
100
Points
60
Age
48
sandu John

sandu John

Senior Member
Joined Jun 24, 2016
180 100 60
Fafanua. Serikar inanunua au pesa yake binafis.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Hongera!! Bt sasa ufikiri zaid kwenye kuzuiya Magonjwa, tunapenda tusikie siku 1, Ugonjwa wa maleria umetoweka kabsa, magonjwa ya kuhara na yametoweka n.k,.Na hili ndo tatizo kubwa la nchi yetu, viongoz hupambana sana na matawi na kuacha kung'oa mashina
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530