RFA: Kisandu apigwa nyundo Urais

  • Thread starter Deogratius Kisandu
  • Start date

Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
asubuhi matukio nimesikia radio free kuwa wananchi wa kahama wamemzuia kugombea urais alipokuwa anaongea na waandishi wa habari mjini kahama jana.. wananchi wamemtaka kugombea ubunge kwanza japo amewaahidi atafikiria ila hana uhakika.
sourcr. rfa
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,209
Likes
15,608
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,209 15,608 280
kisandu ndo nani
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
huyo naye wa kumjadili! ss tuna mambo makubwa ya kitaifa ya kujadili
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Kisandu ndo gavana wa jimbo gani hapa USA?
 
mckenzie

mckenzie

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
344
Likes
8
Points
0
Age
29
mckenzie

mckenzie

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
344 8 0
asubuhi matukio nimesikia radio free kuwa wananchi wa kahama wamemzuia kugombea urais alipokuwa anaongea na waandishi wa habari mjini kahama jana.. wananchi wamemtaka kugombea ubunge kwanza japo amewaahidi atafikiria ila hana uhakika.
sourcr. rfa
Kwanini unakera wadau wako asubuhi hii? Unaleta mada za kijijini kwenu na kuyafanya ya kitaifa. Who the hell is Kisandu?
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,723
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,723 280
asubuhi matukio nimesikia radio free kuwa wananchi wa kahama wamemzuia kugombea urais alipokuwa anaongea na waandishi wa habari mjini kahama jana.. wananchi wamemtaka kugombea ubunge kwanza japo amewaahidi atafikiria ila hana uhakika.
sourcr. rfa
wewe si ndo Kisandu? nilisha wahi sema inabidi MOD wafanyie kazi swala la ID make JF members ni wachache sana ila ID nzo nyingi kuna watu wana hadi ID 30. Hivyo tunajua wewe ndo Kisandu.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
TUNAJADILI kihiyo!
 
B

Balali

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
908
Likes
0
Points
0
B

Balali

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
908 0 0
This man kisandu is merely a hooligan no need to discuss him
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Kisandu a foolishly Guy
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
wewe si ndo Kisandu? nilisha wahi sema inabidi MOD wafanyie kazi swala la ID make JF members ni wachache sana ila ID nzo nyingi kuna watu wana hadi ID 30. Hivyo tunajua wewe ndo Kisandu.
kumbe Kisandu anakutesa sana. Basi kila ID humu jf ni kisandu, acha ushamba wewe ufipa
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
Kisandu hata udiwani shida! Hiwe ubunge????
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,459
Likes
519
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,459 519 280
sijaelewa kiyu hapa
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
huyo dogo hadhi yake ni uwenyekiti wa mtaa lakini kuianzia udiwani kwenda juu hizo ngazi zimemzidi
 
B

Bugomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
282
Likes
22
Points
35
B

Bugomba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
282 22 35
kuna viti vingi sana vyenye maana vya kujadili hapa na sio kisandu mtu ambaye hata akigombea udiwan katika kata yake ya busoka sidhani kama hata shinda
 

Forum statistics

Threads 1,251,618
Members 481,811
Posts 29,777,965