richa adhia kutuwakilisha miss india worldworldwide | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

richa adhia kutuwakilisha miss india worldworldwide

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 8, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,772
    Likes Received: 4,913
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr> <td height="1">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"> <tbody><tr> <td width="10">

    </td> <td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Miss TZ 2006 Richa Adhia akipozi baada ya kutawazwa Samsung Miss TZ India 2010 na kuwa mwakilishi wetu katika fainali za Miss India Worldwide zitakazofanyika mwisho wa mwezi huu huko Johannesburg Sauzi.
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Uncle Hashim Lundenga akiwa na 'mwanae' Richa Adhia, Miss TZ 2007

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Richa na wadogo zake

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..wadau waliohudhuria shindano hilo lililofanyika New Africa Hotel usiku wa kuamkia leo.

    (PICHA: HISANI YA ISSA MICHUZI)​

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Mtoto wa Kishua

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 827
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hongera zake ila mchakato ulikuaje , mbona hatukisikia shindanio ? , ila wengi watasema ,ila ukweli ni kwamba hawezi sahau asili yake, yeye ni Mtanzania mwenye asili ya Kihindi .Na hili shindani ni kw awarembo walio na asili ya kihindi duniani.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Naona kama vituko tu!...
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,834
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 180
    Miss TANZANIA-INDIA?

    Inafanana na UZAYUNI
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,210
    Likes Received: 769
    Trophy Points: 280
    huu sasa wizi mtupu!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,937
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    So lazima huyo miss tanzania - India awe na asili hiyo ya kihindi?
    Makubwa. nakumbuka wakati Richa wakati anapewa umiss tz
    kuna watanzania walilalamika sana lakini anko lunde akaawambia waache ubaguzi.
    So sijui katika hii ipoje!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,934
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Bongo kilakitu kinawezekana...msishangaee
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...