RICK ROSS: Nilijua KILIMANJARO ni aina ya BANGI na sio MLIMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RICK ROSS: Nilijua KILIMANJARO ni aina ya BANGI na sio MLIMA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Dec 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,249
    Likes Received: 14,489
    Trophy Points: 280
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,249
    Likes Received: 14,489
    Trophy Points: 280
    kweli bangi bangua
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,803
    Trophy Points: 280
    Labda walipata cha Arusha.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    hapo ndio ujue polisi ni kazi ya ajabu, the guy was a cop
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,267
    Likes Received: 27,927
    Trophy Points: 280
    He was a prison guard. Prison guards are not cops.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180


    True that
     
  7. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mimi nilivyoona jina lake huyu jamaa kabla kufungua huu uzi nilijua kuwa atakuwa ni bonge la demu shombeshombe toto lenye mvuto wa kipekee,kumbe ni hili bazazi? shenz taipu lisiufananishe mlima wetu na bangi zao!
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,893
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    They are also prisoners
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    No they are correction officers
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana, Ni Askari Magereza
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    stop calling me a prisoner, mr jailer. I am in prison, you are in prison too
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    uzuri wa bhangi wakati mwingine vitu inavichukulia juu juu!bab kubwa ross!
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Duh, mkuu una njaa kali sana inaelekea..!
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I Like this!!
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bodi ya utali wanatangazi nini? wanatumia ma billion eti wanautanga mlima kube ni bangi tupu!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,249
    Likes Received: 14,489
    Trophy Points: 280
    wanazunguka duni nzima kwela kulala mahotelini
     
  18. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilivyo iona thread nilianza kupata hasira..ujue mi huwa sipendi dharau..inakuaje huyu Bonge Nyanya adharau vitu vyetu..ila baada ya kusoma comment za baadhi ya washiriki hasira zikapungua kidogo na sasa hasira zinawageukia bodi ya Utalii, kwani wakienda Marekani kuutangaza huu Mlima huwa wanautangazaje??? Ina maana hawa jamaa wanamaliza kodi zetu kuutangaza mlima wetu kuwa ni kilevi tena kilevi haramu....au manegro wenzake walivyo kuja kupanda mlima walishuka wamelewa au nini hasa kilimfanya afikiri ML. Kilimanjaro ni Bange???
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280

    "I know Pablo, Noriega
    The real Noriega, he owe me a hundred favors" back from the hell cell 23 jamaa alikua nyapala tu na sio askari
     
  20. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapo ametukosea heshima lakini cha kushangaza watu wanashangilia,
    lakini Kanumba kukosea kiingereza alivyoenda SA ilikuwa kosa la mauaji na amepigwa madongo na Watanzania wenzake wala sio WaSouth Africa.
    Lakini hawana tatizo na Rick Ross kudhani jina la mlima wao tena mkubwa Afrika
    ni Bangi wanaona sawa tu kwa vile yeye ni Rick Ross.

    Tatizo sisi tumesha amua kujidharau wenyewe.
     
Loading...