Ridhiwani Kikwete atikisa Pwani,Apokea vijana UVCCM 250,Asimika makamanda wa Vijana


Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0
[h=5]Ridhiwani Kikwete

[/h]
Huku tukitambuka kabisa kabisa kuwa ndugu zetu/waupande wa pili wapo kwenye hatua za mwishomwisho za kumalizana ili wajizike,Welevu kwenye siasa tunachukua jembe na kwenda kulima,Kule Kinana,Pale Mwigulu,Huku Nape Nauye,VIjana Sixtus na Hapa viongozi wa chama wilayani tunainuka na kupalilia chama chetu mavuno yapo mwaka 2015.

PEPERUSHA BENDERA PWANI YA CCM HARAKATI ZINAENDELEA.......


Leo nilikwenda Mkuranga katika harakati za kuimarisha Chama mkoa wa pwani.Yaliyotokea

-kupokea wanachama wa Chama cha mapinduzi na Uvccm 250
-kusimika makamanda wa vijana wa kata ya Kimanzichana na Lukanga.
-kuzindua mashina matatu ya chama cha mapinduzi.
-kuzungumza na wananchi wa Kimanzichana na kuwapa salamu za chama cha mapinduzi,ikiwa pamoja na utekelezaji wa ilani na pia kuzungumzia mchakato wa katiba.
-kukutana na waasisi wa chama waishio kimanzichana.

Nawashukuru tena viongozi wa Vijana wa mkuranga kwa kunipa nafasi hii ya kufanya kazi ya kuimarisha chama.



 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,245
Likes
33,162
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,245 33,162 280
Wacha wamalizane, sisi tunadunda.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Kijana naye anataka kufuata nyayo za baba yake kwenye utendaji.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Watu aina ya zitto.
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
870
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
870 1 0
watu wenyewe hata mia hawafiki na idadi kubwa ni watoto chini ya miaka 14.

Mnatishia nyau. lol
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Hii inaitwa baba mama toto kifupi.. bamito
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,735
Likes
1,552
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,735 1,552 280
vijana wa pwani hawajielewi,miaka HAMSINI ya uhuru kijiji cha kimanzichana hakina ZAHANATI.
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,150
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,150 280
vijana wa pwani hawajielewi,miaka HAMSINI ya uhuru kijiji cha kimanzichana hakina ZAHANATI.
Lakini waambie waache kwenda ngomani sasa utajibeba
 
T

Teamanaconda

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
340
Likes
179
Points
60
Age
18
T

Teamanaconda

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
340 179 60
[h=5]Ridhiwani Kikwete

[/h]
Huku tukitambua kabisa kabisa kuwa ndugu zetu/waupande wa pili wapo kwenye hatua za mwishomwisho za kumalizana ili wajizike,Welevu kwenye siasa tunachukua jembe na kwenda kulia,Kule Kinana,Pale Mwigulu,Huku Nape Nauye,VIjana Sixtus na Hapa viongozi wa chama wilayani tunainuka na kupalilia chama chetu mavuno yapo mwaka 2015.

PEPERUSHA BENDERA PWANI YA CCM HARAKATI ZINAENDELEA.......


Leo nilikwenda Mkuranga katika harakati za kuimarisha Chama mkoa wa pwani.Yaliyotokea

-kupokea wanachama wa Chama cha mapinduzi na Uvccm 250
-kusimika makamanda wa vijana wa kata ya Kimanzichana na Lukanga.
-kuzindua mashina matatu ya chama cha mapinduzi.
-kuzungumza na wananchi wa Kimanzichana na kuwapa salamu za chama cha mapinduzi,ikiwa pamoja na utekelezaji wa ilani na pia kuzungumzia mchakato wa katiba.
-kukutana na waasisi wa chama waishio kimanzichana.

Nawashukuru tena viongozi wa Vijana wa mkuranga kwa kunipa nafasi hii ya kufanya kazi ya kuimarisha chama.



Hajawaambia kuwa mgodi wa tulawaka ameshaununua sasa ni wa kwake? Kaununua kwa bil 7 kutoka Barick
 
F

fufii

Senior Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
103
Likes
2
Points
35
Age
52
F

fufii

Senior Member
Joined Jan 7, 2013
103 2 35
[h=5]Ridhiwani Kikwete

[/h]
Huku tukitambua kabisa kabisa kuwa ndugu zetu/waupande wa pili wapo kwenye hatua za mwishomwisho za kumalizana ili wajizike,Welevu kwenye siasa tunachukua jembe na kwenda kulia,Kule Kinana,Pale Mwigulu,Huku Nape Nauye,VIjana Sixtus na Hapa viongozi wa chama wilayani tunainuka na kupalilia chama chetu mavuno yapo mwaka 2015.

PEPERUSHA BENDERA PWANI YA CCM HARAKATI ZINAENDELEA.......


Leo nilikwenda Mkuranga katika harakati za kuimarisha Chama mkoa wa pwani.Yaliyotokea

-kupokea wanachama wa Chama cha mapinduzi na Uvccm 250
-kusimika makamanda wa vijana wa kata ya Kimanzichana na Lukanga.
-kuzindua mashina matatu ya chama cha mapinduzi.
-kuzungumza na wananchi wa Kimanzichana na kuwapa salamu za chama cha mapinduzi,ikiwa pamoja na utekelezaji wa ilani na pia kuzungumzia mchakato wa katiba.
-kukutana na waasisi wa chama waishio kimanzichana.

Nawashukuru tena viongozi wa Vijana wa mkuranga kwa kunipa nafasi hii ya kufanya kazi ya kuimarisha chama.



