Ridh1 alimwomba baba yake(raisi KIKWETE) amchague masha na akamchagua uwaziri

  • Thread starter mwanamabadiliko
  • Start date

M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
515
Likes
461
Points
80
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
515 461 80
Waziri wa zamani wa mambo yandani Lawrence masha alipata kazi ya uwaziri baada ya mtoto wa raisi kikwete kumwambia baba yake amchague na ndo yeye aliyemfanyie recommendation, sasa siwezi jua kama na hao mawaziri wengine ni mke wake anayemchagulia:sad:
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mkuu hii ni tetesi,kweli au udaku.
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
I wouldn't be surprised if this turned out to be true. CCM is a corrupt party after all.
 
M

magnet1

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
M

magnet1

Member
Joined Nov 1, 2010
17 0 0
majungu matupu, huna data ni chuki tu kama alizokuanazo slaa
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Udaku huo, aliye mpendekeza Masha ni Lowassa sio RizOne. Labda Hawa Ghasia ndio kapendekezwa na mama Salma!
 
S

samoz

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
32
Likes
0
Points
0
S

samoz

Member
Joined Nov 2, 2010
32 0 0
Nadhani hamna data ,Masha ni mpiga debe wa bana nkubwa tangu akiwa foreign ,maana alikua anamuunganishia pipe za ukweli na jamaa anaenda kubandua mamtoni .hawa ni ma best sana ...hata huyo mkuu wa Uhasama wa nchi pia ni mtu wake sana ,kipindi yuko UK tulikua tunamuona sana wanakula bata wote viwanja hapa !
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Udaku huo, aliye mpendekeza Masha ni Lowassa sio RizOne. Labda Hawa Ghasia ndio kapendekezwa na mama Salma!
Ninachojua ni kuwa Ridhiwani anafanya kazi IMMMA Advocates na Masha ni miongoni mwa wakuu wa kampuni hiyo. Hiyo inaweza kujenga mazingira ya uswahiba na kubebana. Nikune nikukune.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Ninachojua ni kuwa Ridhiwani anafanya kazi IMMMA Advocates na Masha ni miongoni mwa wakuu wa kampuni hiyo. Hiyo inaweza kujenga mazingira ya uswahiba na kubebana. Nikune nikukune.
RizOne alikua IMMA before JK hajawa raisi ndio ,internshhip pia alifanyia pale, ila aliye mvuta Masha ni Lowassa sio JK .
 
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
752
Likes
2
Points
0
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
752 2 0
Ninachojua ni kuwa Ridhiwani anafanya kazi IMMMA Advocates na Masha ni miongoni mwa wakuu wa kampuni hiyo. Hiyo inaweza kujenga mazingira ya uswahiba na kubebana. Nikune nikukune.
Alikuwa anafanya kazi au anafanya kazi mapaka sasa?:doh:
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Waziri wa zamani wa mambo yandani Lawrence masha alipata kazi ya uwaziri baada ya mtoto wa raisi kikwete kumwambia baba yake amchague na ndo yeye aliyemfanyie recommendation, sasa siwezi jua kama na hao mawaziri wengine ni mke wake anayemchagulia:sad:

  • Hii sio tetesi! ni kweli 110%, nawasilisha!stay tuned for the rest! thank you!!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,579
Likes
3,127
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,579 3,127 280
Inawezekana, kwani nyie mna mchukuliaje?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,999
Likes
1,193
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,999 1,193 280
Safari hii Cabinet itatengenezwa jikoni kwa mama :Jakaya na Ridhiwani wakiwa wamekalia mkeka!!Usije ukashangaa wale waliokosa kwenye kura za maoni ndio wakateuliwa ubunge na kuukwaa uwaziri!! Mtakuja kunikumbuka kuwa niliwaambia.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,369
Likes
31,581
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,369 31,581 280
Safari hii Cabinet itatengenezwa jikoni kwa mama :Jakaya na Ridhiwani wakiwa wamekalia mkeka!!Usije ukashangaa wale waliokosa kwenye kura za maoni ndio wakateuliwa ubunge na kuukwaa uwaziri!! Mtakuja kunikumbuka kuwa niliwaambia.
yule mbega wa iringa kwanza yeye ni uhakika tayari.si unakumbuka ni mkuu wa mkoa wa kilimanjaro? unafikiri ataachwa?hell no
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Waziri wa zamani wa mambo yandani Lawrence masha alipata kazi ya uwaziri baada ya mtoto wa raisi kikwete kumwambia baba yake amchague na ndo yeye aliyemfanyie recommendation, sasa siwezi jua kama na hao mawaziri wengine ni mke wake anayemchagulia:sad:
Mmh! kazi kwelikweli!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
yule mbega wa iringa kwanza yeye ni uhakika tayari.si unakumbuka ni mkuu wa mkoa wa kilimanjaro? unafikiri ataachwa?hell no
Mkuu umenichekesha mno ulipotaja tu mbega mimi akili yangu ikaenda kwa wale ngedele wenye manyoa meupe marefu,kumbe unamzungumzia yule mama.
 
D

davidmimbi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
D

davidmimbi

Member
Joined Nov 1, 2010
18 0 0
Hatushhangai maana hata CCM wenyewe walimsusia kampeni afanYe na familia yake baada ya kuwajibu kuwa suala la uraois ni la kwake na famia yake. Sasa tuuone kama atatekeleza sera za CCM kwa kupitia familia maskini ya msoga
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
mkuu hii ni tetesi,kweli au udaku.
Hujui Ridh 1 anafanya kazi ya uwakili katika ofisi ya Marsha, so wana Law of chamber ya Marsha IMMA advocates ambapo Ridh 1 ameajiriwa, sasa what do you think, this is direct relation, no dought, yaani we acha tu,
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Mkuu umenichekesha mno ulipotaja tu mbega mimi akili yangu ikaenda kwa wale ngedele wenye manyoa meupe marefu,kumbe unamzungumzia yule mama.
Usishangae jina linabeba maana nzima ya mtu most of time, mbega ni mbega tu, ataruka hapa, mara pale, look hata porini ni hivyo hivyo, sasa huyu mbega mara Mkuu wa mkoa mara Mbunge yaani tabia zile za misituni, ila iringa wakasema hawadanganyiki
 
R

ROBINHO

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
R

ROBINHO

Member
Joined Nov 5, 2010
10 0 0
Wana JF viiiiip? Mnataka kuanzisha JF ModerN TaaraB nin?!!!
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Likes
2
Points
35
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 2 35
Waziri wa zamani wa mambo yandani Lawrence masha alipata kazi ya uwaziri baada ya mtoto wa raisi kikwete kumwambia baba yake amchague na ndo yeye aliyemfanyie recommendation, sasa siwezi jua kama na hao mawaziri wengine ni mke wake anayemchagulia:sad:
PHP:
PHP:
Mambo mengine muwe mnafkiri kutuletea hapa sio wote fkra zetu finyu kiasi hicho rais ana baraza la ushauri sio pekeake anaamua kumpa mtu uwaziri au cheo kikubwa serikalini pia chama tawala kina barazakuu linahusika katika ZOEZI wewe vipi kama unashuki na JK usihusishe mambo mengine au kama unasikia vijiweni uwe unauliza ujue ndo ulete hapa
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850