Ridhiwani Kikwete aalikwa mkutano mkubwa wa vyama vya siasa China

Ngwasa Omuyaya

JF-Expert Member
Feb 13, 2014
2,252
2,000
Huyu naye alikuwa ana jiona sana anawatishia watu kwenye utawala wa baba yake. Ukigombana naye anakutishia kukufukuza kazi wafanyakazi wengi wameenda kuomba msamaha kukubali ya ishe.

Mpaka Makonda akafikia hatua ya kumfungia kamba za viatu ..!
 

Kamundu

Platinum Member
Nov 22, 2006
4,699
2,000
"Nimealikwa Mkutano Mkuu wa Kamati ya Kimataifa ya Vyama Vya Siasa nchini China @CPPCC_NUMUNxii inayoshughulikia mahusiano China-Africa kama Mwanasiasa Kijana leo. Nitawasilisha hoja ya Maendeleo ya Vijiji na Mchango wa Mahusiano ya Nchi zetu. Mkutano kwa Mtandao."

#Tunajifunza #RK



Bandari ya Bagamoyo tulishasema China watahonga kila mtu ili wapate hii base yao ya kijeshi
 

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Jan 4, 2015
12,308
2,000
Kauli yako inaonyesha uko kwenye kundi la walio wajinga wengi ! Mliokuwa mnadanganywa eti Magufuli ni mtetezi wa wanyonge wakati Paulo Makonda anatembelea Vogue Sports na Lamborgin na kukatiza haki za watu kuishi ( Watu wasiojulikana) hadi Mike Pompeo kwa niaba ya Marekani akatoa tamko! Magufuli kimya huku akiimbiwa mapambio kuwa yeye ni Mungu na wajinga waliowengi! Acheni chuki kwa Kikwete! Watu walijenga maisha chini ya Kikwete! Kwa Magufuli hata choo hatukujenga!

ba
Povu limekutoka jingi.....
lazima utakuwa mnufaika ww
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
3,804
2,000
"Nimealikwa Mkutano Mkuu wa Kamati ya Kimataifa ya Vyama Vya Siasa nchini China @CPPCC_NUMUNxii inayoshughulikia mahusiano China-Africa kama Mwanasiasa Kijana leo. Nitawasilisha hoja ya Maendeleo ya Vijiji na Mchango wa Mahusiano ya Nchi zetu. Mkutano kwa Mtandao."

#Tunajifunza #RK

Ndiyo mwana nenda Mtoto wa nyoka ni nyoka tuko nyuma yako! kijana walikubania hatimaye wameachia usiogope wanga, Nenda mbunge wa chalinze bana!! lkn hallow wee jamaa na Baba yako ni maraifiki sana! endelea ivo ivo!!

Ridhiwani unakumbuka siku ileeee kwa sherehe!! ''Baba Bongo fleva wanataka kupiga picha na wewe! daaa! na wewe familia yako uifanye ivoivo! km mzee kikwete! dadadekii!
 

1954

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
9,530
2,000
Habari za mtaani ni kuwa mtoto wa kikwete alikamatwa na madawa ya kulevya china ,adhabu ni kifo ila kwakuwa ni mtoto wa rais basi tunapeane dili la ujenzi wa bandari ya bagamoyo yenye mikataba ya kinyonyaji .hizo ni habari za watanzania wengi mitaani ndo wanajua hivyo.
Ina maana katika watanzania wengi mitaani Mimi Simo?! Kwani ndio nakusikia wewe leo
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
13,967
2,000
"Nimealikwa Mkutano Mkuu wa Kamati ya Kimataifa ya Vyama Vya Siasa nchini China @CPPCC_NUMUNxii inayoshughulikia mahusiano China-Africa kama Mwanasiasa Kijana leo. Nitawasilisha hoja ya Maendeleo ya Vijiji na Mchango wa Mahusiano ya Nchi zetu. Mkutano kwa Mtandao."

#Tunajifunza #RK



Nimemkumbuka sana Jasonbourne wa jamiiforums enzi zilee
 

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
10,713
2,000
"Nimealikwa Mkutano Mkuu wa Kamati ya Kimataifa ya Vyama Vya Siasa nchini China @CPPCC_NUMUNxii inayoshughulikia mahusiano China-Africa kama Mwanasiasa Kijana leo. Nitawasilisha hoja ya Maendeleo ya Vijiji na Mchango wa Mahusiano ya Nchi zetu. Mkutano kwa Mtandao."

#Tunajifunza #RK

Mchango wako ungeanzia jimbo la Chalinze mkuu na sio kubwabwaja tu kwenye vyombo vya habari.
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,599
2,000
Kuna kitu sio bure, Chinese are the worst ever to cooperate with. Mama yetu Samia, kuwa machoo machoooo machooo hasa hawa wachina na Serikali awamu ya 4.
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
21,791
2,000
Mkuu sijui watu huwana wanafikilia nini kabla ya kukaa nyuma keyboard na ku-type. leo hii Rizione amekuwa presidential material, kweli hii ni TZ ambayo watu wake wanakuwa kama wamechanganyikiwa
 

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
882
1,000
"Nimealikwa Mkutano Mkuu wa Kamati ya Kimataifa ya Vyama Vya Siasa nchini China @CPPCC_NUMUNxii inayoshughulikia mahusiano China-Africa kama Mwanasiasa Kijana leo. Nitawasilisha hoja ya Maendeleo ya Vijiji na Mchango wa Mahusiano ya Nchi zetu. Mkutano kwa Mtandao."

#Tunajifunza #RK


China haina vyama vingi lakini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom