Richard wa BBA na mambo ya Fweza chumbani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richard wa BBA na mambo ya Fweza chumbani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 31, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • E.JPG
      E.JPG
      File size:
      62 KB
      Views:
      677
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni comedy gani?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Sio movie za kina Ze great hizi...?
     
  4. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Hahaha!umenifuraisha,movie za kina ze great lol
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Pesa kitu cha ajabu sana
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Haahhah bollywood sio??
     
  7. j

    jitu la kale Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    unauliza mayai kitunda?ndo zenyewe iz
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Tehe demu pamoja na mume wake kukamega ka Tatyana lkn pesa imemkosha ametuliaaaaa tuliiiiiiiiiii
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kwani kumega kitu gani, kizuri kula na nduguyo kibaya mtupie mbwa!
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 12,418
    Likes Received: 8,381
    Trophy Points: 280
    Hii kama naikumbuka, inaitwaje sijui vile, kwenye hii movie Richard alikuwa na ngoma na alimchukuwa demu wa Ze Great, demu huyo ndiye aliyekuwa anamhina naye anaenda kuhonga kama uonavyo kwenye picha. Ni movie nzuri, ina mafundisho.
     
  11. c

    chotimemba Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afadhali richard baada ya kupata mifweza kafanya kitu cha maana yaani katumia kwa kutengeneza filamu inayolipa na kutoa mafunzo siyo yule shemeji yangu mshindi wa pili wa mwaka ule.......hakufanya cha maana aliishia kubeba tu mastaa wakamla ile mbaya bahati yake aliitwa tena bba lakini si haba tano bora na shemeji tena duuu!!!!!
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha ngoja Wakurya wakusikie,,,ila tuache utani pande zile kuna mayai jamani ndugu zangu
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mkuu, umeshaishi mitaa hiyo nini?...Tangia saa 10 za usiku ni misururu ya baiskeli kuelekea mjini, na kinachofurahisha ni kwamba wana ushirikiano wa ajabu sana...
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Movie gani hii ya kibongo?
     
  15. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  16. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo demu pembeni sio
     
Loading...