Ajitahidi tu, kwani watoto wa Ghadaffi na Hosni wako wapi sasa hivi???
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Likes
18,244
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 18,244 280
Mkuranga ni kwetu, nawajua watu wa hapo.

Kupata watu 250 ni big fail.

Kwa jinsi palivyo tambarare angetakiwa kuzoa.

This was a mediocre job from a mediocre person.

Halafu ukiangalia narrative yake unaona how shallow he is.

Badala ya kuzungumzia chama kinavyotatua matatizo ya wananchi, anazungumzia chama kinavyovuna, anaweka wazi kwamba priority ya chama nikuvuna wananchi na kushinda chaguzi.

Bila kutuambia chama kinafanya kazi gani na ushindi kinaoupata!

Anaweka wazi kwamba wananchi na wanachama ni ngazi tu kwa chama kupandia kuendeleza ufalme wake, si muhimu sana kiasi cha kujishughulisha kueleza hata chama kimewafanyia nini tu.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,278
Likes
369
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,278 369 180
Muuza madawa ya kulevya
kweli tz ni zaidi uijuavyo
Tunatamani sana kurudisha mali zetu hapo mwanzoni mwa 2016 kwa garama yoyote
Watz tumekuwa maskini wakutupwa kwa sababu ya watu wachace
Moto utakuwakia labda ukimbie nchi
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,648
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,648 293 180
ha ha ha hao madafu tu na maembe....cheki jezi za njano mpyaaa lkn usoni wachovu chakavu ni wazi wamevalishwa ili kupiga picha !! Hivi nyie bado mnafikiri watz ni wajinga kiasi hicho ? Kinana ni jangili hata akijifanya kubeba tofali au yule maza kashika msumeno kama mwiko haitawasaidia kitu !!

Angepeleka malori na matrela alaf awaeleze maisha bora ya kila mtanzania na aseme kayapata wapi hayo....nyambaf !!
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
[h=5]Ridhiwani Kikwete

[/h]
Huku tukitambua kabisa kabisa kuwa ndugu zetu/waupande wa pili wapo kwenye hatua za mwishomwisho za kumalizana ili wajizike,Welevu kwenye siasa tunachukua jembe na kwenda kulia,Kule Kinana,Pale Mwigulu,Huku Nape Nauye,VIjana Sixtus na Hapa viongozi wa chama wilayani tunainuka na kupalilia chama chetu mavuno yapo mwaka 2015.

PEPERUSHA BENDERA PWANI YA CCM HARAKATI ZINAENDELEA.......


Leo nilikwenda Mkuranga katika harakati za kuimarisha Chama mkoa wa pwani.Yaliyotokea

-kupokea wanachama wa Chama cha mapinduzi na Uvccm 250
-kusimika makamanda wa vijana wa kata ya Kimanzichana na Lukanga.
-kuzindua mashina matatu ya chama cha mapinduzi.
-kuzungumza na wananchi wa Kimanzichana na kuwapa salamu za chama cha mapinduzi,ikiwa pamoja na utekelezaji wa ilani na pia kuzungumzia mchakato wa katiba.
-kukutana na waasisi wa chama waishio kimanzichana.

Nawashukuru tena viongozi wa Vijana wa mkuranga kwa kunipa nafasi hii ya kufanya kazi ya kuimarisha chama.



Safi Rizi1 mchalamchaka mpaka ulimi uwatoke,hakyanani chadema imenuka mtaani mimi shahidi
 
K

Kimweri

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
4,000
Likes
1,126
Points
280
K

Kimweri

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
4,000 1,126 280
mungu sijui tulimkosea nini,huku tuna masultani wa CCM wasiotaka kutatua matatizo ya wananchi wao, huku tuna "headless chicken type" wa CHADEMA wasiojua nini wanasimamia,na watawafanyia nini wananchi hao wakiwatoa kwenye makucha ya CCM, ilimradi vurugu tu.
 
MPIGA ZEZE

MPIGA ZEZE

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,373
Likes
1,088
Points
280
MPIGA ZEZE

MPIGA ZEZE

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,373 1,088 280
mungu sijui tulimkosea nini,huku tuna masultani wa CCM wasiotaka kutatua matatizo ya wananchi wao, huku tuna "headless chicken type" wa CHADEMA wasiojua nini wanasimamia,na watawafanyia nini wananchi hao wakiwatoa kwenye makucha ya CCM, ilimradi vurugu tu.
CHADEMA wanajua vizuri sana watawafanyia nini wananchi lakini nguvu ya CCM ya kuweka vizingiti kufikia hatua hiyo kwa kupandikiza 'wachawi' ni kubwa. Hicho unachokiona na kukiita "headless chicken" ni kazi ya CCM. Jambo la msingi ni kushukuru kwamba CHADEMA imeigundua na dawa itapatikana. CCM hatuwezi kuwanyima credit yao kwa mbinu chafu dhidi ya harakati za ukombozi. Kama wangekuwa wanatumia mbinu hizo kuwaletea wananchi maisha bora, ninafikiri Tanzania ingekuwa mbali kupita nchi yo yote ya Afrika ya Mashariki. Angalia picha zinazotupwa katika mitandao zikionesha sehemu za vijijini ambapo akina Kinana, Nape, na Mama yule aliyeshindwa kule UN wanapopita. Kwa mfano mmoja tu mdogo ni nyumba za wenyeji wao ambazo ni kama mabanda ya mbuzi. Na wao bila aibu wanakaa pale, wanapikiwa chakula na kuendelea kuwarubuni wananchi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,076
Members 490,894
Posts 30,532,146