Rich Mavoko achana na WCB huendani na kasi yao


W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
854
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 854 180
Ni kweli kabisa kaka Rich Mavoko umepwaya kabisa kama tulivyotegemea ungefanya vizuri zaidi kumbe imekuwa kinyume chake.

Tatizo siyo kufanya wimbo na msanii wa Nigeria au popote pale hapana hata kipaji chako kimekufa kaka ni bora ukomae mwenyewe hao jamaa style yao huiwezi kaka nakuambia mapema kabisa.

Mwisho vijana wa WCB wote wako vizuri wewe umekwama wapi brother nadhani ni wakati wakutafakari kabla ya kipaji chako kupotea.
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
1,345
Likes
1,585
Points
280
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
1,345 1,585 280
Mwenye nyumba kapanga
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,358
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,358 280
Mage Kimambi alisha lisema hilo kuhusiana na kufa kimziki kama Mavoko atajiunga na WCB
 
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
704
Likes
576
Points
180
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
704 576 180
Jamani tujikumbushe mavoko wa zamani na wa sasa, Mimi naona mavoko wa zamani alikuwa bora sana kuliko huyu wa sasa
wasanii wengi zaman walikuwa bora kuliko sasa, si mavoko tu pekee. Nadhan kuna tatzo mahali sijui n nini kinakosekana
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,957
Likes
13,898
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,957 13,898 280
Rich mavoko ndo msanii anayeibeba wcb
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,268
Likes
4,333
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,268 4,333 280
Nipe tofauti ya mavoko alivyokuwa ktk lebo ya king kaka ya Kenya ,baada ya kuachana na papa misifa (na kama kweli unamfuatilia mavoko nitajie nyimbo zake mbili alizozitowa akiwa chini ya hiyo lebo ya king kaka na zilifika wapi) na mavoko wa WCB ,ukilijua hilo ndio utajua kama mavoko anapanda au ameshuka muwe wafuatiliaji sio mnaropoka tu na kama hujui mavoko aliachana na papa misifa baada ya jamaa kumbambikia kesi ya kumdai milioni 500 (tafuta mahijiano kati ya soudybrown na papa misifa youtube) na ndio utajua jinsi gani WCB na mondi walivyoamua kubeba msalaba wa mavoko .
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,840
Likes
9,324
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,840 9,324 280
Tatizo ni kuweka mambo hadharani wakati mlango uko wazi juu ya gari iliyopotea, na matokeo ni kubinafsha nchi wakati mbwa wanaonekana wakirandaranda mtaani bila kujali jinsi gani ya kuzuia gharama za maisha. Nani alaumiwe?
 
Mirlz B Matthew

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
946
Likes
969
Points
180
Mirlz B Matthew

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
946 969 180
Tanzania kila mtu mjuaji hata ambae hajawahi kuimba kaswida wala nyimbo za injili anajidai muziki anaufahamu.
kweli kabisa....na mtu akifanikiwa kumiliki smartphone tu bas ndo kila kitu anajua...!
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,598
Likes
63,402
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,598 63,402 280
Sawa muangalie hapa
Ndani ya masaa 13 sio mbaga kabisa ukilinganisha na waliopwaya hapa nchini

 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,218