Ridhiwani Kikwete, hasira zako za jana ulikuwa unazielekeza kwa nani hasa?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,245
Likes
41,470
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,245 41,470 280
Akizungumza katika uzinduzi wa Visima katika Kijiji cha ' Matwipiri ' huko Chalinze Mbunge wa Chalinze na Mtoto wa Rais Mstaafu wa awamu ya nne Ridhiwani Kikwete alitoa ' kauli ' ambayo iliambatana na ' mwonekano ' wa ' hasira ' kutoka kwake kana kwamba ile siku ya jana alikuwa anaisubiri kwa ' hamu ' mno ili aweze kutema ' nyongo ' yake pengine aliyokuwa nayo muda mrefu.

Alipopewa tu nafasi ya kuzungumza kama Mbunge wa eneo husika Ridhiwani Kikwete alisema maneno haya huku akiwa ' amefura ' kabisa na namnukuu bila kuongeza au kupunguza chochote " nyie Viongozi wa Serikali tunaomba msije hapa na mikodi yenu ya ajabu ajabu na ya kukomoana katika hii miradi inayoendelea katika Jimbo hili kwani miradi hii inalenga kuwakomboa hawa Wananchi wenye shida ", mwisho wa kumnukuu.

Ukitulia sana na kuifanyia tafakuri tunduizi ( critical thinking ) hii kauli ya Mheshimiwa Mbunge Ridhiwani Kikwete unaweza kupata ' picha ' nyingi ' tata ' na yawezekana ile ' kauli ' alikuwa anamlenga Mtu fulani ambaye pengine ana ' hasira ' nae pengine kutokana na sababu zake anazozijua.

Naomba kuwasilisha.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
Yeye mwenyewe ndiye mwenye jibu. Atakufuata inbox akujibu.
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
kwani kodi Ni nini?
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,469
Likes
54,056
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,469 54,056 280
Sasa hilo si ovyo la kawaida tu.. ukitaka aongee kama anaimba taarabu..!?
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,981
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,981 280
Kulipa kodi ni uzalendo, kila mtu ana haki ya kulipa kodi.
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,377
Likes
1,886
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,377 1,886 280
Amemlenga anayeleta hizo sheria.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,368
Likes
16,491
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,368 16,491 280
ametupa jiwe gizani,atakaye piga ngolo ujue limempata
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
5,084
Likes
3,438
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
5,084 3,438 280
Anabahati coz mshua wake alikuwa mkulu aombe tu mshua wake aendelee kuishi hasa kipindi hiki cha mzee pumba maharagwe adhawaizi angeshakamulia since day 10
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,245
Likes
41,470
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,245 41,470 280
Anabahati coz mshua wake alikuwa mkulu aombe tu mshua wake aendelee kuishi hasa kipindi hiki cha mzee pumba maharagwe adhawaizi angeshakamulia since day 10
Mkuu unaonekana kama vile kuna mengi ya huyo ' Kijana ' unayajua hebu ' funguka ' basi kwa ' kutiririka ' zaidi ili nasi tusiojua nini kinaendelea tuweze kufahamu hayo yaliyojificha.
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,160
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,160 3,295 280
Kodi lazma ilipwe,wakwere ndo nani wasikipe nani awalipie?
Wao wakae chini ya minazi siku nzima kucheza bao sisi huku tunafia mashambani alafu tuwalipie sisi ,eboo!

Magufuli raisi wangu japo sikukupa kura naomba sana uanzie kupeleka maafisa wa TRA jimbo la Chalinze
 

Forum statistics

Threads 1,273,313
Members 490,351
Posts 30,477,748