REVIEWS ZA VOLKSWAGEN TOUAREG 2.5 TDI Sport 5dr DIESEL ENGINE


Pafyum

Pafyum

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
208
Likes
35
Points
45
Pafyum

Pafyum

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
208 35 45
Habari wataalamu

Naipenda sana Volkswageni Touareg 2.5 Diesel Engine especially ya mwaka 2004 (maana latest Kodi yake siiwezi). Naomba kupata reviews kwa wataalamu kuhusu ubora wa gari hii, performance power, fuel consumption na kila kitu ambacho mtu ana uzoefu na gari hii. Natanguliza shukrani zangu za Dhat
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
726
Likes
1,463
Points
180
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
726 1,463 180
Humu wengi wana uzoefu na magari ya Toyota. Ungeleta Vitz, thread yako ingeshafikisha Replies mia!
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
726
Likes
1,463
Points
180
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
726 1,463 180
Pia, nshakwambia kwenye uzi wako ule mwingine. Achana na Touareg. Gari za mzungu huwa zinachemka huku Africa. Kuna mzungu katelekeza Touareg yake pale Mwenge huu mwaka wa tano! Bora uchukue Discovery 3.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,517
Likes
18,105
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,517 18,105 280
Gari ya mwaka 2004 unaulizia kuhusu ubora wake? I mean hiyo gari ina miaka 15 sasa iweje iwe bora? Hapo kila kitu kimeshakwisha tayari.
 
Man in black

Man in black

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
294
Likes
235
Points
60
Man in black

Man in black

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
294 235 60
Very nice car
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
4,760
Likes
3,409
Points
280
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
4,760 3,409 280
Gari ya mwaka 2004 unaulizia kuhusu ubora wake? I mean hiyo gari ina miaka 15 sasa iweje iwe bora? Hapo kila kitu kimeshakwisha tayari.
Kwani hizi gari mnazonunua huko kwenye mayard unafikiri ni za mwaka gani? Nyingi ni 2005 kwenda chini. Tulipaswa kujiuliza wenzetu wanatunzaje magari? Gari ya mwaka 2000 sisi tuziita mpya.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,178
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,178 280
Touareg naikubali sana hio gari ni pesa tu hazijachanganya vizuri. Wanadai version za mwanzo zina mauza uza mengi.
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,741
Likes
4,381
Points
280
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,741 4,381 280
Gari ya mwaka 2004 unaulizia kuhusu ubora wake? I mean hiyo gari ina miaka 15 sasa iweje iwe bora? Hapo kila kitu kimeshakwisha tayari.
Kumbe hujui hata kidogo mambo ya magari ukiona gari ya 2004 hiyo bado ni mpya kwa hapa kwetu hata hizo unazoziona barabarani ni za miaka hiyo.....
Gari yangu carina Ti ni ya 1999 lakini hadi leo ipo poa kabisa na nimeshasafiri nayo DAR-MTWARA,DAR-MWANZA,DAR-ARUSHA bila shida yeyote njiani,siku nyingine uliza kwanza
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,400
Likes
810
Points
280
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,400 810 280
Gari ya mwaka 2004 unaulizia kuhusu ubora wake? I mean hiyo gari ina miaka 15 sasa iweje iwe bora? Hapo kila kitu kimeshakwisha tayari.
Unaongelea hapo 2004 majuzi tu hapo,watu wanaendesha Vintage cars za 1960'a huko na yako fresh tu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,517
Likes
18,105
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,517 18,105 280
Unaongelea hapo 2004 majuzi tu hapo,watu wanaendesha Vintage cars za 1960'a huko na yako fresh tu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Unachanganya mambo, mleta Mada hajauliza kuhusu old timers, bali ameulizia Magari ya kawaida, na gari yenye umri wa 15 huwezi uliza ubora wake kwani kila kitu kwa kawaida kimeshakwisha.
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,400
Likes
810
Points
280
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,400 810 280
Unachanganya mambo, mleta Mada hajauliza kuhusu old timers, bali ameulizia Magari ya kawaida, na gari yenye umri wa 15 huwezi uliza ubora wake kwani kila kitu kwa kawaida kimeshakwisha.
Na magari ya 1960's yaliyoko road ubora wake unasemaje?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,917
Posts 29,788,467